ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระทู้รูปโป๊~
  • 555 คลิ๊กไวกันเลยดิ่ ล้อเล่น ---------^ ^

แค่จะบอกว่า ย่านบางกรวย บางพลัด พระราม 5 บางบัวทอง บางใหญ่ - F1 ใครจะหมดโทรบอกล่วงหน้าสัก 2-3 วัน เด่วผมเสริฟถึงที่

ถึงพี่ที่โทรมาสั่งกับผมเมื่อวันก่อน ต้องขอโทษด้วยนะครับ เพราะตอนนั้นอยู่ รพ. กำลังล้างแผลผ่าตัด(อย่างเจ็บ) 555 สมาธิในการคุยเลยไม่ค่อยมีจะตอบคำถามเท่าไหร่ ติดต่อกลับไปก็ปิดเครื่องไปแล้ว ถ้ายังไงลองโทรมาใหม่นะครับ

ไฟล์แนบ
    new card copy2.jpg 53K
  • โก๋ ตั้งกระทู้นี้บ่งบอกเรยน๊า อิอิ

F1จะหมดละ ให้น้องฟรีสักกระสอบจิ
  • หมดแล้วก็สั่งเลย ให้ไว วันก่อนโทรไปเบอร์แก ไม่เคยเปิดเครื่องเลย
  • *** ของผมละ F1 เมื่อไหร่จะได้นะ

เดียวเงินหมดไม่สั่งนะโว๊ยๆๆๆๆๆ พี่ชายๆๆ

เรื่องเมาไว้ก่อนนะงานเยอะเกินๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1000089_resize.JPG 103K
  • เปลี่ยนเบอร์หนีคนบ้างคน อิอิ

เบอร์นี้ใช่ป่าวโก๋ จะได้จิ๊กๆ ไป
  • วันเสาร์อยู่ออฟฟิศป่าวว่ะ เพราะต้องผ่านแถว ๆ รัชดา เด่วแวะไปให้

ต่าย เบอร์ในรูปนั่นเลย โทรก่อนจะหมดนะ
  • ราชพฤษ์-เพชรเกษม ส่งไม๊ครับ
    แล้วร้านอยู่แถวไหนเผื่อจะไปใช้บริการอาบนํา
  • ยินดีด้วยน้องรัก ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไปนะครับ
  • พี่น้องเรายุคบุกเบิกรุ่นแรกๆ กลายเป็นเจ้าของธุรกิจอีกคนแล้ว
    ฝากทุกท่านช่วยกันสนับสนุนหน่อยนะครับ

คุณโอ๊ค ได้ทำงานในอาชีพที่เกี่ยวข้องกับสิ่งตัวเองรัก
    ยิ่งทำก็ยิ่งมีความสุข พวกเราต้องช่วยกันสนับสนุนนะครับ
  • ว้าวๆๆๆ พี่โอ๊คเป็นเถ้าแกอีกคนแล้ว ยินดีกับร้านและขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไปนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค พี่เอก

jojoe คับร้านอยู่เส้นบางกรวย ถ้าเป็นทางผ่านจะส่งให้ครับ แต่ช่วงนี้ต้องรอจังหวะเพราะขับรถเองยังไม่ได้ (แขนผ่าตัดมา) ยังไงลองโทรมาล่วงหน้าก่อนอาหารหมด ^ ^
  • สงสัยตรง มีเบอร์ น้องออยล์ ด้วยเนี่ย ชี้แจงด้วยนะ อิอิ
  • สงสัยเหมือนกัน พี่ โอโมชิ...:032:

555++

ขอให้กิจการรุ่งเรืองน่ะครับ โก๋...

เฮง ๆ ๆ ร่ำ ๆ ๆ รวย ๆ ๆ เน้อ...:013:
  • ขอให้กิจการก้าวหน้าขยายอีกซักสิบสาขาเน้อออ:m072:
    ไฟล์แนบ
    goodboyj.jpg 8K
  • คนละออยล์ พี่โอ 555+ ล้อเล่นคนเดียวกันแหล่ะ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ถ้าแขนหายดีเมื่อไหร่ เรื่องส่งอาหารคงสะดวกกว่านี้
    ไฟล์แนบ
    PB294554-00.jpg 82K
  • ไม่น่ารอด แต่ก็รอด ต่อไปรวยครับ
  • ทำแฟนด์ชายป่าวพี่
    สนใจคับอยากทำบ้าง
    อยู่ต่างจังหวัดคับ ยังไงช่วยบอกหน่อยนะพี่
  • Oak Drift King
    เอาอีกคันมั้ย โอ๊ค
  • อ่ะโห ศิษย์ กำลังภายในช่างร้อนแรง วีโก้เอาไม่อยู่หรอก กำลังภายในอันแข็งแกร่งต้องไปผนึกกับ ลัมบอกินี เท่านั้นพี่ โอ้ววววว
  • โอ๊ค...ดูจากสภาพรถแล้ว คงจะ "..." :o025:
    ได้ข่าวว่าห้อย "ขุนแผน" เอามาโชว์หน่อยดิ 555 :o016:
  • ดีไม่เป็นรัยมากคับ ช่วงนี้ไป D1 เจ้า สุดริด มีห้องส่วนตัวซะละ
  • *** งานนี้รอดมาได้มิน่าเชื่อๆๆๆๆๆๆ คิดภาพไม่ออกเลยวะ

เห็นแว้วเครียดๆๆเลยเฮียๆๆๆๆ5555555555
  • ตอบน้าผี ครับ

แฟนด์ชาย คงยังไม่กล้าคิดถึงจุดนั้นหรอกครับ เพิ่งเริ่มต้นเอง ทำเพราะรักหมา อยากทำงานที่เกี่ยวกับหมา เพราะเราทำทุกวันจะได้ไม่เบื่อ

โธ่ ๆ ๆ ๆ อย่าว่าแต่คนอื่นเห็นเลย วันนั้นแม่ผมลงมาจากรถ เห็นสภาพรถแล้วเป็นลมเลย นึกว่าผมตาย....โชคดี มีแผลแค่แขน บริเวณเดียว

พี่ต้อม พระที่ห้อย ไม่ใช่ ขุนแผน อ่ะดิ่ แต่เป็นพระของทาง วัดสะพานสูง อิอิ
  • อ๊อดๆๆๆ บ่ะเยยยยยยย

ย๊ากกกกกกก
  • เออ..รวยๆนะน้อง โอ๊ค แอนด์ ออย ทิค แทค โท ต่อ กับ ต๋อง..!! อ้าวลืม เบริ์ด กับ ฮาร์ท ยังได้อีกนีสสสส