ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพรูป Chee Toss มาให้ดูครับ
  • เจ้าชีโตส 6 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    yt.jpg 67K
  • เสื้อผ้าคนจูงอาจสะดุดตาไปสักนิดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    tr.jpg 90K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    ddfffff.jpg 89K
  • อ้วนไปนิดครับ(ทั้งคนทั้งหมา)
    ไฟล์แนบ
    dddddddd.jpg 97K
  • อ้วนไปมั้ยคับ
  • สวยครับ หนาดีด้วย...
  • สวยครับ ห่วงเรื่องน้ำหนักอย่างเดียว !!!
  • ช่วงหน้ากว้างดีครับ upบ่อยๆนะจะคอยติดตามดู
  • สวยคับผมลูกใครคับ
  • ลูก บลูซีน ครับผม จริงๆช่วงขาจะดูไม่กว้างเวลาปล่อยมันเดิน แต่เวลาใส่สายจูงมันจะชอบยืนแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    rrttt.jpg 42K
    DSC00821.jpg 44K
  • เจ้าซีโตสนี่หล่อจริงๆ ยิ่งรูปล่างนี่เหมือนเจ้่าบลูซีนเลย:063::006::006::006:
  • หล่อขึ้นทุกวันนะคับ...
  • เท่จังเลยตัวเอง
  • เสื้อผ้าสวยดี เห็นแล้วอยากกินสลิ่มจัง :o028::o028::o028:
  • สวยมากเลยครับ อ้วนเตี้ยตันดีครับ หมา6นี้ความจริงมันต้องขี้เหร่(ช่วงยืด)แต่ชีโตสนี้มันยังกลมอยู่เลย เยี่ยมมากๆครับ:063: