ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update จาก หัวข้อเก่า
  • หัวข้อเดิม

จะมาบอกหลายวันละไม่มีเวลาเลยครับ งานเยอะ เดินหาเจ้าของหลายวันจน ในที่สุดไปเจอจนได้ อิอิแต่ไม่ได้เจอเจ้าของตัวจริง เลยรู้แค่ชื่อมัน ตัวชื่อ ซูโม ตัวเมีย ชื่อ ซูซี่ ฉลาดทั้งคู่เลย
    พอผมเรียกชื่อเท่านั้นแหละ มาเล่นด้วยเลย ผมไปบอกเจ้าของแหละให้ระวังเดียวหาย ปัจจุบัน ไม่ได้ออกมาเที่ยวที่ป้ายอีกเลย ( เคยโดน ขโมยไปที หาจนเจอเหอะๆ )
    เดียวไงถ้าพรุ่งนี้กลับเร็วว่าจะไปแวะหาอยู่ โครงสวยครับ โดยส่วนตัวผมชอบตัวเมียครับ สวยกว่าตัวผู้ หุ่นดี หัวใหญ่
    แต่เค้าไปเอามาเลี้ยงตอนโตแล้วรู้คราวๆเอง เจ้าของตัวจริงไม่อยู่บ้านวันที่ไปหาเจอแต่คนในบ้าน