ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากพี่ปุ๊ ครับ เรื่องชุดลาก
  • ผมวัดขนาดพร้อมกับถ่ายรูปจูล่งมาให้ด้วย เพื่อประกอบการตัดชุดครับ
    ขอเป็นสีดำนะครับ
    ไฟล์แนบ
    คอ21.5.jpg 53K
    ต้นคอ26.jpg 97K
    ต้นคอ26 b.jpg 90K
    อก36.5.jpg 90K
    อก36.5-b.jpg 100K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    สูง23.jpg 96K
    สูง23 b.jpg 98K
    ยาว-29.jpg 92K
    ยาว-29-b.jpg 105K
    แน่น1.jpg 98K
  • เวลาเดินมันเตะท่อพีวีซีครับ
    ไฟล์แนบ
    เตะ1.jpg 109K
    เตะ2.jpg 96K
    เตะ3.jpg 95K
    แน่น2.jpg 95K
    ไม่ตรง.jpg 105K
  • :o071: นี่มันสิงโตไม่ใช่หรอครับ แหะๆขอแซวเฉยๆนะครับ
  • เวลาลากของหนัก
    ขาหลังมักจะถีบท่อพีวีซีด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    เตรียม.jpg 105K
    แหล่ใ.jpg 110K
  • อยากเท่ห์แต่ไม่ค่อยมีตังค์กะเขาครับ
    พอดีได้รางวัลจากการประกวดมา 3,000
    ก็เลยให้เป็นรางวัลจูล่งมันครับ
    ไฟล์แนบ
    รวมประกวด-29-11-52.jpg 105K
  • ขนาดมาตรฐานราคาเท่าไหร่ครับปุ๊...
  • ท่านปลัดจะเอาจูล่งไปแข่งลากนำหนักหรือคับ สุดยอดคับพี่ ช่วงนี้ฟิตถึงไหนแล้วคับ น่ากลัวจิงๆเจ้าจูล่ง ไปงานที่เชียงใหม่ไหมคับพี่จะได้ตะลึงกันไปเลยคับ:063::063:
  • ฝึกลากเอาไว้ สำหรับโชว์ ตอนประกวดเฉยๆครับ
    ตอนประกวดครั้งแรก ดันแพ้พุดเดิ้ล เพราะมันกราบพระ กับยืนตรงเคารพธงชาติได้
    มีคนเดินมาบอกพิทบูลมันโง่ ฝึกยาก
    ก็เลยเจ็บใจ งานหน้าต้องมีโชว์ความสามารถกันบ้าง

ส่วนเรื่องการแข่งลาก ตอนนี้เพิ่งอายุ 11 เดือน มีคนเตือนว่าลากหนักๆอันตราย
    หากคิดลงแข่ง คงต้องรอตอนอายุสองปีน่าจะปลอดภัยกว่ามั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day-(22)-chevy.jpg 101K
  • หวัดดีคับพี่ปลัด จูล่งยิ่งโตยิ่งสวยนะคับ

ผมก็ชอบหมาแดงเหมือนกันนะคับ

ผมจะทำยังไงกับหมาของผมบ้างอะคับ

จะได้เหมือนของพี่อะคับ พี่ไห้จูล่ง

กินอารัยอะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 68K
  • จูล่ง นัมเบอร์ one:o010:
  • พรุ่งนี้ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร ผมกับเจ้าเบิกจะโดดที่ทํางานไปช่วยเจ้าจูล่งคว้าแชมป์แฟนซีนะครับ

สองสติกเกอร์ไม่ช่วยได้มากก็น้อย คนจะได้รู้สักที่ว่าหมาแดงพิทบูลก็เป็นสุดยอดแฟนซีได้เหมือนกัน...
  • หน้าตาชักจะเหมือน สกู้ปปี้ดู ไปทุกทีละ เตียวจู่ล่งเนี๊ย ผมว่า มันต้องเป็น ลูกครึ่ง เกรทเดนแน่ๆเลยครับ
    แซวเล่นนะครับ
  • งานเข้าละจู่ลง

แบบนี้เขาเรียกทุกขลาภวะ เงินรางวัลเอามาตัดชุดลากใหม่ ต่อไปเองโดนเจ้านายใช้งานหนักแน่ ฮ่าๆๆๆ
  • หมาฟิตคนก็ต้องฟิตตามไปด้วยนะครับ

พี่ปลัดต้องฟิตมากๆแล้วละครับ

ผมว่า จู่ลงอายุปีกว่า พี่ปลัดเอามันไม่อยู่แน่นๆเลยครับ................^_^
  • ปลัดถามหมอหรือยังครับ ว่ามันพร้อมที่จะลากของหนักๆได้หรือยัง เป็นห่วงมันครับ
  • อายุขนาดนี้เริ่มได้แล้วครับ
  • :013:มันต้องเป็นชุดลากที่มีขนาดใหญ่ที่สุดในประเทศไทยเเน่นอนครับ
    น่าจะไซด์ xxxl ฮ่าฮ่า .....555555555:013: