ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปลอกคอสุนัข สายจูงสุนัข
  • :033::033::033::033:
    ขออนุญาติเวปพิทบูลโซนด้วยครับ

http://www.thaiblogonline.com/aod.blog

คลิ๊กดู สินค้า ได้ครับ

โทร. 08-66223306
    ไฟล์แนบ
    ass01.jpg 70K
    a0912.jpg 76K
    1210.jpg 73K
    ปลอกคอคิม-1.jpg 51K
  • ปลอกคอ 1.5 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    kim52-10-237.jpg 80K
    kim52-10-236.jpg 62K
    kim52-10-234.jpg 60K
    kima001c.jpg 73K
  • ปลอกคอ 1.2 นิ้ว สำหรับ พิทบูล 2-4 เดือน
    ไฟล์แนบ
    Kim B001.jpg 34K
    B010.jpg 23K
    CIMG0434-12.jpg 50K
    ปลอกคอคิม-2.jpg 51K
  • โทร. 08-66223306
    ไฟล์แนบ
    ชุดรัดอก คิม 5022.jpg 51K
    C0047-12.jpg 65K
    โซ่ ss 7 mm. ชุดละ1580 บาท2.jpg 46K
    01กาลาแมบูลี่11-11-52.jpg 41K
    kimpetshop101.jpg 26K
  • พี่คิมครับสายรัดอกราคาเท่าไหร่ครับ
  • เดี๋ยว อาทิตย์หน้าจะเข้า กทม ครับ ว่าจะแวะไปที่ร้าน ขอแผนที่หรือคำอธิบายแบบระเอียดหน่อยสิครับ
    ขอบคุณครับ
  • น่าจะบอกราคากำกับไว้ใต้ภาพเลยนะค่ะ

ถ้าราคาพอไหวจะได้ซื้อเลย

โทรไปสั่งครั้งเดียวเลย
  • มีหน้าร้านหรือเปล่าครับ อยู่แถวไหนครับ
  • ชุดรัดอก ราคา 500 บาทครับ.
    เรื่องราคา ต้องขออภัยด้วยครับ ผมขายต่างชาติสูงกว่าคนไทย
    ไม่แพงครับ พอรับได้ โทรคุยกัอได้ครับ ผมไม่เก่งพิมพ์
    กับคอมฯ อะไรๆ มันค่อนข้างยากสำหรับผม
    ไปร้านไม่ถูก โทรถามทางได้ครับ ( ไม่ยาก ถ้าหากหาเจอ ...!!! )
    ไฟล์แนบ
    แผนที่ร้านคิมจตุจักร0011.jpg 78K
  • เมื่อไหร่ จะ มี สปิง โพล มาน้าาๆๆ รออยู่ คร๊าบๆๆ
  • ขอสนับสนุนสินค้าไทยครับ

ขายต่างประเทศแพงๆหน่อยครับ เงินเขาใหญ่กว่าเราเยอะ
    นึกถึงตอนเราซื้อของเขาด้วยครับ แพงโคตรๆ เสื้อยี่ห้อดังๆ ต้นทุนไม่กี่บาท เขายังขายแพงเว่อร์ให้เราเลย
    ผมขายปลอกคอให้ชาวต่างชาติ เส้นละประมาณ 2,500 บาท ครับ
    เอาเงินไทยคืน ขายต่างชาติสบายใจ ไม่โดนด่าด้วย

แต่ขายให้คนไทย บางครั้งต้องทำใจครับ ฮ่าๆๆๆ
  • คุณคิม
    อย่าลืมตอบเมล์ผมด้วยนะ ปลอกคอฝึก คร๊าบ
  • ส่งได้ไหมครับราชบุรี
  • ชุดรัดอกสีน้ำเงิน - ดำ
    ชุดนี้ ราคา 1590 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    ชุดรัดอก คิม สีน้ำเงิน- ดำ.jpg 51K
  • โอนเงินให้แล้วนะคร๊าบ สำหรับปลอกคอฝึก

ต่อไปรอรับของอย่างเดียว 555
  • ลองเข้าไปซื้อที่ร้านดูคับหาไม่ยากหรอก เจ้าของร้านทั้ง ญ ช ปากหมาเหมือนกันเลย พูดกร่างมาก เข้าไปแล้วไม่คิดจะซื้อกับมันอีกเลย ร้านหัวควย
  • พี่ผีก็พูดเกินไป ผมซื้อปลอกคอร้านพี่คิม เค้าก็พูดดี แนะนำดี..
  • :005:
    55 งานเข้าแล้ว...

ดีครับ ที่ได้อ่านคุณผี ติทางร้าน เด่ว จะให้เค้าอ่านกัน

จะได้รู้ว่า ทำอะไรกันไว้บ้าง ...

ต้องขอโทษที่ทำให้คุณผี เสียความรู้สึก

ถึงแม้บางครั้งจะพูดกับลูกค้าให้ดีแล้ว แต่บางทีก้อต้องตามอารมณ์ด้วยครับ

ผมเข้าใจข้อนี้ดี ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ บางทีผมก้อมีอารมณ์กับลูกค้าเหมือนกัน

ผมเชื่อว่า พ่อค้าแม่ค้า ทุกคนเป็นเหมือนกันหมดครับ

ทุกคนรักลูกค้า และอยากทำให้ลูกค้าพอใจมากที่สุด

คำชมจากลูกค้า คือน้ำหวานให้กำลังใจ

คำติของลูกค้า คือจุดบกพร่องที่ต้องพัฒนา

วันๆ เจอลูกค้าหลายรูปแบบ ต้องปรับให้เข้ากับลูกค้าให้ได้

ต้องขอขอบคุณครับที่คอมเม้นท์มา จะได้เห็นข้อผิดพลาด

และจะให้ผิดน้อยที่สุดแหละ มีอะไรก้อบอกได้เต็มที่เลย

ไม่โกรธกันอยู่แล้ว เชื่อเหอะ ผมน่ะ ถ้าไม่ถูก คุณว่าได้เลย

อยากฟัง จะได้พัฒนาให้ดีขึ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปpapa2.jpg 23K
  • ผมไปบ่อยนะ...ซื้อมั่งไม่ซื้อมั่ง ก็เห็นบริการดีนี่ครับ เอาของไปฝากไว้บ่อยเลย แล้วค่อยไปเดินเล่น
  • ผมว่า น้าพี ก็พูดเกินไป ผมก็แวะไปหลายครั้งเหมือนกัน
    เจอคุณคิมบ้างไม่เจอบ้ัาง ส่วนใหญ่จะเจอแต่ลูกสาวกะ
    แฟนคุณคิมมั้ง แล้วก็มีผู้ชายที่ผมยาว ๆ อีกคนหนึ่งผมไม่
    ทราบชื่อ เค้าก็พูดจากันเป็นปกติธรรมดา ถามอะไรก็ตอบ
    ไปที่ร้านซื้อบ้างไม่ซื้อบ้าง เค้าก็ไม่ว่าอะไร สงสัยวันนั้น
    อากาศคนร้อนมั้ง เลยไม่ค่อยสบายตัว หากร้อนมาก ๆ ก็
    หาน้ำเย็น ๆ มาดื่มครับ
  • :015:สวัสดีคุณคิม งานเข้า เป็นธรรมดาครับ
    สบายดีไมไม่ค่อยมีเวลาเข้า ยังเหมือนเดิม ผีก้เป็นผี ขอให้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัว....เดินทางปลอดภัย
  • อ้า... หวัดดีคับคุณเอ๋ ไม่เจอกันนานเลย ...
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง โชคดีความสุข ด้วยครับ
    ปีใหม่ ปีนี้เงียบๆ ยังงัยไม่รู้...ดิ
    แม่ค้าพ่อค้า บ่นกันตรึม...
    ที่บ้านพ่อผม ตอนนี้ มีหมา 2 แบบ
    ตัวนึง สายกัด ( คาร์โก้ ) เริ่มออกฤทธิ์ แล้ว
    อีกตัว สายบ้าน ไทยๆ ( โทน )เอาใจหมาอื่นดีเยี่ยม เหมือนแม่มันเลย
    อายุ เท่ากัน ซี้กันเลย แต่บางครั้งก้อทะเลาะกัน 55
    ตัวเมียทั้งคู่ โทรไป ก้อจะคุยกับที่บ้านเรื่องหมาด้วย
    เอาไว้จะเอารูป มาให้ดูครับ..