ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามอาหารF1 แลกเสื้อ
  • :o001:อยากทราบว่า อาหาร F1กี่ถุง แลกเสื้อได้ครับ แล้วแลกได้ถึงเมื่อไรครับ แล้วตัดตรงไหนของถุงครับ แล้วถ้าอยู่ ตจว.จะแลกได้ด้วยวิธีไหนครับ (นึกว่าหมดเขตตั้งแต่ปลายปี 51ทิ้งไปหลายแล้วเสียดาย)
    อยากได้เสื้อ แต่ไม่อยากซื้อ งบน้อย อะ
    ใครรู้บอกด้วยครับ
  • เฮ้ย มีโปรโมชั่น แบบนี้ด้วยรึ ไม่รู้เลยเรา 5555555555
  • สงสัยพี่มาร์คเก็บไว้ใส่เอง 5555 ขำขำนะ
  • ปกติกำหนดไว้ที่ 10 ถุง แลกเสื้อได้หนึ่งตัว โดยการตัดโลโกเอฟวัน ที่มุมล่างด้านซ้ายใต้วันผลิต/วันหมดอายุ ส่งมาแลกโดยตรงที่คุณนภา ได้เลยครับ

หรือลูกค้าในกรุงเทพ ติดต่อแลกกับรถส่งอาหาร และต่างจังหวัด ส่งมาตามที่อยู่บนถุงอาหาร หลังจากเราได้รับ เราจะส่งเสื้อไปให้ครับ
  • เสื้อ F1 มีอยู่ตัวใส่จนคอย้วยแล้ว ขอซื้อก็ไม่ยอมขายพี่นภาบอกว่าให้เอามาแลก
    เเฮๆ เซงจิงๆตอนนี้เก็บได้ 5-6กระสอบและ อีกไม่นานคงได้ใส่ตัวใหม่
  • ไม่้เคยเก็บถุงเลย ใช้เสร็จทิ้ง
  • ไม่เคยเก็บเหมือนกัน
    แลกได้ถึงเมื่อไหร่คับ...
  • แลกได้เรื่อยๆ ไม่มีวันหมดอายุครับ
  • ตัดมุมล่างเสียดายกระสอบ เอาไว้ใส่ปาล์มร่วง
  • ก็เสียดายถุงเหมือนกันครับ
    แต่คนขอเสื้อเยอะมาก ไม่รู้จะทำอย่างไร จะแจกถุงละตัวไปเลยก็คงไม่ไหว
    จึงใช้วิธีการสะสมโลโก้เอาครับ
  • คุณกลับมาเปิดทางใต้กระสอนแทนสิครับ กระสอบจะได้นำไปใช้ได้อีก
  • ขอตัวอย่างเสื่อหน่อยคับ ว่าเป็นแบบไหน

เพิ่งจะรู้เหมือนกันคับ
  • แบบเสื้อก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆครับ
  • พี่มาร์คขอไซส์ยักษ์หนึ่งตัว เดี๋ยวจะใส่ไปดีวันบ้าง อิอิ

เดี๋ยวช่วยโปรโมท เอฟวัน กะ ดีวัน!!!