ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้วยรางวัลงาน Pitbull Festival
  • ถ้วยจำนวน 32 ใบสำหรับงานสังสรรค์สิ้นปี เทศการพิทบูลนานาชาติ ในวันที่ 6 ธันวาคม 2009
    ณ จังหวัดเชียงใหม่ได้เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ พิทบูลทุกตัวมีสิทธิที่จะนำถ้วยเหล่านี้กลับบ้านไปพร้อมกับท่าน
    ไม่ลองไม่รู้จริงๆครับเพราะการประกวดไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมชาติที่ถุกคนต้องผบเจอ
    แต่ผมเชื่อว่าการที่นำสุนัขคู่ใจของท่านมายืนเคียงข้างเพื่อร่วมกิจกรรมทดลองสนามจะเป็นประสบการณ์ที่เหมาะ
    แก่ความทรงจำที่ดีตลอดไป มาสนุกสนานตามภาษาคนรักพิทบูลในเมืองหนาวนี้ด้วยกันนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    125.JPG 101K
    218.JPG 96K
  • 3-12 months
    ไฟล์แนบ
    514.JPG 110K
    612.JPG 102K
    79.JPG 83K
    814.JPG 109K
  • 12-18 months
    ไฟล์แนบ
    910.JPG 95K
    1011.JPG 107K
    1110.JPG 109K
    126.JPG 108K
  • 18-24 months
    ไฟล์แนบ
    134.JPG 108K
    144.JPG 105K
    153.JPG 97K
    162.JPG 110K
  • Original
    ไฟล์แนบ
    172.JPG 81K
    182.JPG 106K
  • To...คุณ TEK

ผมต้อม TNTKENNEL คับผม ต้องขออภัยด้วย งานนี้ผมคงพลาดแน่ๆ เพราะว่าลูกชายผมเพิ่ง 1 เดือนกว่าๆ เอง ไปไหนไม่ได้เลยครับผม ถ้าไปไหนคงต้องรีบกลับ ใกล้ๆ พอไหว...

จริงๆ แล้วผมอยากไปมากๆ ถือโอกาสไปเที่ยวด้วยนะ นอนสักคืนสองคืน... เพราะรีสอร์ทสวยมากๆ เอาไว้โอกาสหน้าขอรบกวนสักครั้งนะครับ :o038::o038::o038:

ต่อจากงานคุณ TEK ก็เป็นมิตติ้งนครปฐมนะครับ ผมขออนุญาติเชิญตรงนี้เลยละกันครับ ว่าแต่ จะมาเดี่ยวหรือว่ากลุ่มครับ??? :o060:

From...
    ต้อม TNT 089-8263563
  • 24+ months Producer
    ไฟล์แนบ
    192.JPG 89K
    20.JPG 105K
  • Super Bully
    ไฟล์แนบ
    21.JPG 106K
    224.JPG 105K
  • กล้ามสวย
    ไฟล์แนบ
    233.JPG 86K
    242.JPG 111K
  • รางวัลใหญ่ MVP
    ไฟล์แนบ
    252.JPG 105K
    262.JPG 94K
    272.JPG 103K
  • และ Best Customs Bike Award
    ไฟล์แนบ
    314.JPG 88K
    417.JPG 86K
  • หน่วยรักษาความปลอดภัยของถ้วยรางวัล...
    ไฟล์แนบ
    292.JPG 101K
  • ผมชอบจังหวัดเชียงใหม่ครับ งานนี้ยิ่งใหญ่ดีจัง
  • เยี่ยมครับ แต่มีรางวัลอะไรบ้างครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ดูเหมือนว่ารางวัลจะมากเกินไปหรือเปล่า แบบว่าเอาหมาไปเถอะยังก็ได้รางวัลกลับบ้านแบบนั้นหรือเปล่าครับ

ไม่มีจุดประสงค์ก่อกวนครับ
  • เฉพาะลําดับที่ 1-2-3 ของแต่ละรุ่น ทั้งหมด 10 รุ่นครับ รวม 31 รางวัลพร้อมรางวัลใหญ่
    รางวัลไม่ครบทุกตัวแน่ คาดว่าพิทบูลภาคเหนือก็เกือบจะร้อยตัวแล้วนะครับ

คุณต้อมถ้าโอกาศอํานวยคงได้เจอกัน ผมอยากเห็นบูลลี่นครปฐมที่ซ่อนไว้เหมือนกันครับ
    แต่คงเล่นบอลไม่ได้เพราะหมอนลองกระดูกไม่ค่อยดีครับ...
  • ผีตัวนี้ สงสัยไม่ได้ติดตามข่าว

ยิ่งคำถามสุดท้ายดูแหม่งๆ คิดอะไรกันแปลกๆ อาจก่อให้เกิดอารมณ์
    ที่ถามเนี่ย เหมือนจะดูถูกกับคนที่จะไปมีส่วนร่วม กับ ผู้ดำเนินการจัดงาน ?
  • ได้ไปงานนี้ก็ถือว่าโชคดีแล้วครับ ส่วนได้รางวัลก็คือของแถมครับ
  • :063::063::063::063::063:
  • ถ้วย รางวัล เท่ทุก อันเลยอะ ยิ่งอันสุดท้าย ยิ่งแหล่มมากๆๆ ใครจะได้ไปเอ่ย อยากรู้จริงๆๆๆ
  • ถึงจะได้ทุกตัวเเล้วยังไงวะผี เขามาสนุกมาพบปะกันชอบในสิ่งเดียวกันโว้ย
  • สวัสดีครับ คุณ TEK ยังไงรบกวนรายงานความเป็นไปของงานด้วยนะครับ

ส่วนรางวัลอยากให้ถามชื่อหมา ชื่อเจ้าของ แล้วก็สายเลือดว่าลูกเต้าเหล่าใครด้วยอะครับ

เวลามาโพสเผื่อใครถูกใจตัวไหน ไว้ต่อสายจะได้รู้สายเลือดไปด้วยครับ :062:
  • ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ให้การสนับสนุนครับ

รับทราบครับเฮีย Yut, ว่าแต่มาเทียวเชียงใหม่กันทั้งครอบครัวหรือเปล่าครับ?
  • ใครไม่ได้ไปงานนี้ แล้วจะเสียใจมากๆมายๆเหมือนผมแน่ๆ นึกแล้วก็เสียดายๆ ติดงานครับ
    ไฟล์แนบ
    Funny0030.jpg 46K
  • ยังไม่มีหมาสามารถไปดูได้หรือปล่าวครับ ??

มีผู้สงสัย !!
  • งานประกวดPitbullหรือบูลลี่ครับแล้วหลักการตัดสินใช้หลักการของPitbullหรือบูลลี่ครับช่วยบอกให้ชัดๆด้วยเถอะครับถ้าใช้หลักการตัดสินของPitbullได้เจอกะผมแน่ๆครับพี่555555+อีกนิดนึงครับกรรมการชาวไทยหรือชาวต่างประเทศและมีการรับลองจากสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทยด้วยรึป่าวครับพี่กรุณาช่วยบอกให้ชัดๆด้วยเถอะครับพี่
  • :o013:เสียดายไกลไปหน่อยไม่งั้นได้ไปกันแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG029263.JPG 50K
  • แจ่มครับ....
    ไฟล์แนบ
    PF LOGO RAMA3 4.jpg 125K
  • ดูได้แน่นอนครับคุณ Rachadumnern ขอให้ใจรักพิทบูลก็พอ

ลองเข้าไปดูข้อมูลตามนี้เลยครับคุณ tuim
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11194&page=1#Item_55
  • งานดีสถานที่สวยหน้าไปครับสำหรับคนรักPitbull แต่สำหรับพวกที่จะไปเพื่อหวังใบประกาศของทางสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทยต้องคอตกอิอิ แต่งานนี้หน้าไปมากๆครับบรรยากาศดีมากๆครับ
  • ขออนุยาตแสดงความคิดเห็นสำหรับตัวถ้วยรางวัลนิดนึง นี่เป็นงานประกวดพิทบูลนะ ไม่ได้ประกวดนก ตัวถ้วยไม่มีพิทบูลปั้นสักอันมีแต่ที่ฐานของถ้วย ยิ่งอันสุดท้ายเป็นนกอินทรีตัวใหญ่ หากเป็นพิทบูลปั้นแทนนกจะเปอเพคกว่านี้มากๆ
  • น้าผี ผมว่าแค่นี้ก็เยี่ยมแล้วครับ เป็นงานครั้งแรกด้วย
    ผมอยากให้มองที่ความตั้งใจ อย่าไปลงรายละเอียดลึกมากขนาดนั้นเลยครับ

ถ้วยงานพิทบูลโดยเฉพาะมันไม่มีวางขายโดยทั่วไปนะครับ ต้องสั่งทำเป็นพิเศษ
    ซึ่งระยะเวลากระชั้นชิดอาจจะทำไม่ทัน และไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ไหนด้วย

