ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม...ปลอกคอพิทบูล
  • :m008:

ขออนุญาต คุณมาร์ค และเวปพิทบูลโซนด้วยครับ ด้วยความเคารพ

คลิ๊กดูได้อีกที่นี่ครับ

http://www.thaiblogonline.com/aod.blog
    ไฟล์แนบ
    B022.JPG 49K
    C011.jpg 39K
    D013.jpg 35K
    ชุดรัดอก คิม 502.jpg 51K
    458755.jpg 74K
  • :m102:

ก้อไม่รู้ว่า มันหอมรึป่าว...

แต่ ที่รู้มาหมาชอบของเหม็นๆ..
    ไฟล์แนบ
    CIMG19281.jpg 42K
    CIMG19291.jpg 77K
  • :057:

งานนี้ กั๊กกันน่าดูเลย...

เป็นแบบนี้ทุกวัน ...
    ไฟล์แนบ
    CIMG19331-1.jpg 33K
  • สวัสดีคุณ คิม สวัสดีปีใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัว มีความสุขกายสบายใจ ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป ...ด้วยครับ. ( แม่หมาชุดที่ผ่านมา ติดแมท 13.5 ปลายมีนาฯนี้ ) ลูกหมาเป็นไงบ้าง..ของผมตัวผู้เริ่มและ เห็นหมาไม่ได้ใส่ตลอด...

สวัสดีปีใหม่..
  • สวัสดีคิม หายไปไหนมาฝนตกทุกวันนนนน
  • เลี้ยงสายกัดด้วยเหรอไม่ยักกะรู้ นะว่างๆขอชม55555++
  • ขอถาม สายกัดที่เลี้ยงนิสัยเป็นไงบ้าง อยากเลี้ยงไม่โหดดดใช่ ปะ
  • ดีคับพี่คิม เมื่อวันอาทิตย์ผมเพื่งไปซื้อรัดอกมาอะคับที่ไปกับน้อง 2 คนอะคับ
    ผม อ้วน ๆ อะ ที่เอาปลอกคอมาใส่เล่นกันอะคับ อิ อิ อิ
    เอาไป ไอ้ตัวที่บ้านชอบมากเลย ใส่แล้ว เท่ หล่อ สมราคา จริง
    ขอบ คุณ มากนะคับ ที่ ผลิตแต่ของดีๆ ออกมา ขอให้ค้าขาย(((ร่ำรวย)) ตลอดปีคับ
  • :o018:

สวัสดีครับคุณเอ๋ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา

สบายดีครับ สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข พบเจอแต่สิ่งดีๆ

สุขภาพแข็งแรง ทุกๆ คนครับ

ก้ออย่างที่เห็นครับ...

สามตัวเนี้ย บางทีนอนหัวชนกันเลย

เค้าไม่รบกันหรอกครับ

ลูกชายเอาอาหารให้เจ้าคาร์โก้ อีก 2 ตัว ก้อจะมาขอเอี่ยวด้วย

ผมมีแมว 2 ตัว อยู่รวมกับเจ้าคาร์โก้ ไม่ได้บอกใครหรอกว่าเป็นสายกัด

แถวนั้น ดูเป็นหมาวัดซะมากกว่า 55

เค้าไม่ค่อยให้ล่าม เค้าอยากไปเที่ยวกับเพื่อนมากกว่า วิ่งเล่นกันทั้งวัน

บางทีก้อเล่นเอาหมาบ้าน ขากะเพก เดี๋ยวเดียวก้อ ดีกัน

ก้อคอยดู ๆ อยู่ครับ กลัวตัวอื่นจะเดือดร้อน
    ไฟล์แนบ
    pitbull716.jpg 48K
    CIMG16601.jpg 49K
    CIMG19311.jpg 33K
    CIMG19341.jpg 35K
  • ดูแลให้ดี สายกัดไม่อันตรายอย่างที่ใครๆคิดแถมดู บ้านๆ จริงๆในความบ้านๆนั้นมีอะไรที่บูลลี่ไม่มี 55555555555+
  • :039:...สวัสดีเช้านี้อากาศเย็น....มีฝนเล้กน้อย ...
    ดู แลสุขภาพด้วย ครับ คุณ คิม
    ไฟล์แนบ
    396294335v13_240x240_Front_Color-White.jpg 21K
  • อ้าววว ปีนี้ปลอกคอขึ้นราคา ไม
  • ก็มันคิดเอาแต่ได้ไง หาแดรกกะหมา รวย รวย รวย รวย
  • เดี่ยวว่างผมจะเขาไปซื้อที่ร้านนะพี่บอกพี่จอนด้วยผมได้ลูกหมาแล้ว
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณคิม อ้อคะ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนในครอบครัวพบเจอแต่สื่งดีๆ ขอให้รำรวย รำรวย สุขภาพแข็งแรงทุกคนน่ะคะ เจ้าคาร์โก้โตเร็วมากเลยค่ะ อย่เหมือนเจมี่เลยค่ะ อ้อให้มันกินทั้งเลย จนคุณเอ๋บ่นว่าให้กินจนอ้วน อย่เหมือนสายโชว์แล้ว ที่นี่ฝนตกทุกวันเลยค่ะ เดี๋ยวแดด เดี๋ยวมืด อากาศ"ไม่ดีเลยค่ะ รักษาสุขภาพด้วยน่ะคะ