ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย ครับ ขาย
  • ขาย F1 ทุกรุ่น ราคาตามหน้าเวป

แชมพู F1 ขนาด 0.5 ลิตร ราคาตามหน้าเวป

พื้นที่ บางกรวย บางบัวทอง พระราม 5 พระนั่งเกล้า ส่งฟรี !!!

มี อาบน้ำ ตัดขน ทำหล่อ บริการด้วยครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชม แต่จะหล่อขึ้นถ้าโทรสั่ง 5555

086-7764479 สอบถามเส้นทาง หรือโทรสั่งได้เลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0004-00.jpg 109K
  • โอ๊คน้องรัก อาบน้ำแมวให้หน่อยดิไม่ดุ อาบประจำโอเคมั้ยจะได้พาไป
  • ทักทายคุณโก๋โอ๊คครับ ร้านดูน่าเข้าดีนะครับ กิจการเป็นไงมั่งท่าน อยู่จรัญซอยอะไรนะครับ?

ตอนนี้ผมยังไม่มีน้องหมาครับ แต่พร้อมเมื่อไหร่ คงต้องใช้บริการร้านท่านแน่นอน เพราะว่าอยู่ตลิ่งชันน่ะครับ ใกล้ๆ

เสื้อรออีกซักพักนะครับ คนเย็บเสื้อก็เพิ่งกลับจากปีใหม่ โรงสกรีนก็เพิ่งเปิดครับ เดี๋ยวโทรบอกครับผม ^^
  • เดี๋ยววันไหนผ่านก่อนไปงานแถวนั้นจะพาอ้ายฟัคไปใช้บริการอาบอบนวดหน่อยนะท่านโอ๊ค .... จัดให้หน่อยนะคับ:063::008::008:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2255.jpg 50K
  • คิดเหมือนเฮียเหลียงครับ ถ้ารับอาบน้ำแมว ผมจะเป็นลูกค้าประจำทันทีครับ โอ๊ค
    แมวผมไม่อาบน้ำมาครึ่งปีแล้ว
  • ** พี่ชายๆๆ เจ้าออสบอนเป็นไงบ้างๆๆส่งข่าวบ้างดิ

เฮียถามหาอยู่นะ........ตอนแรกนึกว่าลงขายหมานะ55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_6330.jpg 69K
  • หายดีแล้ว นอน รพ.มา 1 อาทิตย์เต็ม ๆ

ตอนนี้ผอมฉิบหาย เด่วรอขุนให้อ้วนก่อนจะถ่ายมาให้ดู

กูฝึกมันเล่น Hanging อยู่ 55555

holdmyown ผมอยุ่จรัญ 75ฯ ครับ เข้ามาตามป้าย สน.บางพลัด จนถึงหมู่บ้าน ส.ภาณุรังษี
  • สัด เค้าบอกส่งฟรีทั่วประเทศ นี่เมิง ส่งฟรี เฉพาะแถวบ้านเมิงทั้งนั้น ผิด นโยบาย เค้าป่าว อายหา เอ๋ย
  • *** อ้าวๆๆๆไม่พอใจกันอย่าด่าดิคร๊าบๆๆๆๆ

พี่ผมเค้าบอกว่าส่งฟรีที่ไหนะอ่านดู ที่อื่นเค้าบอกเรอะว่าส่งคิดเงินนะ

พี่ผมทำการค้า..ถ้าไม่ให้เกียรติกันก็อย่ามาทำลายกันดูผ่านแว้วก็ผ่านไป

ที่เค้าส่งฟรีทั่วประเทศมีเบอร์โทรไปเลยนะ 081 499 4388
  • JaguarPits ไรของมุง ไอ้ลูกกระจ๊อค
  • เขาทำมาหากินถ้าผีๆทั้งหลายว่างนัก...ก็ไปหาหมอตรวจสุภาพจิตหน่อยก็ดีนะ.....หรือไม่ก็ไปเขาห้องน้ำไปเพื่อจิตสงบมากขึ้น......ผีด้วยกันยังเอือม
  • อ้าว ไอ้เอี้ยยยย ส่งฟรีต้องสั่งกับ พี่เค้าโดยตรง กูเป็นตัวแทนจำหน่าย เว้ย

อย่าทำบรรยากาศเสีย ไม่รู้อยู่นิ่ง ๆ จะได้โตเร็ว ๆ
  • สัด โตกว่าผู้ให้กำเนิดเมิงแล้ว ไอ้ฟาย
    กลับบ้านไปกลั่นน้ำเชื่อแก้เครียดก่อนนะ อีสัด
  • โก๋ ถ้าจะให้ค้าขายร่ำรวย

เอารูป ไอ่โต้ พี่ไปติดรับรอง ขายดีเป็นเทน้ำ เทท่า

สวยนะ ตู้ ATM. เขียวดี 555
  • ที่นั่นมีบริการอาบแบบ Jacuzzi ไม๊อ่า..?
    ไฟล์แนบ
    jacuzziladysd5.jpg 43K
  • คิดได้แค่นี้หรอ ไอ้บิ๊กชิว
  • คิน ออสซี่ หายแล้ว กำลังจี๊ดดดด