งานนี้ คนจัดเขาจัดด้วยใจล้วนๆ ไม่มีสปอนเซอร์ ใช้ทุนส่วนตัว ทำได้ขนาดนี้ ผมว่าเยี่ยมแล้วครับ
  • อยากไปจังครับ..ตระเตรียมงานทำได้ขนาดนี้ ก็ต้องยกนิ้วให้แล้วครับ..ได้ใจผมจริงๆ.
  • ขอบคุณครับพี่ Mark และคุณ Stykyfingers

พี่ Mark ขอความกรุณาช่วยสปอนเซอร์รางวัลชมเชยลําดับ 4-5 จากเอฟวันให้ทีนะครับ
    คล้ายๆกับที่ตะพานหินก็ได้ครับ ผมซื้อถ้วยรางวัลมาเยอะ กระเป๋าตังค์ก็เบาไปเยอะเลย...:001:
  • ท่านเต็ก ตั้งใจกะว่าจะเอาแชมพูกับน้ำยาดับกลิ่นไปช่วยสนับสนุน แต่ไม่รู้จะผลิตออกมาทันหรือเปล่าครับ
    ตอนนี้จะทำแชมพูขนาด 500 ml และน้ำยาขนาด 1,000 ml ตามคำเรียกร้อง

ใกล้ปีใหม่ ทุกบริษัทต่างเร่งเคลียร์งาน โรงพิมพ์คิวเต็ม ฉลากยังออกแบบไม่เสร็จเลย กลัวไม่ทันจริงๆครับ
  • :063::063::063::063::063:
    อีกแค่ อาทิตย์นึง.. ..
    ไฟล์แนบ
    คอง.jpg 110K
    Kk2.jpg 115K
    คิงคอง.jpg 116K
  • ไม่ทันไม่เป็นไรครับพี่ Mark ขอให้พี่เดินทางมาพบปะสังสรรค์ให้ความรู้กับพวกเราชาวล้านนาก็เป็นเกรียติอย่างยิ่งแล้วครับ

น้อง Champ รูปนี้คุ้นๆมั้ย อาทิตย์หน้าได้ลุันกันแน่...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0140.jpg 75K
  • วันวานยังหวานอยู่
    สมัยละอ่อน คิงคอง:033:เบิก
    :062:
  • ไอ้ผี นกอินทรีตัวใหญ่พี่เขาทําให้แมงไซค์โว้ย
  • ไอ่ tuim นี่มันปากหมาซะจิงๆเสือกอะไรกะพวกกู เห็นว่าคนนู้นนิดคนนี่หน่อย สันดาน
  • ท่านต็กครับผมจาติดต่อท่านยังไงครับ จาเอาหมาไปแต่ไม่รู้รายละเอียดครับโทรกลับหน่อย 081-9604843 กล้าฝางครับ
  • คุณเต็กครับจะเข้าไปเตรีมงานตอบไหนบ้างช่วยโพสบอกหน่อย ถ้าไม่ติดอะไรจะได้เข้าไปช่วยครับ หรือโทรมาบอก0816870492 จะขึ้นไปลำพูนวันที่5ตอนบ่ายๆครับ
  • คงจะเป็นช่วง 11 โมงเช้าของวันที่ 6 เดี๋ยวยังไงผมโทรหานะครับ...
  • พี่เต็กครับผมขอเบอร์โทรพี่เต็กอีกที พอดีเบอร์หาย อ่ะครับ
    เผื่อจะโทรถามทาง ขอบคุณมากครับพี่
  • ไปกันกี่โมงคะ คุณๆ...แชมป์ ไปใช่มั้ยย....ต้องแต่งตัวคาวบอยด้วยใช่มั้ยพี่เต็ก....เดี๋ยวไปช็อปก่อนนะ....ฮิ้วววว
  • มีประกวด pitbull จิตใจงาม มั้ย..? จะส่งดู๊ดลงเพิ่ม!!! ฮาาา
  • ...
    ไฟล์แนบ
    DSC09180.jpg 18K
  • พี่ไปเตรียมงานช่วง 11 โมงเช้า ถ้าใครว่างก็มาช่วยๆกันนะครับ
    อย่าลืมชุดคาวบอยด้วยเด้อ...
  • รูปข้างบนนี้ตัดต่อหรือเปล่าน้อง Gap+Amp???:020: