ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปเจ้าเบิก ที่ห้วยตึงเฒ่า ภาค2
  • สองเดือนผ่านไปไวเหมือนโกหก ครบหนึ่งขวบหุ่นเจ้าเบิกก็เปลี่ยนไป
    ไฟล์แนบ
    19.JPG 89K
  • 1-2-3 ลุย
    ไฟล์แนบ
    210.JPG 100K
    36.JPG 106K
    44.JPG 67K
  • ช่วงเวลาแห่งความสุข
    ไฟล์แนบ
    63.JPG 112K
    53.JPG 101K
  • ฟิตมานานขอโชว์กล้ามเนื้อหน่อย
    ไฟล์แนบ
    94.JPG 114K
    86.JPG 108K
  • และโชว์ความโหดด้วยสายตา
    ไฟล์แนบ
    112.JPG 87K
    104.JPG 89K
  • ใครเข้มกว่ากัน???
    ไฟล์แนบ
    123.JPG 111K
  • ขอดูพระอาทิตย์ตกดินแบบเงียบๆและ Romantic

จบแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    142.JPG 109K
  • โห...โคตรเท่ห์เลยคุณเต็ก
  • :006:สวยจังเลยครับ สมบูรณ์มากอยากทราบสัดส่วนครับ
  • ชอบมากเลยครับเจ้าตัวนี้ ติดตามมาตลอดและจะติดตามเรื่อยไป หน้ามันโหดได้ใจมาก
    ไฟล์แนบ
    fr3.gif 45K
  • เอาไปเลยสามคำ เฟี้ยวจริง จริง เฟี้ยวจริง จริง เฟี้ยวจริง จริง สุดยอดเลยครับ
  • ขอบคุณมากครับ

สัดส่วนไม่เคยวัดเลย นํ้าหนักสามอาทิตย์ที่แล้วชั่งอยู่ที่ 43 กิโลครับ...
  • เบิร์กหล่อคับคุณเต็ก...
  • ยินดีด้วยนะคับพี่เบิก ไว้น้องโบโบ้จะตามไปติดๆคับ กำลังเก็บตัวเต็มที่ไว้มิตติ้งเร็วๆนี้จะไปอีกนะคับ พี่ๆๆ
  • สวยดี ไม่ทราบลูกเหล่าใครครับ
  • สวยมากคับลูกใครคับเนี้ย
    หน้าอย่างนี่ใช่เลย
  • หน้ามันหมาปีศาจชัดๆโครตโหดเลยเพ่ท่าน ชอบๆๆ
  • หมาหน้าหล่อดีคับ
  • :m113:สุดยอดว่ะ พี่เต็กกลับชลเมื่อไหร่เจ้าเบิกด้วยเปล่า
  • หมาตัวนี้ สุดทรีนนนนนนนน ครับท่าน:021:
  • :o016:สวย โหด ดุดัน สวยมากเลยครับคุณ TEK :m001:
  • หล่อมากจริงๆ เจ้าเบิก หนาล่ำแบบนี้..:063::063::029:
  • สวยจริงๆด้วยครับ แววตามันเหมือนคนเลยนะครับ ชอบรูปที่มันนอนหงายท้อง หน้าโหดยังไงก้ยังมีมุมน่ารักๆอยู่ดี ^^
  • หน้าตาสุดยอดเลยครับโหดดีแท้
  • แหม่ๆๆๆ

