ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครใช้แบบนี้บ้าง
  • ผมใช้แชมพูสระผมของเราอาบน้ำหมาอะดีปะไม่รู้
    แต่รู้ว่ามันหอมดียิ่งใช้คลีนิคclear men นะขอบอกเหมาะกะพิทบูลมากกลิ่นแมร่งโคตรแมน
    ใครมีความรู้บอกทีว่าเหมาะมั้ยใช้ได้รึเปล่าขอบคุณครับ
  • เราก็ใช้คลีนิคเหมือนกัน ขนาดโกลเด้นเราเป็นรังแค ใช้อาบให้มัน2ครั้งหายเลย แต่ไม่เห็นมีผลข้างเคียงอะไรเลย
  • เด๋วก็มีผู้รู้มาตอบ
    แต่ของผมใช่พวกยาอาบน้ำสุนัขที่ผสมพวกสมุนไพรจำพวกว่านห่างจระเข้ฟอกซักสองรอบกลิ่นเหม็นก็ลดลงไปเลื่อยๆๆ

:006::006::006:
  • ของผมเคยใช้แต่ช่วงระยะสั้นๆคับเพราะเคยใช้ระยะยาวแล้วนานไปผิวหนังจะอักเสบและขนแข็งหยาบกะด้างคับ ยิ่งเฉพาะพิทบลูเป็นสุนัขที่ผิวหนังบางและไวต่อสารเคมีต่างๆคับ .... ( จากประสบการณ์นะคับ ) รอท่านผู้มีความรู้มาตอบอีกทีดีกว่าคับ...แต่เรื่องกลิ่นตัวนั้นของผมปล่อยตากแดดวันและ 10 นาทีก็ OK นะ ดูแล้วผิวหนังดีขึ้นด้วยคับ ..ขอบคุณคับ:005:
  • ตามก๊าบบบบบ

ป้าพรไปเจียงฮาย 8-9-10 มกราคม สนใจแชมพู F1 มั้ย

น้ำยาล้างพื้นก้อ โอเคน๊า (อิอิ)