ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ...ต้องขอขอบคุณ คุณ ปอ จันทบุรี ด้วยที่ออกแบบให้...
    ไฟล์แนบ
    LPC.jpg 77K
  • มึงควรไปเปิดเวปส่วนตัวของพวกมึงคนลพบุรีนะ
  • ว่าเข้าทำไม เขามีความคิดนะ ควรส่งเสิรม จึงจะถูก คนสงขลา
  • ก็มันทําไม่ได้ไง กาก เลยมาด่าเขา
  • เอออันนี้เข้าท่าวะ สวยดี
    เพิ่งรู้นะนายปอก็มีฝีมือ ฮ่าๆๆ

วันไหนว่าง จะจ้างออกแบบลายเสื้อ
  • เมรงมันว่าคนจังหวัดอื่นไม่เกี่ยวแล้วจะมาลงหาพระแสงทำไมวะ
  • สวยนะ...แต่เหมือนโลโก้เบียร์ไปหน่อย
  • ไอ้ฟาย เขาสื่อให้ดูไงพิตพลูไม่มีพรมแดน รักและช่วยเหลือกัน ไอ้ผีโง่
    งั้นมึงก็เลี้ยงหมาอยู่ในบ้านมึงคนเดียวสิ ออกมาพูดมากในบอร์ดพิตบลูเขาทำไม
  • เจ๋งดีน่ะครับ มีโลโก้ของจังหวัดตัวเอง ผมว่าแต่ละจังหวัดน่ามีแบบนี้บ้าง เหมือนๆโลโก้สโมสรบอล

จะเอาไปติดเสื้อให้ครบทุกจังหวัดเลย โลโก้ลพบุรีสวยดีน่ะครับ ชอบครับ
  • ลพบุรีไร้ซึ่งคนเก่งแล้วเหรอ จึงต้องไปให้คนจันออกแบบให้ กระจอกจริงๆของแค่นี้ทำกันเองไม่ได้ แล้วในรูปหมาหรือม้า
  • ตายห่าละ เดี๋ยวนี้จังหวัดนิยม มันลามมาในบอร์ดหมาแล้วหรือนี่

ทำไมไม่มองว่า ชอบพิตเหมือนกันก็ช่วยๆกันละครับ
  • ผมว่าเป็นที่เจ้าของกระทู้นะค่านิยมจังหวัด ไม่มีใครเขาแบ่งแยกกันนะครับ
  • เขาทำโลโก้แสดงสัญลักษณ์ของกลุ่มเขาก็ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ
    เหมือนกลุ่มตะพานหิน กลุ่มระยอง กลุ่มสกูบ้า กลุ่มบีบี และทุกคนก็รักพิตเหมือนกัน
  • นานาจิตตรัง ถ้าเขามีเวลากันก็คงไม่มีอาชีพคนรับทําเสื้อขึ้นมา เหอะๆ สมองอย่ามีไว้เเต่ขั้นหู
  • สวยครับ เอาใจช้วย++
  • สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • สวย ออกแบบได้คลาสสิคมากครับ...
  • สนใจจะติดต่อได้ที่ไหนคร้าบ
  • ...เสื้อจะมีให้เลือก 2 ลาย...
    ...แล้วแต่ชอบ...
    ...สนใจมาซื้อได้วันที่ 15 ม.ค. ที่คลองถมลพบุรี..
    ไฟล์แนบ
    25122009.jpg 97K
    LPC2.jpg 77K
  • แค่ความคิดที่จะเริ่มรวมตัวกันก็เยี่ยมแล้วครับ เลี้ยงพิทเหมือนกันต้องช่วยกัน ขอให้ชาวลพบุรีสามัคคีกันไว้ครับ

หลายๆที่ หลายๆจังหวัด ที่รวมตัวกันไม่ได้ก็เพราะไม่มีใครยอมออกมาเป็นแกนนำของกลุ่ม

ที่ไม่มีใครเริ่มเพราะบางคนกลัวเปลืองเงิน บางคนกลัวโดนด่า กลัวเสียเวลา กลัวนู่นกลัวนี่สาระพัด

ถ้าไม่มีใครคิดจะเริ่ม กิจกรรมต่างๆจะเกิดได้ยังงัย พิทบูลถ้าเลี้ยงอยู่คนเดียวมันจะสนุกตรงไหนครับ

อย่าเพิ่งท้อนะครับวันที่ 15 ตะพานหินจะไปเยือนลพบุรีแบบฟลูทีมแน่นอน:062::062::062:
  • เห็นด้วยกับคุณเติ้ลครับ