ตามันโหดได้ใจจิงๆ
  • หนูน้อยหมวกแดง (กระชากวัยนะท่านพี่) ชอบทำให้คนอื่นเค้าตาร้อนเรื่อยเลยนะท่านพี่
  • ขรึม เข้ม เท่ห์ ครับ.
  • โค-ตา-ระๆๆๆ....โหดเลยอย่างนี้..ตัวเดียวก็เกินพอแล้วสำหรับผม
    ...อิอิ..โชคดีของพี่จิงๆ.....
  • ขอบคุณครับพี่ๆน้องๆ ตื่นแล้วได้อ่านก็ชื่นใจ
    เจ้าเบิกมันหน้าโหดตั้งแต่เด็กครับ แต่นิสัยมันขี้เล่นมาก
    ว่าไปแล้วแววตามันก็คล้ายๆสิงโต ยิ่งเวลาเห็นสัตว์ตัวอื่นหรือ
    สงสัยอะไรซักอย่าง ตามันจะเปล่งสีน่ากลัวเลยครับ

ตามมาไวๆนะน้องโบโบ้, ต้องโชว์นิดนึ่งครับคุณเล็ก เจ้า Jergens โขมยซีนโหดไปนานพอสมควร...:020:

แวะกลับชลเมื่อใหร่ พาพี่ไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเป็ดพนัสหน่อยนะน้อง GOD
    ไฟล์แนบ
    DSC03954 (2).JPG 87K
  • พี่ครับ เมื่อไหร่ เชียงใหม่มีมีตติ้ง อีกหรอครับ วันเสาร์ที่ 31 ดีมั้ยครับ ใกล้วันลอยกระทงด้วย คนเยอะดีครับ
  • ....สุดยอด ตอนนี้กำลัง ฟิตลูกชายเหมือนกันคะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ027918.jpg 17K
  • เมื่อไหร่จะมีลูกละครับ
  • :020:ท่านพี่Tekคับมิตติ้งครั้งหน้าเมื่อไหร่ดีคับพอดีพี่น้องพิททางอ.ฝางเขาโทรหาผมอยากมาร่วมด้วยคับ ส่วนเจ้าเบิกไม่รู้จะชมว่าอะไรเพราะมันสวยวันสวยคืนอยู่แล้วฮ่าๆๆๆ
  • บอกได้กำเดียวว่า อ้ายเบิกหล่อขนาดเน้อ ^^
  • มิตติ้งครั้งหน้าบอกล่วงหน้ายาวๆหน่อยนะพี่จะได้วางแผนคนจะได้เยอะๆ
    ไปแอ่วบ้านอ้ายสมพงษ์วันก่อนคุยกันว่ามีลานว่างหลังโลตัสกาดคำเที่ยงที่เขาเอาไว้แข่งนกกันกว้างพอสมควร ฝากไว้พิจจารณาด้วยเน้อปี้น้องน่าจะแจ่มกว่าประตูท่าแพ
  • มิตติ้งคงต้องเป็นช่วงเดือนหน้าน่ะครับ เพราะพี่พึ่งจัดไปสองอาทิตย์ที่แล้วเอง กลัวคนจะหาเวลามาบ่อยๆไม่ได้
    พี่ๆน้องๆจะมาจากฝางเลยหรือครับคุณแมค เยี่ยมมากๆ...

รอบนี้กะเอาใจกิจกรรมหมาแดงโดยเฉพาะ ใจจริงอยากจัดให้มีการประกวดดเล็กๆ
    ให้หมาทุกตัวและเจ้าของพิททุกคนได้มีส่วนร่วมเพริดเพรินไปด้วย
    และสังสรรค์สิ้นปีในเวลาเดียวกัน แต่ขอดูสถานที่และเวลาที่อํานวยอีกระยะหนึ่งครับ
    ยังไงเดี๋ยวผมจะแจ้งให้ทุกท่านทราบล่วงหน้าก่อนประมาณซักสองงอาทิตย์แล้วกันครับ

สําหรับลูกเจ้าเบิกต้องคอยปีหน้ามีแน่ครับ มีชาวอังกฏษเค้าจองไว้แล้ว หนึ่งแม่ครับ
    แล้วก็อีกสองแม่เป็นคอกในเชียงใหม่นี่แหละครับ แต่ราคายังไม่ได้ตกลงกันเลย...

