ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาจริงไหมครับ
  • เซ็งวะโดน เจ้าของเวป มาเฟีย ขี้โกง เล่นพักเล่นพวกแท้ ๆ ทำตัวสมชื่อมาเฟียจิง ๆ

จากกระทู้นี้คุณมาเฟียได้เปิดประมูลเข็มขัดหนังงู
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11779&page=1#Comment_142376

คนที่ได้สิ่งของกลับเป็นคนที่ประมูลแพ้ผมไป
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11886&page=1#Item_0

เซ็งจิง ๆ โดนมาเฟียบอร์ดขี้โกง เซ็ง มาร์ดขี้โกง มาร์คขี้โกง ไหนกฎข้อบังคับในการประมูล ไม่เห็นมีแจ้งห่าไรเลย วันนี้เข้ามาเช็คกระทู้ที่ประมูล กลับกลายเป็นอดเข็ดขัดหนังงู ทั้ง ๆ ที่ให้ราคาสูงกว่าคนที่ได้ไปอีก เซ็งวะ ไอมาร์คขี้โกง ไอมาร์คขี้โกง

ปล.เดี๋ยวคงมีพวกลิ้วล่อออกมาปกป้องนาย
  • แก้ไข ลบถาวร
    CommentAuthorMafiaCommentTimeDec 4th 2009
    สวัสดีครับ ท่าน 0108 ลงชื่อและเบอร์มาเลยครับ
    ผมอยากรู้ว่า เข็มขัดเหล่านี้ไปอยู่กับใครบ้าง
    ท่านเป็นเจ้าของสิทธิ เข็มขัดหมายเลขสองนะครับ

และสำหรับท่านที่จะจองเส้นต่อไป ผมขอให้ทำตามกติกานะครับ
    คือ ลงชื่อจริง ที่อยู่พร้อมเบอร์โทร ในการจองด้วยนะครับ

และสำหรับเส้นหมายเลข 9 ผมขอจำหน่ายที่ราคา 999 บาทครับ

CommentAuthorBuN_MaCommentTimeDec 11th 2009
    ขอร่วมประมูลด้วยนะค่ะ 1,500 บาท

เผื่อได้จะได้รวยๆๆ คิคิ
    CommentAuthorMafiaCommentTimeDec 11th 2009
    คุณ Bun-Ma เนื่องจากการประมูล เราต้องการให้คนที่ร่วมประมูลมีตัวตนจริงๆครับ
    ลงมาแบบนี้ เราไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ช่วยแสดงตนหน่อยได้ไหมครับ

กระพ้มไม่ได้เป็นลิ่วล้อมาเฟียนะค๊าบบบบบบ

ถ้าผี แน่ใจว่าจะเอาเข็มขัดเส้นนี้จริงๆ เพื่อร่วมทำบุญกะมาเฟีย

โทรกลับหากระผมได้เลยครับ กระพ้ม พันตำรวจโทพงศพิเชฐ จำปางาม หรือสารวัตรโก้งของคนในบอร์ดนี้

ดาบอาทิตย์ต้องร่วมอนุโมทนาด้วย เพราะการร่วมทำบุญแค่คิดก็เป็นบุญแล้วครับพ้ม

เข็มขัดอยู่ที่กระผมนะครับยังไม่ได้จัดส่ง เข้าใจไหมครับผี

เบอร์โทร 0812554791 นายเวรกระพ้มเองคร๊าบบบบบบ
  • อะหราจ๊ะ
  • เรียนน้าผีใจเย็นครับ ส่งให้แน่ๆ แต่มันไม่รู้จะส่งที่ไหน ไม่รู้ว่าอยู่วัดไหน กระดูกเก็บที่ไหน
    เอาเป็นว่าหลังจากทำบุญเสร็จ ผมจะกรวดน้ำอุทิศส่งไปให้นะครับ
    โปรดอย่าเพิ่งโวยครับ ฮา................................. :030: