ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m046:
    วันนี้มีธุระ ต้องปล่อยให้ เจ้า โนเกีย (อายุ 2 เดือน 6 วัน ) อยู่บ้านตัวเดียว แต่ก็ไม่ได้ขังนะ ปล่อยไว้ในบ้านแหละแล้วก็เอาอาหาร F1 กับนม ใส่ถาดไว้ให้ 2 ถาด ปรากฏว่าพอกลับมา คุณลูกชาย ไม่ยอมเล่นด้วย
    อุตสาห์ซื้อ เนื้อ สด กลับมาฝาก (ปกติจะให้กินตอนเย็น) กลับมาประมาณ 5 โมงเย็น เค้ามองเราแบบเด็กงอนนะ
    เราก็เรียกก็ทำตาแบบงอน ๆ ไม่เข้ามาหา ก็เลย เฉย ๆ รอดูว่าเค้าจะเข้ามาหามั้ย ปรากฎว่าเราต้องเข้าไปง้อก่อน สงสัยคงหิวมั้ง พอเราเข้าไปเล่นด้วย ก็กินใหญ่เลย (ตอนแรกไม่ยอมกินข้าวคะ) เห็นแล้วก็ ขำ ขำ อาการงอนของมันจริง ๆ
    เลยต้องขอโทษ มัน ซะงั้น อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ026.jpg 25K
  • เหมือนกันครับเลี้ยงมาหลายพันธุ์แต่ไม่เคยเห้นพันธุ์ไหนขี้งอนเท่าพิทบลูเลยครับ

ถ้าดุหหรือว่าหน่อยพี่แกจะงอนเรียก็ไม่มาต้องเข้าไปโอ๋ตลอดเลย :030::030:
  • นิสัยเหมือนกันเลยคับ

ของผมพึ่ง 2 เดือนเติมคับ

ขี้งอลเหมือนกันคับ นึกว่าของผมเป็นตัวเดียวนะเนี้ย

อิอิ........
  • แปลกแต่จริงครับ นี่เป็นรูปเจ้าเบิกตอนผมไปรับมัน หลังจากไปทําธุระที่ต่างประเทศสามเดือน
    งอนยั่งงี้ประมาลสองสามวันได้ มองดูแล้วก็ตลกและมีความสุขอย่างหนึ่งครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0085.JPG 94K
  • สงสัยต้องการความอบอุ่นครับ ขี้งอนจริงๆ555 แต่ผมชอบน่ะเวลามันทำหน้างอน อิอิน่ารักดีครับ
    ไฟล์แนบ
    231020098902.jpg 54K
  • ไอ้นี่ไม่งอนแถมกระดิกหางแทบหลุด
    ไฟล์แนบ
    เลอ.jpg 89K
  • พิทบูลขี้งอนไม่พอ แต่ยังเป็นหมาขี้อิจฉาซะด้วยครับ
  • ฮ่าๆๆๆ..นึกว่าเจ้าก้าก้าของผมเป็นตัวเดียวซะอีก...
    ขี้งอนสุดๆ...แต่ถ้าเราดุมัน..มันก็จะขี้อ้อนสุดๆ เหมือนกัน...
    นี่ยังไม่พูดถึงเรื่องที่เวลามันบิดขี้เกียจแล้ว..มันตด...โหย..เหม็นมากๆ...
    แถมมันยังทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้ซะอีกนั่น...
    ไฟล์แนบ
    Gaga Web 002.jpg 68K
  • เมื่อวานพานั่งรถไปเที่ยวตดมา 3 รอบเหม็นอิ๊บอ๋ายเลย แถมทำหน้าบอกว่าหนูไม่ได้ตดนะ :032::032: