ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จุลินทรีย์บำบัด : Petbioclean
  • "สะดวก ปลอดภัย ใช้ง่าย หายเร็ว"

//
    //
    //

อันนี้เอามาโฆษณาให้ ผมเคยใช้แล้วใช้ดีก็เลยเอามาโฆษณาให้ พี่ จอน เจ้าของร้านนะครับ ไม่มีผลประโยชน์อันใด อันนี้ต้องออกตัวไว้ก่อน ว่าผมเป็นแค่ลูกค้า เค้าแล้วถูกใจในผลิตภัณฑ์ เฉยๆครับ
  • ในรายละเอียด ผลิตภัณฑ์ ก็มี ดังนี้ครับ

1. แชมพูขจัดกลิ่นสาบ แทนการใช้แชมพูเคมี สีแดง,สีเหลือง

2.สเปรย์ขจัดกลิ่นสาบ (ซักแห้งแทนการอาบนํ้า) สีฟ้า,สีส้ม

3.สเปรย์รักษาโรคผิวหนัง (แทนการใส่ยา) สีเขียว

4.สเปรย์ขจัดกลิ่นปาก (แทนการแปรงฟัน) สีนํ้าเงิน "กินได้"
  • ติดต่อ จอน จุลินทรีย์ โทร 08-1808-0429
    www.petbioclean.com
    e-mail : superbioman@yahoo.com
    110/2 ถ.พหลโยธิน44 แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900
    หรือ ตลาดนัดสวนจตุจักร โครงการ 15 ซอย 5
  • ไปตามนี้เลยครับ มีเว็บ

www.petbioclean.com

ของผมใช้ ของพี่จอนหมดครับ ไม่ใช้ ซักแห้งอย่างเดียว เพราะยังไม่ถึงเวลา แชมพูได้ผลดีมากครับ ใช้แล้วอยู่ได้นานกว่า 2 อาทิตย์แล้วครับที่ไม่เหม็น
    ผมคาดว่า ลูกสาวผมจะอยู่ได้ถึง 3-4 อาทิตย์เลยทีเดียว ถึงจะอาบอีกครั้ง แต่ผมใช้วิธีอาบ 2 ครั้งนะครับ ส่วน อันอื่นๆ เพิ่งซื้อ กำลังดูผลอยู่ครับ

ท่านใดเคยใช้แล้วมาบอกกันก็ได้ครับ
  • สนใจนะหยกราคาเท่าไหร่บอกด้วยคับ
  • อ้อ เค้าขายเป็น ขวด พี่ ที่ซื้อตอนนี้ ขวดละ 250 ทุกอย่างครับ พี่ วุท :m109: