ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พัฒนาการของ Bullrock "Kai Jo" (ไคโจ)
  • 30 วัน
    ไฟล์แนบ
    male.jpg 64K
  • 60 วัน
    ไฟล์แนบ
    88.jpg 73K
  • 75 วัน
    ไฟล์แนบ
    chi2.jpg 61K
    chi1.jpg 58K
  • 90 วัน
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 74K
  • 3 เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    KAI-JO2.jpg 49K
  • :063::063::063:..จัดไปท่านพี่.....เลี้ยงไม่ไหวส่งกาญจน์ด่วน.....:062::062::062:
  • ปัจจุบัน 11 เดือน
    ไฟล์แนบ
    kai jo2.jpg 75K
    354.jpg 84K
  • ยังไหวอยู่ครับ..อ๊อฟ
    ไฟล์แนบ
    3333.jpg 96K
  • :013: ใช่ตัวเดียวกับให้รูปเปล่าครับ ผมชอบมากเลย ตอนแรกไม่รูว่าของใครพอดีหาใน google ว่าจะมาเขียนงานซ่อมมือ เห็นมันน่ารักดีผมก็เลยมาทำงาน Illustrations

ขออนุญาติเจ้าของตัวนี้ด้วยนะครับ (โตมาแล้วสวยจัง)

ไม่ก็ลองเข้ามาชมใน http://aricasnopod.blogspot.com/
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 103K
  • ok ครับไม่มีปัญหา..
    เข้าไปดูมาแล้วสวยดี เอาไปใช้ในทางสร้างสรรค์อย่างนี้ชอบครับ
    ปล.ขอบคุณที่ชอบมัน
  • ลูกเต้าเหล่าใครอ่ะครับ สวยมากๆเลย
  • น่ารัก
    ต่อมา
    สวย
    ต่อมา
    น่ารัก อิอิ
  • คุณ PODD อยากได้โลโก้คำว่า buffalobone ถ้าว่างหรือทำได้ช่วยสงเคราะพวกผมหน่อยครับ ^^
    แบบเก่ามันเริ่มเบื่อ
    +
    kaijo เป็นลูก shorttyboy + นาร่าครับ ม

GOF BUFFALOBONE
  • :013: พูดจริงป่าวครับ หรอว่า มาแซวกันเล่นๆ 555+

ถ้าพูดก็ยินดีครับ แต่เจ้า KAIJO ,มันน่ารักจริง:057::057::057:
  • น่ารักเชียวว

ส่งแววรุ่งมาตั้งแต่เด็กละคับ

หมาrasta เอิ้กๆ
  • สวยมากคับ...
    อนาคตพ่อพันธุ์...
  • สวยมากครับ
  • จริงครับ คุณ PODD

จัดมาด่วน

^^

GOF BUFFALOBONE
  • หัวไม่มานะ
  • หน้าตอนเด็กน่าร๊ากมากๆ..แต่พอโตปั๊บเหอๆๆน่ากลัวง่า
  • ขอบคุณทุก Comment นะครับแต่ยังไงก็ต้องยกเครดิตให้ Shorty boy ผู้เป็นพ่อ และ Nala ผู้เป็นแม่ Kai jo มันคับ
    ไฟล์แนบ
    97.jpg 92K
    410.jpg 95K