ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่..G-CELL
  • G-CELL.. F1 ลูกดีเซล และจีด้า..เอาเรื่องใช่เล่น...เล่นซะแทรกเตอร์ ในวัย 5 เดือน เจ็บไปทั้งตัว...นานจะเห็นแทรกเตอร์มันจ๋อยๆ:013::013::013:
  • แทรกเตอ์ วัย 5 เดือน..ตอนนี้เข้ามีอาการแพ้ที่ผิวหนังมากเป็นผื่นแดงทั้งตัวใครมีสถานที่ดีๆที่มีความเป็นไปได้ในการหายสูงโปรดแนะนะครับ
    ไฟล์แนบ
    29-11-09-13-34.jpg 21K
  • น้องใหม่(เพศเมีย) G-CELL วัย2เดือน..พอดี
    ไฟล์แนบ
    DSCF22872.jpg 18K
  • มุมกว้าง
    ไฟล์แนบ
    DSCF2286.jpg 33K
  • ลองยาของศูนย์ดีวันดูนะครับ ไม่แพงด้วย
    เห็นหายมาแล้วหลายราย รีบหน่อยก่อนที่จะเป็นหนัก
    ยิ่งทิ้งไว้นานยิ่งรักษายาก สงสารมันครับ
  • ขอบคุณครับพี่่มาร์ค..มีราคาและรายละเอียดหรือเปล่าครับส่งมาที่ mail eak_chumneansart@yahoo.com ก็ได้ครับ..ตอนนี้ใช้ของร้านพี่อ๊อด(KIM) อยู่ครับแต่เห็นแล้วทรมานใจ แฟนผมเขาอยากให้หายไวๆ ..ผมก็บอกต้องอาศัยเวลาครับ...ขอบคุณครับ
  • ยาของดี1 1กระปุก200บาท
    ของผมใช้เเค่กระปุกเดียว
    หายเลยครับ อย่างของคุณ
    น่าจะไม่เกิน2กระปุก เเต่มันสำคัญตรง
    ที่มันต้องรักษาต่อครับ ทา1วัน เว้น2วันนะครับ
    ปล ขอให้หายไวๆนะครับ
  • นาดาล ใช้แล้ว หายแล้วคับ ของศูนย์ D1
    0864007740 เบอร์พี่อ้อย คับ
  • ผมโทรไปคุยกับอาแล้วที่ศูนย์ดีวัน..อาบอกกระปุกละ100.-..อายังบอกเลยว่าคูณมานพที่อยู่อยุธยาก็มาใช้(ขอโทษที่เอ่ยนามครับ)อายังถามว่าอ่แถวไหนผมบอกอยู่คลอง3 รังสิต-นครนายก.มันไกลอยู่นะ..ผมบอกไกลก็ไปถ้าหาย....ส่งสารเขาครับนี่รูปตอนที่ยังเป็นไม่มาก:o008:
    ไฟล์แนบ
    1103.jpg 59K
  • ผมไม่แน่ใจว่ามีกระปุกเล็กใหญ่หรือเปล่า
    เเต่ตรงนั้นไม่ใช่ประเด็น ประเด็นใช้เเล้วหายหรือเปล่า
  • ขอขคุณครับคุณมานพ...อยากเห็นมันหล่อๆเหมือนกับตัวอื่นบ้าง....เดียวไม่มีสาวมาชอบ...สงสารแย่เลยทุกวันนี้ผมกอดกับเจ้าแทรกเตอร์จนผมคันไปด้วยแล้ว..ที่เขาว่าเจ้าของเป็นยงไงหมาก็เป็นแบบนั้น..เพราะผมก็เป็นภูมิแพ้....เกากันมันส์ทั้งหมาทั้งเจ้าของ:o011::m013:
  • ไปถึงบ้านใหม่แล้วหรือของผมมาตั้งแต่วันที่13เล่นซะบ้านเละเลย (เจ้าฟลุ๊คตัวแสบพี่ชายมัน)ลงรูปให้ดูบ่อยๆนะ
  • พี่น้องพ่อแม่เดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    24112009316.jpg 98K
  • เจ้า G-Cell ต้องคอยว่าคอยดุเพราะถ้า 2ตัว ทั้ง แทรกเตอร์ และ จีเซล์ส ใครซนหรือทำลายข้าวของจะดุและตีทั้ง 2 ตัวเพื่อไม่ให้เกิดการอิจฉากันครับ..แต่เจ้าตัวเล็จะเบาหน่อยกลัวปลิว..จีเซล์สจะไม่คอยกัดของในบ้านเพราะผมจะดุ และฝึกล่ามเขาเวลานอนให้ชินกับการโดนล่ามแต่ยังไม่ยอมเดินตาม.ต้องรอสักพัก.เมื่อวานกลับบ้านตอนเย็นเห็นหลังแทรกเตอร์เลือดแห้งเป็นก้อนๆหลายจุด..โดนน้องมันเล่นงานอีกแล้ว...เจ้านี่ชอบนอนเฉยให้น้องมันกัดเล่น..ดุตั้งแต่เด็กๆ.....:o019:
  • ครอบครัวเดียวกันF2 ชื่อ น้ำแดง ตอนนี้ 5.5 โลแล้ว ซนมากๆ เห่าแข่งกับแจ๊ครัสเซลข้างบ้านทุกวัน ไม่กล้าปล่อยให้เล่นกับอีก 2 ตัวใหญ่ที่บ้านเป็นพิทบูลเหมือนกัน อายุ 2ปีทั้งคู่ ไว้จะโพสรูปให้ดูตอนตัดหูแล้ว
  • ครับผม...:m075: