ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m008: พาหมาไปฉีดวัคซีนที่คลีนิคแล้วเห็นคุณหมอบอกว่า วันที่ 21 พ.ย.52 นี้
    จะมีการนัดรวมตัวกันที่หาดบ้านเพ จ.ระยอง จริงหรือป่าวคะ ถ้ามีจะได้พาน้องหมาไปหาเพื่อนๆคะ
  • อ่อ มีจริงๆครับแถวสวนสนอะครับ ยังไงเชิญเข้าไปที่กะทู้ของทางระยองได้เลยครับ
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3519
  • อยู่ไหนครับ ผมอยู่บ้านฉาง ไม่ติดงานก็จะไปครับ
    ไฟล์แนบ
    230.jpg 37K
  • งานมีทติ้งครั้งที่3ของกลุ่มพิทบูลระยอง งานในครั้งนี้ใช้ชื่อ " กินกันฉันมิตร พิทระยอง " งานครั้งนี้จะเกิดขึ้นในวันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน นี้ ณ. ชายหาดสวนสน (ตรงข้ามที่ทำการอุทยานแห่งชาติ สวนรุกขชาติ สวนสน)
    โดยงานจะเริ่ม ตั้งแต่ 9.00 น.เป็นต้นไป สำหรับท่านใดที่รักและชื่นชอบในพิทบูล ขอเรียนเชิญนะครับ มีหมาก็พาไปได้นะครับ หมาจะสวยหรือไม่สวย จถูกหรือจะแพงไม่สำคัญ เพราะงานนี้มีแต่คนที่ชื่นชอบพิทบูลจากใจจริงๆ เป็นงานมีตติ้งเล็กๆ แต่เต็มไปด้วยคนที่รักและชื่นชอบพิทบูล
    *** หรือเข้าไปดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www. ipitbulldog.com ( หัวข้อ กินกันฉันมิตร พิทระยอง)
  • เชิญครับ21นี้วันเสาร์อย่างที่ประธานวิชบอกนั่นแหละครับรายละเอียดดูได้ที่กระทู้ กินกันฉันท์มิตรมิตติ้งระยอง ในi pitbulldog .com ได้เลยครับหรือโทรถามรายละเอียดได้ครับ 081-0025115 อ๊อด pitrayong อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ytggg.JPG 90K
  • ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะครับ ถ้าว่างคงได้เจอกันครับ
    ขออนุญาติแวะไปขอน้ำดื่มสักแก้วสองแก้ว

เรื่องกิจกรรมพิทบูล หากไม่ติดอะไรยินดีให้ความร่วมมือครับ
  • ยินดีต้อนรับนะครับพี่มาร์ค เสาร์ที่ 21 นี้นะครับ งานนี้เป็นงานเล็กๆแต่เต็มไปด้วยน้ำใจและไมตรีของคนที่รักและชื่นชอบพิทบูลครับ สถานที่จัดงาน ชายหาดสวนสน ตรงข้ามที่ทำการอุทยาน
    ไฟล์แนบ
    200_resize.jpg 76K
  • ขอบคุณครับ

งานนี้ขอถือโอกาสไปเยือนตะวันออกถิ่นเก่าด้วยครับ