ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Grooming Petshop อาบน้ำ-ตัดขน

หมู่บ้าน ภาณุรังษี (หน้าปากซอย3) ถ้าเข้าทางจรัญ 75 ตามป้ายสถานีตำรวจบางพลัดมาเลย

ตัวแทนจำหน่ายสินค้า F1

Pitbull Conner มุมเล็ก ๆ ของพวกเรา มานั่งคุย ดูสาว เชิญได้ตลอด

มันเป็นร้านเล็ก ๆ ที่ผมเคยฝันไว้ ยังไงก็ฝากร้านเล็ก ๆ ร้านนี้ไว้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    PB104390-00.jpg 72K
  • :o061:ว้าว ๆ ร้านของโก๋ เหรอครับ แจ่มๆ ๆ
  • ร้านยังไม่เสร็จ 100% เพราะทำเอง(งบน้อย555) แต่แวะมานั่งได้ตลอด สินค้าพอมีให้เสียว

086-7764479
    ไฟล์แนบ
    PC014579-00.jpg 39K
    PC014571-00.jpg 51K
  • ครับ เอ๊กซ์ ร้านผมเอง ตัดเองด้วย ว่าง ๆ มาดิ่
    ไฟล์แนบ
    PB104391-00.jpg 62K
  • *** ชาวพิทบลูใกล้ เคียงเลี้งหมาขนไปตัดที่นี้ได้นะคร๊าบๆๆ

เจ้าของร้านใจดีลดเป็นพิเศษจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้มีฮาๆๆมีมุมพิทบลูด้วยๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเปิดแหล่งใหม่แล้วท่านโอ๊ค:062::062::062:
  • ขอบคุณ เฮียติ๊ก พี่มาร์ค เจ๊นภา อนาคิน ฯลฯ

โก๋โอ้ค
  • เดียวจะไปใช้บริการตัดโมฮ็อกเป็นเปล่าและจะได้ไปหาเด็กใหม่แถวนั้นด้วยที่ประจวบเบื่อแล้ว..อิอิ เจอกันโก๋
  • งั้นพาเด็กประจวบฯ มาฝากคนนึงด้วยนะ

โอ้ มาเมื่อไหร่บอกด้วยเน้อ
  • ยินดีด้วยครับ โก๋......................
  • ขายดี ขายดี ยินดีด้วย การเริ่มต้น เป็นทางสู่ความสำเร็จ ขอให้ ทำมาค้าขึ้น

หลังฝุ่นตลบ มันพบความสว่าง ใช่ป่ะ Oak Drift King เกือบ ตาย5555
  • ขอให้รวย ขอให้รวย

ลูกค้าสาวๆน่ารักๆมา ก็กดรูปมา SHARE กันบ้างนะ น้อง:006:
    ไฟล์แนบ
    Big_118701658278.jpg 42K
  • อ่ะโห แหม ขอให้ศิษย์พี่ กิจการรุดหน้าต้องมีหลายสาขาเพราะ ไม่พอกับความต้องการของผู้บริโภคเด้ออออออ

แหมแต่ว่าถ้าลูกค้าหน้าตาเหมือที่พี่ยุทธเอาลงมาเนี่ย บอกกันมั่งนะพี่ เผื่อผมจะไปช่วยงานด้วย ไม่คิดตังค์ซักบาท เอิ๊กๆๆ
  • ขอบคุณพี่ยุทธ พี่โอ และศิษย์น้องหยก ครับ ถ้ามีน่ารัก ๆ มา ผมซ่อนกล้องไว้แล้วเด่วมีคลิปหลุด ฮา ...

ส่วนเฮียติ๊ก ขอบคุณ ๆ ๆ ๆ มากเลยครับเฮีย
  • ว่าที่อาเสี่ยคนใหม่ของวงการ และอนาคตเอเย่นใหญ่ เอฟวัน ย่านฝั่งธน

ขอแสดงความยินดีด้วยน้องเลิฟ หลังพายุฝน ท้องฟ้าจะแจ่มใสครับ

ขอฝากร้าน โก๋โอ๊ค กรูมมิ้ง ด้วยนะพี่น้อง
    แค่ชื่อกับโลโก้ร้านก็เกิดแล้วครับ ฟันธง!!!
  • พี่ขอแนะนำ ทำโลโก้ เล็กๆ และชื่อ ตามที่พี่บอก ติดเอาไว้ด้วย
    ลองดูนะว่าชื่อไหน คนจะฮิตกว่ากัน
  • :062:คนมีความตั้งใจทำอะไรมันก็ได้ดีอ่ะ รวยๆๆๆๆ นะโอ๊ค
  • ป๋า ชื่อนี้มันมีที่มา ที่ไป

DOG'S DAY COOL CAMP อิอิ ชื่อนี้เป็นมงคล55
  • รอป้ายสติ๊กเกอร์อยู่พี่ ยังไม่มาติดเลย แล้วป้ายเอฟวันเมื่อไหร่จะมาแขวนดีล่ะพี่

พี่ยุทธ cool camp ชื่อนี้ได้ยินก็มีเสียวทุกที 555+
    ไฟล์แนบ
    new card copy.jpg 53K
  • ขอแสดงความยินดี กับพี่ชายที่รัก ด้วยค้าบบบบบบ
    ขอให้กิจการ รุ่งเรื่องสุขสมหวังโชคดี ตลอดกาล

p.s ร้านสวยบรรยากาศชิว น่าตั้งวง ฮ่าๆๆๆๆๆ