ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ...พรุ้งนี้แล้วนะจ๊ะ...
    ...พบกันที่ โลตัส ฝั่งที่ขายต้นไม้ บริเวณลานขายอาหาร...
    ...เวลา 18.00-20.00 ท่านผู้ใดสนใจยินดีต้อนรับนะค่ะ...
    ...มาพบปะพูดคุย ทำความรู้จัก แลกเปลี่ยนความคิดเห็น...
    ...หวังว่า พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่รักในพิทบูลจะมากันนะคะ...
    ...ขอขอบคุณคะ....
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02794.jpg 17K
  • .... ต๊วบและหวิง กล้ามใหญ่มากเลย....
  • อยากไปจังเลย
  • ใครจะไปกับคุ๊นนนนนนนนนนน

ประสาท โพสทุกวัน
  • คุณเป๋า รูปนี้ลงบ่อยจัง................
    สงสัยชอบพัดลมสีเขียว อิอิ ...++++++++++ ล้อเล่นครับ น่ารักดี:030:
  • ....แก่อะสิ ประสาท....
    ....ไอ้ผี โรคจิต...
    ....คนที่เค้าไปก็มี...
    ....ไอ้ผีไม่มีใครคบ...
  • ....อ๋อ พอดีไม่ค่อยได้ถ่ายรูป tatdy ค่ะ...
    ....เดียวถ่ายใหม่แล้วจะเอามาลงให้ดูนะ....