ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชมถ่ายทอด "งานมิตติ้งนครปฐม"
  • http://www.mvtv.co.th/th/
    ไฟล์แนบ
    logomvtv.jpg 16K
  • เฮ้ยยย น้าบิว นี่เท่ากับพวกเราชาวพิทบูลโซน นี่ขาข้างนึงก้าวเข้าไปสู่วงการบันเทิงแล้วนะเนี่ยอะ 555

ตอนแรกก็นึกว่าถ่ายไว้ดูกันเองเล่นๆ ผมเลยไม่ได้ไปเรียก MAKE UP ARTIST มา โบ๊ะหน้า ยังไงจะรอดูเด้อ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_85492.jpg 102K
  • เยี่ยมมากน้องเลิฟ บิว ฮาราจู๊กกรู้
  • ชมรายการนี้เสร็จ เย็นนี้สีโมง ต่อด้วยช่อง ยูบีซี 78 นะครับ
  • นี่เป็นแค่ก้าวแรกๆเพิ่งเริ่มต้นแล้วคอยดูงานวันที่ 27 ที่D1 จะเอาให้มันส์และยิ่งใหญ่กว่าเดิม แสง สี เสียง ดนตรี นักร้องพันหน้า ซ่าส์ หมาเห่า พร้อม (ใครจ่ายวะเนี่ย)งานหน้าเตรียม MAKE UP ARTIST มาที่งานได้เลยเสี่ยยูสสสสสส.ขอบอกว่างานนี้มีการถ่ายทำทั้ง 2 ช่องนะครับ.
    ปล. รูปเนี่ยขอเหอะเปลี่ยนได้มะ.?? เอาที่น้องเค้ากอดผมเด่ะ เอาที่ผมกอด งานมันเข้า..!!!

พี่มาร์ค เรื่องเล็กๆแค่นี้สำหรับพี่คนนี้ น้องทำได้เสมอ..
  • อ้าวๆๆ ...พี่บิวสำเนียงของผมก็ได้ออกทีวีหรอ555 ...เท่ห์วะพี่..
  • ท่านบิว ที่บ้านเป็นยูบีชี ต้องเปิดช่องอะไรท่าน ตอบด่วน
  • มีช่อง MVtv รึป่าวพี่ UBC ผมไม่แน่ใจอ่ะ..ถ้าไม่มีดูผ่านเน็ตแล้วกันพี่
    ไฟล์แนบ
    logomvtv2.jpg 16K
  • อยากดูจอใหญ่ๆ จะได้เห็นของสวยๆงามๆ
    ให้ไปหาคำตอบมา ไม่ใช่ตอบแบบนี้ เว๊ยยยยยยย
  • เคเบิ้ลทีวีมีมั้ยครับ
  • สรุปดูจอเล็กอีกตามฟอร์ม ตู
  • ต่อ CPU เข้าจอ LCD ดิป๋า แล้วก็ดับเบิ้ล คลิก ก็ขึ้นเต็มจอแล้ว อ่อนนะนั่น
    มาแล้วโว้ย 5555
  • น้ายุทธ ออกทีวีหล่อโคตร โคตร ตัวจริงเฉยๆนะผมว่า...เดี๋ยวเบรคหน้ารอดูไอ่ทิดเหลียงนะ แมร่งอยู่แต่กับสาวๆ 5555+ ออกแนวหื่นซะ
    ป๋า ดูจอเล็กไปก่อนนะท่าน
  • โคตรหมั่นไส้รองเท้าตัวเองเลยหวะ น้าบิว แมร่งแดงควายขวิดจริงๆ เรื่องหล่อนี่ไม่ใช้แสตนอินนะนั่น ไว้เลี้ยงข้าวน้าบิว 555

ตอนเตะบอลมีด้วยป่าว ทุกคนจะได้เรียนรู้สเต็ป เทพ เกี่ยวด้วยซ้าย หวดด้วยขวา 555
  • จบละ สุดยอดอะน้าบิว ยกนิ้วให้เลย

แต่ดันเอาลูกที่ ทีม SCUBAPIT โกงทีม BB ที่มาเฟียยิงนำ มาออกอากาศได้ไงเนี่ย 555

หมดเล้ยยยยยยยยยยยยย
  • 55555+ ผมเป็นคนคัดเทปเองกับมือ ..!! จะได้ให้ กรรมการระดับเวิล์ดคลาสมานดูว่า ชัวส์ หรือ มั่วถั่ว กันแน่..??
    พรุ่งนี้จะออกอากาศอีกครั้งในเวลาเดียวกันนี้ ทีนี้หล่ะผู้ชมจะงงว่าเป็นงานหมา หรือ งานเดินแบบ แป่ว..!!
  • ดูย้อนหลังยังไง ครับ ผมเปิดไม่ทันครับ