คุณ varabee กลับมาเที่ยงเชียงใหม่เมื่อใหร่เดี๋ยวให้หอมแก้มเจ้าเบิกครั้งนึง...:020:
  • โหยยยยยยยยย สวยยยยยยยย
  • :045: หล่อมาก ครับ ดูแลได้ เยียม เลย :063:
  • หล่ออยู่เหมือนเดิมเลยเจ้าเบิก ที่ชอบอีกอย่างคือ มันไม่ดื้อด้วย ว่านอนสอนง่าย ไม่เหมือนJergens เลยหัวรุนแรงๆจริงเรียกว่าเป็นพวกซ้ายจัดเหมือนในหนังเรื่อง อเมริกันนอกคอกเลย(American History) ส่วนบีเจผมก็พอตัวเหมือนกันคือ หัวรุนแรงนิดๆออกแนวขวาจัดแต่ดุเฉพาะกับหมานะ ถ้าเจอบีเจกับJergens ไปงานไหนะเจ้าของอะแทบจะไม่ได้คุยกับใครเลย...เซง มิ้ทติ้งรอบหน้าขอ แบบมีที่ปักมุดด้วยนะพี่ tek สุดหล่อ จะได้ได้นั่งคุยกันแบบสะบายๆมี่ง...55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_26932.jpg 68K
    52[1]4.JPG 86K
    Image(087)2.jpg 59K
  • ไปบอกเค้าทำไมว่ามันดุ ที่จริงมันไม่ดุหรอกแค่มันอยากทำให้สะอาดหูสะอาดตาเคลียร์พื้นที่ก็เท่านั้นเองจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    23102009416.jpg 32K
  • 555ไม่ต้องบอกก็ได้มั้งพี่เล็ก พฤติกรรมมันฟ้อง.....5555555
  • ตาดุได้ใจจริงๆค่ะ ชอบๆ
  • ขออนุญาติเรียกคุณเต็กนะครับ วันก่อนไปยืนอ่านอาณาจักรสัตว์เลี้ยง คุณเต็กเขียนคอลัมน์ประจำอยู่ใช่มั้ยครับ?? เขียนสนุกดีนะครับ อิจฉาจริงๆได้ไปเที่ยว ^^
  • โตไปจะหล่อเหมือนพี่เบิกมั้ยน้อออออออออ:o018:
    ไฟล์แนบ
    สงสัย25.jpg 92K
  • :006:เบิกเปลี่ยนไปมาคับพี่เต็กทั้งรูปร่างหน้าตาโหดคับร่างล่ำมากชอบๆ:063:
  • สวยมาก หน้าตาเป็นเอกลักษณ์ เจ้าตัวนี้จะต้องดังไปอีกนาน
  • ดังได้ครึ่งของ Tiger ผมก็ดีใจแล้วครับพี่ Mark...

ไช่แล้วครับคุณ holdmyown ผมเขียนหัวข้อผิเศษให้อาณาจักรสัตว์เลี้ยง ชอบแล้วอ่านบ่อยๆนะครับ...
  • เอาน่าเชื่อพี่เหอะ เจ้านี่ดังแน่ ฟันธง

มันมีครบ รูปร่าง หน้าตา โครงสร้าง และที่สำคัญเจ้าของ
    เสริมเรื่องความสามารถอีกนิด ฝึกบ่อยๆ รับรองดังระเบิด:005:
  • เจ้าเบิก โตเร็วมากเลยพี่เต็ก ต้องรีบกลับเชียงใหม่ไปฟิตไอ่คองสะแล้วววว
  • เพิ่งจะเห็นสาวกนาซี พวกยิวบุก!
  • บอกหน่อยเถอะครับพี่tek ว่าเป็นลูกเต้าเหล่าใคร บอกทางนี้ก็ได้ครับvisutsak@hotmail.com รับรองปิดปากเงียบแน่นอนครับ ขอบคุณครับ