ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การฝึกให้หมาลากจะทำให้...
  • :o001: การฝึกให้ น้องพิทเราลาก ยาง ลากของต่าง จะช่วยให้ส่วนใหน มีกล้ามเนื้อที่ชัดเจนครับ ช่วงหัวไหล่จะขยาย หรือปล่าวครับ ช่วงขาหลัง ด้วย หรือปล่าวครับ คือผมอยากให้ช่วง ไหล่ ของน้องหมาผม ขยายนะครับ แต่บางตัวก็ใหญ่โนกรรมพันธ์ ใช่หรือปล่าวครับ ผู้รู้ตอบด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ...
  • กล้ามหัวไหล่ต้องวิดพื้นครับ ฮา.......................
  • ยิมนาสติกก็ดีนะ หัวไหล่อะ ฮา........
  • :001: เง้อ หมาไม่ใช่คนครับ หมามันหวิดพื้น เล่น ยิมนาสติค ใด้ใหมเนี๊ยะ เอาซะฮาเลย นะครับ...
  • ผมว่าลุกนั่งดีกว่านะ กล้ามโตดี
  • :o009: แล้วก็ไม่ต้อง ซิทอัพ นะครับ หมามันทำไม่ใด้ -*- นี่ก็ซื้อ ดัมเบลให้มันยก มันก็เล่นไม่เป็นอีก *0*
  • เป็นกระทู้ตลกไปเลย ห้าๆๆๆๆๆ
  • ไม่ใช่ไม่อยากตอบนะท่าน มันตอบลำบาก เกิดตอบไปแล้วมันไม่ขึ้น งานเข้าเลยนะ
    รู้แต่ว่ามันทำให้หมาสุขภาพดี แต่จะช่วยกล้ามส่วนไหนบ้างมันพูดยาก

และการทำหมาให้มีกล้ามแมร่งยากโคตรๆเลยนะขอบอก
  • http://www.youtube.com/watch?v=_qeshiRGxwM

ลองฝึกแบบนี้ดูน่ะพี่วา รับรองกล้ามเห็น ๆ อิอิ เผื่อได้เป็นพระเอกหนัง 555+