ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย pitbull 8เดือน เพ็ดUKC พ่อนอก-แม่นอก
  • ขาย pitbull 8เดือน ใบUKC ลูกsoljah-chula สนใจโทร 083-8773636
  • พ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    20090122010530_DSC00174_resize.jpg 53K
  • แม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    20090109112458_Chula_resize.jpg 54K
  • เท่าไหร่หว่า
  • พ่อไม่ค่อยเท่าไหร่ครับ(เท่าที่ผมคิดนะครับ) แต่แม่ได้ใจมาก ขอชมเลย....อิอิอิ
  • จัดพ่อไปอีกรูป
    ไฟล์แนบ
    20090120233036_20090109112332_SB1[1]_resize.jpg 75K
  • ผมคิดต่างครับ ผมว่า พ่อมันสวยดี
    อยากทราบว่าลูกหมา ผู้หรือเมีย
    ทำไมตอน 6 เดือนมันดูดีกว่าตอน
    8 เดือน หรือว่าเป็นภาพถ่าย close up
  • .....อ้วนอีกหน่อยน่าสวยกว่านี้นะ ตอนนี้ดูสูงๆ สวยครับราคาน่าแรง.
  • เพศผู้ ครับ
  • ราคาเป็นไง
  • Sojah boi เนี่ยน่ะไม่เท่าไร โคตรเทพเลยตัวนี้
  • โทรไปถามมาแล้วครับ ราคาเปิดที่ 85000 ต่อรองได้คับ เหอเหอ เอาเงินไปดาวน์รถดิก่า - -
  • ลูก โซชาบอย พระเจ้า หมาโดนสับเปล่าครับหรือคนเลี้ยง เลี้ยงไม่เป็น
    ส่วนไอ้เรื่องราคา หมาสภาพตอนนี้ 10000 ยังไม่อยากเอาเลย
  • เอาแล้วไงไอ้เหี้ย bes มึงจะว่าไงต่อ ไอ้สันดาน ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่สุภาพ แต่อดไม่ไหวเกลียดพวกคนโกง
  • ไอ้สัสทำกันได้
  • ต้องขอโทษด้วยครับ ลงรูปผิดครับ
  • แป๊ว ตกลงยังไงเนี๋ย
  • มันไปได้น้ำใสๆเลย ลงรูปผิด แล้วรูปจริงอยู่ไหนเอามาดู 35000 น่ะแบบไหน

แบบพี่สุธีพงษ์ป่าว พ่อมดแห่งวงการพิทบูลเลย เสกหมาให้เป็นจรวด ได้ ทุกวันนี้ยังตามทวงตังกันอยู่ ไม่รู้จักจบจักสิ้น เห็นแล้วก็เวทนาแกจริงๆ
  • ว้าวแก้ตัวได้เทพมาก ลงรูปผิดใครอย่าไปคบกับมันนะเมิง เดี๋ยวันดีคืนดี แมร่งมาหาที่บ้าน มาเอาเมียเมิงแล้ว มันจะบอกว่า

อ้าวโทษที เอาผิดคน คิดว่าเมียตัวเอง ไม่ว่ากันนะ ก๊าก ๆ ๆ
  • ลงรู....ผิดมั้ง
  • ลบรูปออกแล้วหรือคุณ bes
  • คือผมก็มือใหม่นะครับ รูปพ่อกะรูปแม่หมาอะครับ ผมเห็นในเว็บเยอะแล้ว รูปแรกยังไม่เคยครับ
  • ลงรูปผิด กร้ากกกกกกกกกกกก...........
    เเต่ตอบกระทู้ซะยาวเรยนะพ่อคู้ณณณณณณณณณณณณณณณณรร

ฮาว่ะ..........5555555555+++++++++++++:006:
  • ไอ้บรีสใช่คนเดียวกับเจ้าของhotmanที่ไปงานตะพานหินหรือเปล่า
  • คนแบบไอ้เบสต้องประจานครับ
    ตอกตะปูปักหมุดให้มันเลยครับพี่น้อง
  • อ่อนึกออกแล้วเจ้าของhotmanก็ไอ้คนที่จะโดนต่อยก่อนจะกลับไง5555:013:กูว่ามึงต้องไปหลอกอะไรเขาแน่เลยเขาถึงเอาเรื่องมึง:060::060:
  • แม่งมาขายหมาหรือมาหาเรื่องวะ ก็มึงไปเอารูปหมาเขามาลงได้ไงเล่า มันไม่ใช่หมามึงสักหน่อยแล้วไปเอาหมาเขามาลงขาย หมามึงเลี้ยงมายังไม่รู้อีกหรอตัวไหนเป็นตัวไหน
  • ไอ้ควายเบสแม่งยังกล้าออกลูกนักเลงอีกแหมๆๆเจ๋งๆจริงๆไอ้สัตย์แค่มีหมาฟลุ๊คสวยออกงานไม่กี่ครั้งทำกร่างใหญ่กว่ามึงเขายังดับมาแล้วเลยนะมึงในวงการหมาเนี่ยนี่แค่เด้กไม่สิ้นน้ำนมแบบมึงยังมาตีปากกล้าท้าชาวบ้านรบอีกเดี๋ยวเถอะมึงเจอชาวบ้านรุมด่าอบ่าเปลี่ยนชื่อหนีแล้วกันไอ้สัตว์นรกเอ๋ยมึงแก้ตัวยังก็ไม่ขึ้นหรอกไอ้ควายลงรูปผิดเหี้ยไรแหมตั้งใจหลอกโลกดิมึง
    ดันโดนจับได้อายดิมึงพออายมากๆก็เลยเก็บอาการไม่อยูาท้าตีท้าต่อยชาวบ้านไปทั่วเจ๊งเลยมึงงานนี้แล้วไอ้ลูกหมาของมึงที่โชว์เหมือนสวยเหมือนพ่อมันที่ไหนไอ้ควายโชว์จังเลย
    เพิ่งตื่นหมอยหรือเพิ่งหัดเล่นดิมึงน่าสมเพสวะไอ้หนูเอ้ยอีกนานไอ้น้องแต่ถ้าปากหมาๆแบบนี้จบเลยวะ
    คนแบบมึงต้องประจานโว้ยยังมีหน้ามาแอบลบรูปแล้วบอกลงรุปผิดฮ่าๆๆๆไอ้คาวยป่าเอ๋ย
  • ตกลงมันชื่อเบสหรือบรีสกันแน่วะ งง แล้วหมามันสวยขนาดไหนวะอยากเห็น
  • มันชื่อไอ้บรีสมีลูกhitmanแม่งโชว์ไปทั่วหมาแม่งเด็กๆลักตังแม่ซื้อฟลุ๊คสวยทำวางท่าไอ้ควายแล้วมาทำชั่วๆกะหารายได้พิเศษกับพวกเราชาวบ้านพอเขาจับได้ทำเป็นนักเลงใส่แม้กระทั่งเจ้าของหมาตัวเกิดเหตุเลย คนแบบนี้แม่งต้องประจานให้โลกรู้เอาให้ดับไปเลยรอกะทู้หล่นหน้าก็ค่อยเอามาให้มันอายใหม่อีกทีแม่งผิดแล้วยังซ่านะไอ้สัตว์มึงมันแค่เด็กตื่นหมอยโว้ย
  • เคยเห็นใน ipitbulldog บรีสhotman หมามันสวยตรงไหนวะ ประกวดก็ยังไม่ได้ที่ 1 เลย
  • แม่งอยากเห็นหน้าตามันจิงจิงคนอย่างไอ้บรีสเนี่ย บ้านมันอยู่ไหนต้องช่วยกันแบนทั้งคนทั้งหมาให้มันอยู่ในวงการไม่ได้เลย
  • พอได้แล้วครับคุณบรีส ประสบการณ์ในบอร์ดคุณยังน้อยและการคุมสติในการตอบกระทู้คุณยังห่างชั้นกับคำว่าผู้ดีครับ
    แต่ถ้าดูจากการกระทำแล้วผมว่า ผิดก็รับผิดแล้วเฉยๆหรือหาคำอธิบายให้ดีกว่านี้ดีกว่าหรือไม่ก็เฉยๆและหุบปากไปดีกว่าอย่าต่อปากต่อคำและท้าตีท้าต่อยเพราะคุณอยู่ในที่แจ้งอย่าใช้สตือันนิดน้อยและรอบบินอันน้อยนิดมาพาตัวเองจบสิ้นชื่อในบอร์ดเลยครับสงสารและเป็นห่วง
    การรบถ้าไม่รู้เขาแต่เขารู้เรามีแต่แพ้กับแพ้ครับและที่สำคัญคุณจะพาหมาตัวสวยของคุณจบสิ้นชื่อไปด้วยครับอยากเตือนไว้ว่าให้ลดความห้าวลงสักหน่อยเถอะเพราะที่คุณแสดงอยู่มันบ่งบอกถึงสติปัญญาอย่างชัดเจนครับเข้าค่ายผิดแล้วพาลมัรทุเรสครับกลับไปคิดดูนะ
  • ไอ้เหี้ยบรีสมึงอยู่ที่ไหนวะบอกมาเลยสิเจ๋งจังเลยไอ้ควายท้าเขาไปทั่วลงรูปที่อยู่มาเลยมาๆๆๆบอกมากูหมั่นไส้แล้ว
  • ต้องเอาให้ดิ้นครับคนอย่างนี้ อย่าให้มันลอยนวลไปง่ายๆ ต้องประจานให้ถึงที่สุดพอตกหน้าก็ตั้งกระทู้ใหม่ด่ามันอีกครับมันจะได้รู้สึกผิดกับสิ่งที่มันทำบ้าง ถ้าจะให้ดีใครมีรูปหน้าตามันกับหมาโคตรเทพสวยนักสวยหนาของมันกรุณานำมลงให้พวกเราได้ดูหน่อยครับเผื่อเจอที่งานไหนจะได้........................
  • นี่ไงคับหน้าตามันกับหมามัน วันงานตะพานหินผมไปอยู่จนจบงานทำไมผมจะไม่รู้เรื่องมึงไปงานกับเพื่อนมึง 2 คนกับแฟนมึง แม่งเดินกร่างทั่วงานเดินเตะขวดแล้วบอกหมามึงสวยไม่มีใครสู้หมามึงได้ประกวดได้ที่ 1 อยู่แล้วแต่ก็ไม่ได้แล้วก็ว่าหมาคนอื่นเขาไม่สวยอย่างนู้นอย่างนี้ว่าเขาไปทั่วจนมันเกือบจะโดนต่อยนั่นแหละ
    ไฟล์แนบ
    20091026141727_aa9.jpg 46K
  • กูว่าแล้วหน้าตากับสมองน่าจะยังเล็กมิน่าถึงใช้การตอบแบบไร้สมองและสติโธ่ๆๆๆไอ้เด็กน้อยแล้วยังปากดีไปว่าหมาชาวบ้านว่าไม่สวยของตัวเองต้องได้ที่1อีกแม่งหลงตัวเองชิบผายอีแค่ลูกhitmanฟลุ๊คพอดูได้ไม่ถึงกับสวยเนี้ยนะฮ่าๆๆๆๆไอ้หนูน้อยอย่าปากเก่งนะมึงยิ่งตอนนี้มีรูปให้ดูแล้วด้วยสงสัยงานนี้ขายหมาทิ้งแล้วก็เลิกเล่นไปเหอะดับทั้งคนทั้งหมาจะพาพ่อพันเขาเสียไปด้วยโว้ยอิๆๆ
    กะอีแค่แอบอ้างหมาชาวบ้านนี่ก็น่าอายพอแล้วยังปากดีไปทั่ว.....เอาเลยครับพี่น้องชาวเมืองผีเล่นแม่งให้ดับไปเลยไอ้เด็กเวรนิสัยเลวๆหลอกชาวบ้านคนนี้จะได้หายไปซะที
