ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Chiang Mai มิตติ้งอาทิตย์นี้ ก่อนงาน6ธันวา
  • อย่าลืมนะครับพี่ๆน้องๆ เรามีมิตติ้งอาทิตย์นี้ วันที่ 22 พฤศจิกายน
    ฌ สนามหญ้าหลังโลตัสคำเที่ยง เพื่อพาพิทบูลมานั่งเล่น ตากอากาศและทำกิจกรรมกัน
    โดยเฉพาะหมาแดงครับ เตรียมอุปกรรณ์มาให้ครบนะครับ อยากให้ทุกคนได้เห็น
    ความสามารถอันโดดเด่นและเทคนิดจากพี่ๆที่มีประสบการณ์เพื่อที่จะให้ความรู้กับน้องๆรุ่นใหม่ด้วยครับ
    ท่านสามารถลงชื่อสุนัขประกวดใด้ในวันนั้นเลยและพูดคุยเพิ่มเติมเกี่ยวกับงาน
    Chiang Mai International Pitbulls Festival 2009 ในวันที่ 6 ธันวาคมใด้ด้วยเช่นกัน เจอกัน 4 โมงเย็นครับ...
    ไฟล์แนบ
    28.JPG 83K
  • เจ้า Burgh สมัครเรียบร้อยแล้ว ลงทั้งหมดสองรุ่นครับ
    รุ่น 12-18 เดือนผู้ และ พิทบูลกล้ามสวย สนุกแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    110.JPG 89K
  • ฝากลงด้วยนะครับพี่ Tek
    2 รุ่น ^__^
  • พี่เต็ก คับเบิกมันหล่อจิงๆเลยภาพนี้ดูเข้มเหมือนเจ้าของเลยคับ5555
  • แล้วเจอกันครับพี่น้อง ตอนนี้กำลังซุ่มเอาบีเจ ฟิตหุ่นอยู่ครับ กล้ามเยอะกว่าเดิม..........555555 หล่อมากกว่าเดิม

*****ขอให้ไปกันเยอะๆนะครับจะได้มาสนุกกัน และมาช่วยกันเตรียมงานและ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ในหลายๆเรื่อง หลายๆมุม และอนาคตของสิ่งที่เป็นที่รักของพวกเรา สิ่งที่ทำให้พวกเราได้เจอกัน ได้ทำวามรู้จักกัน ได้เพื่อน พี่ และน้อง (และได้เมาร่วมกัน) นั้นก็คือ Pitbull
    ไฟล์แนบ
    IMG_2703.jpg 94K
    IMG_2701.jpg 97K
  • อยากเอาบีเจไปตะลอนด้วย แต่ก็สงสารมันและไม่ค่อนสะดวกเนื่องจากไปแวะหลายแห่ง
  • ไม่ต้องเอามาก็ดีครับพี่มาคร์ ..........อิอิอิอิ แบ่งรางวัลให้คืนอื่นมั้ง ....555 ล้อเล่นนะครับ ถ้าบีเจพี่ได้มาน่าจะมีสีสัน มากขึ้นเหมือนกันนะ เดียวให้พี่มาคร์มาเทรน บีเจ ของผม มั้งเพื่อจะมีอนาคต กับเค้ามั้ง....5555555
    ไฟล์แนบ
    DSC034718.JPG 101K
  • ใกล้ถึงวันงานเข้ามาทุกทีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    12121548.jpg 84K
  • มากันมากๆครับ
  • พี่ Tek ครับ ประกวดกล้ามสวย มีแบ่งเพศไหมครับของผมเพศเมีย คงสู้ตัวผู้ไม่ได้

ถ้าแยกจะได้รีดให้ไม่มี ไขมันเลยครับ ตอนนี้ยิ่งเพียวๆรีดง่ายหน่อยแหะๆ ฝากตัวสาวเชียงใหม่ตัวนี้ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DOGS bb0019.jpg 58K
    DOGS bb00182.jpg 58K
    DOGS bb00113.jpg 65K
    P10904302.jpg 78K
    P10904622.jpg 74K
  • งานแบบนี้ อยากไปร่วมด้วยครับ แต่ไกลเกิน :006: จะคอยติดตามกิจกรรมครับผม:006:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ038.jpg 92K
  • รุ่นอายุแบ่งเพศพู้เมีย แต่รุ่นผิเศษ 3 รุ่น กล้ามสวย, Original และ Super Bully
    ไม่มีแบ่งเพศครับ จะดูที่ความสมส่วนของร่างกายเป็นหลัก มากกว่าตัวใหน่ใหญ่กว่ากัน
    เช่นรุ่นกล้ามสวย ตัวที่เห็นกล้ามที่แข็ง แน่น ไมีมีใขมัน กล้ามเป็นมัดๆชัดๆ ย่อมมีสิทชนะ
    ตัวผู้จึงไม่ได้เปรียบตัวเมียถึงจะใหญ่กว่าก็ตามครับ...
    ไฟล์แนบ
    tank2.jpg 43K
    pitbull.jpg 34K
  • ชื่นชมคุณเต๊กด้วยใจจริง...ที่เป็นเสมือนแกนนำชาวเชียงใหม่ในการจัดมีตติ้งสม่ำเสมอ...เห็นแล้วอิจฉาชาวเชียงใหม่เจ้า
  • วันอาทิตย์นี้ไปไม่ได้ มีธุระอยู่ที่สุโขทัย แต่วันที่ 6 ไม่พลาดแน่ คุณ tek เอาเจ้าฮัมวี่ลงรุ่นไหนดี
    ช่วงนี้มันอ้วนขึ้นกล้ามเริ่มหายแล้ว ไม่ค่อยว่างพามันไปฟิดหุ่นเลย
  • อยากไปจังเลยครับ แต่ช่วงนี้เปนพ่อลูกอ่อนอยู่เซงเลย ขอให้สนุกๆ คนเยอะๆนะครับผม
    ไฟล์แนบ
    20091117233814_po42.jpg 83K
  • ไปด้วยแน่นอนครับพี่Tek
    อย่างไอ้สองตัวนี้สมัครรุ่นไหนดีครับ5555
    ไฟล์แนบ
    19112009753.jpg 83K
    19112009748.jpg 119K
    19112009727.jpg 103K
  • รอบที่ 3 แล้วยังไม่ได้ไปซักรอบเลย:002:
  • ขอลงรุ่นซ่า โหด ดิบ เถื่อน มีไหมเพ่!
    ไฟล์แนบ
    16112009520-001.jpg 71K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    11112009515-001.jpg 70K
  • หุหุ น่าจะมีรุ่นนอนเก่งที่สุด จะขอลงเป็นคนแรกเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2110.JPG 73K
  • :o044:มากันเยอะนะคับไมโลจะได้เลือกเจ้าบ่าวด้วย:o013:ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_14002.jpg 103K
  • มันมีด้วยเหรอพี่เล็กรุ่นที่ว่าเนี่ย5555
    แหมคิดรุ่นเอง ทำรางวัลเอง รับเองป่าว5555+
    แล้วเจอกันนะพี่
    ไฟล์แนบ
    19112009778.jpg 85K
  • ไปโตยเน้อ อิอิ ^^ :m012::m012:
  • วันเสาร์นี้เค้าแข่งนกเขานะครับพี่พวกแข่งนกจะยอมให้หมาไปอยู่ใก้ลๆรึเปล่า
  • วันนี้ขับรถผ่านไปเห็นเค้ากําลังเตรียมงาน
  • 22 วันอาทิตย์ครับ
  • :m125:ไปด้วยครับ
  • ครับโทดทีครับวันอาทิตย์ที่22ครับมีแข่งนกจริงๆครับไม่ทราบว่าสถานที่จัดมีตติ้งอยู่ใกล้้สนามแข่งรึเปล่ากลัวจะมีปัญหา อยากไปมากๆ
    ไฟล์แนบ
    1256823244.jpg 122K
  • เวนแล้วไง เอาไงดี พี่ tek ลงมติด่วน ก่อนถึงวันที่ 22 ยังไงถ้าจำเป็นต้องเปลี่ยนสถานที่ ยังไงก็ขอความกรุณา แจ้งไว้ที่เวบบอด เพื่อเป็นการกระจายข่าวให้ทั่วถึงด้วยนะครับพี่น้อง

**********เราต้องมีความสุข แต่ก็ไม่ควรทำให้ผู้อื่นเดือดร้อนเช่นกัน******** ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้แล้ว.jpg 24K
  • ขอบคุณครับ พี่เช็คก่อนหน้านี้แล้วครับ เค้าเริ่มแข่งขันช่วงช้าว 8:00 จนถึงราวๆ 11:00
    ส่วนเราเริ่ม 16:00 ไม่น่าจะชนกันครับ สนามนี้มีเนื้อที่เป็นสิบไร่ ถึงมี Otop ก็น่าจะมีพื้นที่เหลือให้เราทํากิจกรรม
    สรุปเจอกันสถานที่นี้ อาทิตย์นี้ เวลาเดิมครับพี่ๆน้องๆ (นกเขาเริ่ม 8 โมงเช้านกเราเริ่ม 4 โมงเย็น)...

ภาคเหนือมีแต่หมาแดงสวยๆทั้งนั้น วันที่ 6 ธันวาเจ้าเบิกเตรียมปะทะหมาแดงเต็มที่... :020:
  • ไปแน่ทั้ง 2 งานครับ

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0002a_resize.jpg
  • รู้แล้วเอาเจ้าฮัมวี่ลงรุ่นเดียวกับ เจเก้นดีฝ่า ขอลงรุ่นซ่า โหด ดิบ เถื่อน มีไหมเพ่!
  • วงแตกพอดี Axe ขืนเอาเจ้าฮัมวี่ลงรุ่นเดียวกับ เจเก้น รีสอร์ทกระเจิงแน่5555
  • โหด ดิบ เถื่อน พอรู้แล้วครับว่าใครมีแนวโน้มที่จะได้รางวัล แต่หุ่นอย่างเจ้าฮั่มวี่และเจอเก้น
    น่าลงตามอายุและกล้ามสวยเป็นที่สุดครับ อ้วนขื้นหน่อยเหลือสองอาทิตย์รีดไขมันให้กลายเป็นกล้ามเนื้อแล้วนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    29.JPG 119K
  • เชียงใหม่หมาสวยๆเพียบเลยครับ

ได้คุณเต็กมาเป็นหัวเรือใหญ่ กิจกรรมภาคเหนือปีหน้าคึกคักทั้งปีแน่

ยินดีให้ความร่วมมือเสมอครับ
  • พระน้ำจะพาหมาแดงเรดมันเตอร์ไปไหมคับอยากเห้นตัวจริงว่าหมาค่าผสมแพงๆสองหมื่นมันจาสวยแค่ไหนห้ามแอบสึกไปนะคับอิอิอิอ
  • แล้วรุ่นนิ่งๆเงียบๆกึ้มงึ้ง ขรึมใน นิสัยดีอะ มีให้ลงก่ออ้าย
    ไฟล์แนบ
    DSC00798.jpg 105K
  • 555รับทราบโดย ทั่วกันนะครับพี่น้อง ขอบคุณมากครับ
  • คุณกล้าพิท อ.ฝางรับทราบข่าวแล้วชวนกันมานะคับยังไงก็:m011:โทรมาถามก่อนได้คับ:m012::
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0153.jpg 37K
  • ไปเที่ยวกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF2352.jpg 83K
  • หุหุ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2339.JPG 97K
  • ขอลงรุ่นนายแบบอีกรุ่น super model dog!! ใครจะลงมั่งขอเสียงหน่อยเย้!
    ไฟล์แนบ
    20112009530-001.jpg 64K
  • Ray Ban ซะด้วยอัตมาเล็ก เทห์สุดๆๆๆ

เห็นหมาแดงคุณสมพงษ์กับคุณแมคแล้วตื่นเต้น อยากให้ถึงวันงานเร็วๆ
    น้องโบโบ้ฟิตหรือยังครับ ?

ขอบคุณครับพี่ Mark ใจรักพิทบูลยิ่งทําแล้วก็ยิ่งมีความสุขครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0295.JPG 98K
  • :m030:ฮ่าๆพี่Tekของผมมันหมาพื้นๆคับสวยสู้ใครไม่ได้หรอกสงสัยมันถ่ายรูปขึ้นคับตัวจริงขี้เหร่สุดๆ(แต่หมาใครๆก็รักคับใช่ไหมพี่)ภาพข้างบนเนี่ย:m015:สาวๆต้องอิจฉาเจ้าเบิกแน่เลยคับพี่ท่าน
  • จริงเปล่าคุณแมค...:020:

เจอกันวันนี้นะครับพี่ๆน้องๆ อากาศดี้ดีเจ้าเบิกวิ่งเล่นทั้งเช้าเลย
  • อยากไปจังงง... แต่ซุ่มฟิตก่อนดีกว่า
    อดใจรอไปวันที่ 6 ธันวา
    ว่าแต่วันนี้อากาศดีสุดยอดเลยครับ เย็นสบายจริงๆ ๆ
  • คิงคองขี้โกง ซุ่มฟิตทางลัด
    พี่สมัครให้แล้วนะครับ รุ่น 12-18 เดือน และ Super Bully

เช้านี้พาเจ้าเบิกไปวิ่งมา 3 กิโล วิ่งได้สบายทั้งคนทั้งหมา
    กลับมากินอาหารกระจุยกระจายเลย เพราะอากาศเย็นเจีัยบ...
  • คุณ Tek ทางผม ส่งเจ้าอาก้า ลงรุ่นไหนดีครับ 2ปีเกือบๆ3 ครับ...เดี่ยวอาจส่งเจ้า แซมบัค 1ปี(Red nose)ลงอีกตัวครับ (ช่วงนี้งานยุ่งมากๆ) ไม่ได้ฟิตเลยครับ...
  • ใครเจอ ไอ้เวง enjoy_joeza ที่มิงซื้อหมาหน้ายาวๆ ที่เขาขายทิ้งมาถูกๆ
    ช่วยบอกแมร่งด้วย ว่า เลิกหลอกลวงชาวบ้านได้แล้ว
    กรูเห็นมิงโพส ว่าอยากผสมหมาคนอื่นๆเขาเหลือเกิน
    แต่กรูก็เห็นมิงแห้วตลอด กรูว่าทำหมันเหอะ ไอ่เวง
    มิงไม่สงสารลูกหมาที่มันจะเกิดมาเหรอว่ะ
    แมร่งหน้ายาวยังกะม้า ตอนเด็กๆนึกว่าเก้ง

เมื่อก่อนกรูเหงมิงโม้ว่าหมามิงสูงใหญ่ซะเหรอเกิน
    ทำไมเดี๋ยวนี้มิงเปลี่ยนใจไม่ชอบหมาใหญ่แล้วเหรอ
    หรือมิงเพิ่งจารุว่าหมามิงไม่ใหญ่
    หรือมิงเพิ่งรู้ว่าหมามิง เป็นม้ากลับชาติมาเกิด
    แต่กรูว่าไม่ใช่ม้าหลอกว่ะ เหมือนไอ่เข้ตะหาก กร๊ากกกๆๆๆๆๆ

ว่าแต่กรูขอดูรูปข้างๆ ของหมามิงหน่อยเถิด
    แมร่งเหมือนม้าเหมือนที่เขาว่ากัน จิงอ๊ะปะ
    สาด...แมร่งโพสอยู่แต่รูปด้านหน้า มิงไม่สงสารคนที่เขาอุ้มหมาตัวเมียไปให้มิงปี้เหลอฟะ
    พอเห็นตัวจิง แมร่งอยากร้องไห้ ...กรูมาผสมหมา......กรูไม่เอ้าม้า....ฮือๆๆๆ

อีกหยั่งนึงนะ...มิงเอาส้นตีนคิดชื่อหมามิงหรือฟะ หมามิงชื่อเซเว่นนะดีแว้ว
    เพราะปากหมาแม่งยาวเกือบเจ็ดนิ้ว กร๊ากกกกกๆๆๆ
    สาดดดดด....เสือกตั้งชื่อเลียนแบบ BJ เผื่อมีคนเข้าใจผิดว่าเป็น BJ หมาเทพ
    มิงจบการตลาดจาก หมาลัยไหนฟะ
    ความคิดสกปรกซิบหาย.....
  • อาก้านี่ต้องรุ่นพ่อพันธุ์เลยครับคุณใหญ่ โปรโมทพ่อพันธุ์ไปในตัวด้วย
    แต่อีกตัวเจ้าแซมบัคยังไม่เคยเห็น แต่น่าจะรองลงแข่งกับยักค์ใหญ่จูล่งดูนะครับ...
  • 5555..เจอผีหลอกซะแล้ว กรู เอาเหอะครับจะว่าจะด่าอะไรก็แล้วแต่ครับ ถือว่าเป็นสิทธิส่วนบุคคล สรุปคือ ไม่อยากไปต่อล้อต่อเถียงกับคนที่ไม่มีตัวตน กับคนที่ไม่กล้าแสดงตน ความจริงเป็นยังไงคนที่เคยไปมิ้ทติ่ง ด้วยกันเค้าก็เห็นๆกันอยู่ จบข่าว

*****การพูดจาด้วยวาจาที่ไม่สุภาพ เท่ากับเป็นการลดเกรียตริของตัวเองให้ดูไร้ค่า********
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข-1202.jpg 42K