ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณมาร์ค
  • หนูเลี้ยงเฟรนช์ไว้หลายตัว อยู่เชียงรายแล้วจะซื้อF1ได้ที่ไหนค่ะ อยากรู้ว่าจะใช้อาหารของพิทบลูจะดีไหมค่ะ ได้หรือเปล่าขอปรึกษาหน่อยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4388.jpg 66K
    DSCF4391.JPG 77K
    DSCF4392.JPG 72K
  • ที่เชียงรายก็มีตัวแทนครับ

พิทบูล หมาที่แข็งแรงที่สุด ใช้พลังงานเยอะสุด แต่ผิวหนังแพ้ง่ายที่สุดก็ยังกินได้
    ดังนั้นพันธ์อื่น ก็ไม่น่าจะมีปัญหาครับ

ดูรายละเอียดที่เว็บเลยครับ
  • แบ่งขายไม๊คับ เฟรนช์ ท่าได้ไปจูงคู่ กัน กับพิทคงจะเทห์ระเบิดไปเลย 555+
  • เฟรน

สวยม๊ากๆๆๆเลยค๊าฟ

กล้ามดีอะ