ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต่อไปด้วยiphoneเอามาให้แจกกันครับipodได้รับการยืนยันแล้วครับ
  • เเจกiphoneฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก(ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)
    ด่วน ค่ะ ได้รับการประกันความเชื่อถือจาก กระทรวง ICT แล้ว !!!!!!
    มีเวปต่างประเทศ ที่แจกมือถือฟรี โดยแค่

1.ก๊อบตรงนี้เลยครับ http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=69784

2.เลือกรุ่นiphoneที่ต้องการ มันมี 4 รุ่นให้เลือก
    3.กรอกอีเมล์แล้วติกถูกใต้อีเมล์ แล้วกดsign up
    4.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website
    จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง
    ขั้นตอนการสมัคร
    E-Mail: กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน
    Confirm E-Mail: ยืนยันอีเมล์ของท่าน
    Password: ตั้งรหัสของท่าน
    Confirm Password: ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้งนึง
    Signup Key: กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา
    Full Name: กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม
    Street: กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนน
    City: ชื่อเขตหรืออำเภอ
    County: ชื่อจังหวัดและประเทศ
    Post Code: รหัสไปรษณีย์
    กดปุ่ม Register
    5.เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา
    6.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to login คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเรา
    7.ใส่ อีเมล์ที่เราใช้สมัคร และ password แล้วกด login
    8.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ

9.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ
    (จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ภาพ เช่น Iphone Shuffle 12 Referrals คือต้องแนะนำ 12 คน)

ด้วยความปราถนาดี เชื่อถือได้ 100% คับ ไม่มีการโกง100% เว็บTheiPodProject.co.uk ดูตรง .uk
    สิมันเป็นของอังกฤษเชื่อถือได้
    ค่อยๆๆทำไปค่ะใจเย็นๆถ้าเราได้มาแล้วคุ้มคับ ของฟรีจิงๆนะ เอาหัวเป็นประกันเลย ( คอม 1
    เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งน่ะคับห้ามโกงโดยการสมัครซ้ำไม่งั้นจะถือว่าโมฆะคับ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจiP
    address ได้คับ)
  • ถ้าอยากได้แบบผมก้อแนะนำเพื่อนอีก10คนครับผมได้รับการยืนยันมาแล้วครับอิอิอิอิง่ายจริงๆ
  • แนะนำเพื่อนไงครับ
  • ตอนนี้ราคา iphone อยู่ที่เท่าไหร่คับ
  • แล้วเขาจะเอาข้มูลเราไปทำอะไรอ่ะป่าว แบบว่ากลัวอ่ะ ไม่น่านำมาแจกกันง่ายๆ แบบนี้น่ะครับ "ของฟรีๆไม่มีในโลก"...:o024:
  • เหมือนแชร์ลูกโซ่ครับอาศัยแนะนำไปเรื่อยๆ
  • ก้อให้รายละเอียดหมดแล้วน่ะครับ
  • อย่าเสี่ยงดีกว่านะ..ผมว่าอาจมีไรแอบแฝงอยู่ก็ได้ ...:o025:
  • :m100:นโม นโม...ของถูกมะมีดี ของฟรีมะมีในโลก...