ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามท่าน ปลัด lerzchai ครับ
  • สอบถามหน่อยครับ เวลาเอา จูล่ง นั่ง side car จูล่งมีอาการสะบัดหูมั๊ยครับ อาการเหมือนคัน มีลมเข้าหู เพราะปกติแ้ล้ว ถ้าพิทบูลมีหูยาวปกลงมา แต่พอตัดหูจะมีปัญหาเรื่องลมมั๊ยครับ

คือผมให้ หมาผมเกาะหน้ามอไซค์ไปไหนมาไหน น่ะครับ มันชอบเอาขาหน้า มาปิดหน้าปิดตา เขี่ยหู เหอ ๆๆ จะตกรถทุกที

รบกวนด้วยนะครับ
  • จูล่งช่วงแรกก็มีปัญหาครับ มันรำคาญ เหมือนลมตีเข้าหู
    โดนเฉพาะตอนฝนตก
    แต่ตอนหลัง มันจะเรียนรู้เอง ด้วยการทำหูลู่ไปด้านหลัง
    ยกเว้นเวลาเจอหมาข้างถนน หูก็จะตั้งขึ้นมา
  • เหมือนกล่อง ECU จะเรียนรู้เอง เมื่อใช้ไปซักระยะหนึ่งหน่ะครับ