  • พวกมึงมันใคร เก่งจริงๆ กูไม่กลัวหลอกพวกมึง
  • :027::027:ไอ้ควาย wwe -ghost ลันดาน:027::027:
  • :067:แค่ลงรูปผิดและเข้าใจผิด พวกมึงก็ด่ากู คนเราก็มีผิดกันบ้าง รึพวกมึงไม่เคย...........::060::060::060::060::060:
  • เก่งจังเลยไอ้สัตว์บรีสอีกไม่นานมึงจะได้รู่โว้ยว่าพวกกูจะทำอะไรมึงบ้างไอ้เด็กตื่นหมอยมึงเตรียมตัวรับกรรมความซ่าของมึงได้เลยไอ้เด็กน้อย
  • ไอ้ Ghost และ wwe กูพอจะร้ว่าพวกมึงเป็นใครใช้วาจาก็ไม่สุภาพได้แต่ด่าและประจานคนอื่นให้เกิดความเสียหายระวังสักวันจะเจอคนประจานบาง
  • กูก็ไม่ได้อายอะไรที่พวกมึงเอารูปกูและหมาของกูออกมาให้คนอื่นเห็นเพราะกูไม่ได้ทำอะไรผิดแค่กูลงรูปผิดและกูก็ขอโทษเจ้าของหมาตัวนั้นไปแล้วแต่พวกมึงมีเรื่องกับกูแต่อ้างว่าเป็นผีไม่กล้าเปิดเผยตัวจริงพวกมึงที่ทำผิดเลยไม่กล้าที่จะแสดงชื่อหรือหน้าตาออกมามั่วแต่มุดหัวอยู่ในอะไรของหมามึงก็ไม่รู้พวกปอด......พวกขี้.....อะไรไม่รู้กูอายแทนมึงว่ะมีอะไรก็ไม่พูดคุยกันดีๆชอบแว้งกัดคนอื่นเหมือน......
  • ถึงเจ้าของหมาถ้าได้อ่านพอดีผมมีหมาหลายตัวแต่ตัวที่ผมลงรูปผิดผมพึงซื้อหมาตัวนี้มาก็ไม่นานแต่ผมไม่มีรูปตอนเล็กๆเปิดดูรูปผมก็คิดว่ามันตัวเดียวกันผมก็เลยเซฟไว้เพื่อที่จะลงขายพอผมลงก็เกิดปัญหาเลยผมจำหน้าอกผิดแล้วคุณก็ตอบกระทู้เข้ามาผมจึงรู้เพราะหมาตัวนี้ผมเลี้ยงไว้อีกที่ไม่ได้เลี้ยงไว้ที่บ้านอย่างไงก็ขอโทษคุณอีกครั้งที่ทำให้คุณไม่พอใจถ้าอย่างไงก็โทษหาผมได้ครับ
  • :006:เก่งจริงอย่าปลอมเป็นผีหรือคนอื่นมันหน้าทุเรดว่ะมึงก็มีชื่อหรือว่าอายหน้าอายชื่อของตัวเองหรือรับชื่อและหน้าตาอันทุ.....ไม่ได้เลยใช้ผีมาบดบังความอัปยศของตัวเองงั้นก็ไปตายแล้วเกิดใหม่จะได้มีความคิดที่ดีกว่านี้หน้าสงสารบิดามารดามึงที่มีชื่อให้มึงแต่มึงก็ยังไม่ใช่เพราะอัปอายความทุเรดและนิสัยที่แย่ๆของพวกมึง
  • :061::061::061::061::061::061::061::061::061::061::อย่างเขียนกูกลัวแล้ว061::061::061::061::061::061::061::061::061::061::061::061:
  • กระทู้นึ้ดุเดือดจิงๆ ทั้งเจ้าของกระทู้ทั้งน้าผีทั้งหลาย