ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ได้มีโอกาศพาลูกน้องไปทำไรบ้านสวนนิดหน่อยเลย
    ได้โอกาศลองพาtysonไปว่ายน้ำเพราะเห็นหมาพี่ๆหลายคนว่ายน้ำซะมันระเบิดของกรูก็ต้องเจ๋งแน่ปะไปดูกาน

ก่อนออกบ้านถ่ายรูปกันซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    18.JPG 107K
  • แวะซื้ออุปกรณ์นิดหน่อยทำหน้างงๆ5555เดวเหอะมึงมันแน่
    ไฟล์แนบ
    27.JPG 81K
  • ผมหล่อมั้ยเพ่
    ไฟล์แนบ
    36.JPG 78K
  • มาถึงแล้วครับต้องใช้เชือกล่ามไว้เพื่อความปลอดภัยเพราะบริเวณสวน
    มีหมาชาวบ้านเยอะพอสมควรเดวจะกร่อยซะก่อน
    ไฟล์แนบ
    55.JPG 123K
    47.JPG 104K
  • เอาละครับเดวไปดูกันว่ามันจะเป็นไง
    ไฟล์แนบ
    66.JPG 74K
  • ตูมแรกทำหน้ายังกะกรูจะตาย55555
    ไฟล์แนบ
    74.JPG 68K
  • วิ่งหางจุกตูดขึ้นมาทันที55555กระจอกจริงๆมึง
    ไฟล์แนบ
    86.JPG 80K
  • ตูมที่2สภาพสุดน่าสมเพศ5555
    ไฟล์แนบ
    95.JPG 82K
  • ตูมที่3อดสูเข้าไปหญ๋าย5555
    ไฟล์แนบ
    106.JPG 48K
  • หลังจากนั้นผมเริ่มปลงแล้วสงสัยหมากรูมันจะไม่ชอบน้ำวะ
    ขึ้นมาทำหน้าเซงผมเป็นชั่วโมงประมาณว่ามึงทำไรของมึงเนี้ย5555
    ไฟล์แนบ
    112.JPG 89K
  • ไม่รู้็ผมคิดไปเองปะแต่ผมรู้สึกว่ามันโกรธผมจิงๆ555เพราะว่ามันทำหน้าเหียกมากๆแบบว่าไม่พอใจสุดๆ5555
    ไฟล์แนบ
    124.JPG 81K
  • และแล้ววันอันแสนเคร้าของไทสันก็จบลงดูกันขำๆนะไว้มีโอกาศพามันไปลองอีกคงจะดีขึ้น.........สู้ต่อไปทาเคชิ55555
    ไฟล์แนบ
    133.JPG 113K
  • 555+ ฮาดี ขึ้นไปดูกระทู้บนสิท่าโดด โคตรเท่
  • ไมหมากรูมันไม่โดดแบบนี้วะ.......พี่มาร์คทำไงดีอะช่วยหน่อยเดะ:013:
    ไฟล์แนบ
    Extreme Jump2.jpg 96K
  • พามาดีวันเดี๋ยวจัดการให้ ฮ่าๆๆ
  • ลองใช้สปริงบอร์ดดู ไอ่โต้ของผมก็ไม่ชอบโดดน้ำบนพื้นดิน มันไม่สุภาพ 555
  • พยายามต่อไปครับ สู้ๆๆน่ะครับ:005:
  • น้ำมันไม่ใสมั้ง ฮ่าๆๆ
  • อย่างนี้มันต้องพาไปว่ายcopacabanaซะให้เข็ดน้องเลิฟงามมั๊กๆมาก(มันเกี่ยวกะหมาตรงไหนเนี้ยกรู)55555:013:
  • แรกๆ ก็เป็นอย่างนี้แหล่ะ ของผมซิ เห็นน้ำเเล้วขาสั่นเลย
    แต่พอไปดี 1 แค่ครั้งเดียว เรียกให้ขึ้นมันมันทำหน้าเซ็งๆ
    เหมือนมันจะบอกว่า ผมยังไม่อยากขึ้น
    ไฟล์แนบ
    SDC10118.JPG 80K
  • พาหมาเล่นน้ำต้องมีจิตวิทยานิดหนึ่ง
    อย่าทำให้มันรู้สึกว่ากำลังโดนลงโทษ

และหาอะไรให้มันโฟกัส อย่างบีเจ มันชอบลูกบอล
    มันก็จะโฟกัสที่ลูกบอลที่เราจะโยน มันสนุกจนลืมกลัวครับ
  • ฮ่าๆๆๆ ลงแรกๆ คุณตามต้องลงไปก่อนมัน แล้วค่อยๆจูงใจมันด้วยตัวคุณเอง จ้า

หรืออย่างที่ มาเฟีย บอกว่าถ้ามันบ้า ชองอะไร มันจะตามไปโดยไม่คิดว่าที่มันโดด คืออะไร เลย
  • กระทู้ เป็นเรื่องเป็นราวอย่างนี้ สนุกดีครับ พี่ กระทู้แบบนี้ถึงสนุก ฮ่าๆๆ

แต่มันทำหน้าแบบ เซ้งมากเลยนะพี่ เอิ๊กๆๆ

นี่ของลูกสาวผมนานมาละ ท่าโดดไม่สะใจ แต่มันลงนํ้าเองก็พอ

http://www.youtube.com/watch?v=DwZOeGy4xto
  • คิดเหมือนกันครับเฮียใหญ่ว่าต้องลงไปก่อนเดวคราวหน้าเอาใหม่:013:
    ว่าแต่แก๊งค์เฮียใหญ่หนาวนี้ขึ้นเชียงใหม่รึเปล่าครัยยังไงถ้ามาก็อย่าลืมมางานนะเฮีย
    ไฟล์แนบ
    HDP-cm-Ad22.jpg 66K
  • เสื้อสวยจังครับ..:m012:
  • ^
    ^
    ^
    พี่หล่ำไม่ค่อยเรยน๊า เสื้อสวย.... เอิ๊กๆๆๆๆ

**ป๋าแต่ของต่ายท่าทางจะใช้อะไรล่อไม่ได้เรย มันเบรกตัวโก่งตั้งแต่เห็นริมสระแว้ว ห่างซะ100 เมตร -*- สุดท้านโดนถีบ เอ้ย ..ค่อยๆพาลงไปอย่างนุ่มนวล (ตรงไหนฟะ) 5555+

แต่มันก็ลงนะ ไม่กระโดด ค่อยๆลง+กะโดนดัน นิดๆ แล้วก็บอกมันว่าอีกรอบเดียวกลับบ้านนะ แต่มันลงไป5-6รอบ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • พี่ ตาม เลี้ยง pitbull ด้วยเหรอคับ หมาสวยดีคับ ..........ป.ล สมาชิก hd playground