หวัดดีครับ พี่ยุทธและ บิ๊กชิว

น้าผี มึงนี่เล่นเกินงามแล้ว บุพการีอย่าเอามาเล่น อย่ามาโชว์พาว โชว์เรื้อน แถวนี้
    ไฟล์แนบ
    10-01-07-090600.jpg 23K
    10-01-07-090401.jpg 29K
  • นี้ก็ปีใหม่แล้วไอ้ผีตัวที่ชั่วๆยังไม่กลับหลุมอีกรึ
    ยังนี้ต้องจับโอ่งถ่วงน้ำให้หมด
  • CommentAuthorGhost CommentTime35 นาทีก่อน IP: 124.120.175.54
    คิดได้แค่นี้หรอ ไอ้บิ๊กชิว

ลงไว้ก่อนกันลืม พวกป่วน เดี๋ยวเจอกัน
    ถ้าเช็คได้ก็ซวยไป เช็คไม่ได้ ก็ต้องทนกับมันต่อไป ฮา.................
  • ขอเชียร์ครับพี่ Mafia
  • CommentAuthorGhost
    * CommentTime2 ชั่วโมงก่อน

สัด เค้าบอกส่งฟรีทั่วประเทศ นี่เมิง ส่งฟรี เฉพาะแถวบ้านเมิงทั้งนั้น ผิด นโยบาย เค้าป่าว อายหา เอ๋ย .....

เอาน่าๆ พี่ผีแกแค่กลัวบริการและสินค้า ไม่ทั่วถึงไง สงสัยของพี่ผีส่งถึงประตูนรกเลยมั้ง อิๆๆ ต้องขอบคุณแกนะที่เป็นห่วงวะตาโอ๊ค

หรือแกอาจจะมาหยอกๆก็ได้นะ อิๆๆ:061::061::061:
  • IP Information for 124.120.175.54
    IP Location: Thailand Bangkok Truebb-net
    Resolve Host: ppp-124-120-175-54.revip2.asianet.co.th
    IP Address: 124.120.175.54
    Blacklist Status: Clear

inetnum: 124.120.128.0 - 124.120.191.255
    netname: TRUEBB-NET
    descr: TRUEHISP
    country: TH
    admin-c: TIA6-AP
    tech-c: TIA6-AP
    mnt-by: MAINT-AP-TRUEINTERNET
    changed: 20061108
    status: ASSIGNED NON-PORTABLE
    source: APNIC

role: TRUE IP ADMINISTRATION
    address: 1 Fortune Town, 14th, 27th Floor,
    address: Ratchadapisek Road, Din Daeng
    address: Din Daeng, Bangkok 10400.
    country: TH

ถ้าเห็นว่าไม่สมควรลบได้เลยครับ
  • สุดยอดเลยร้านโก๋ มีกสิกรหน้าร้านด้วย บริการสุด ๆ ๆ

เฮง ๆ ปีใหม่คร้าบบบบ ขายดิบ ขายดี รวย ๆ น่ะเฮีย

เจอกันเมื่อไหร่ คงได้กินเบียร์กัน 555+

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ส่วนผีนี่มันกาก ได้ใจ...

ล่อ....เลยดีมั๊ย ป๋ามาร์ค...
  • ถึงมาเฟีย และ พี่น้องพิทบูลใครมีความสามารถช่วยตามไอ้ผีไม่มีประโยชน์ให้หน่อยหงุดหงิด

ผมขออาสาเป็นเจ้าภาพงัดมันขึ้นมาจากหลุมเอง ค่าใช้จ่ายในการงัดฝาโรงกระถืบผีผมรับเอง
  • โก๋โอ๊คขอเมล์หน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
  • ขอโทษอีกทีครับ ไม่ได้ปั่นกระทู้นะครับ

เมล์ผมครับ แอดมาเลยก็ได้ครับ holdmydamnown@hotmail.com
  • ร้านพี่อยู่แถวไหนครับผมอยู่สะพานพระราม5นนทบุรีวัดนครอินทร์ครับแชมพู่ยังมีขายไหมครับราคาเท่าไหร่ถ้าอยู่แถวบางกรวยผมได้ไปซื้อ
  • นี่ไอ้ผีหัวขวด อ้ายกระผ้มคิดไปถึงอ่าง Jacuzzi มรึงยังว่าอ้ายกระผ้มคิดได้แค่นี้อีกเหรอ ไอ้สวะ..?? สงสัยสมองทันสมัยอย่างมรึงคิดได้แค่ กะระมัง อ่ะเด่ะ..?? ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า..ฮ๊า หัวเราะให้สมองอันปราดเปรื่อง และสูงลิ่วหน่อย เฮ้อ สมอง นะ สมอง..
    ไฟล์แนบ
    Mthai-18.jpg 68K
  • เอ้าๆๆ !!! ลูกพี่เหลียงคับขอเบิกค่าจ้างก่อนเลยได้ป่าว อิๆๆ ( ล้อเล่นคับเฮีย ) .....
    ไฟล์แนบ
    2.gif 23K
  • ** น้าพี่อยากให้พี่ชายผมไปส่งฟรีบอกได้นะคร๊าบๆๆ

ลงที่อยู่และเบอร์โทรไว้เดียวจัดส่งฟรีเลย พร้อมของแถมปีใหม่ทีเดียว

อย่าลืมสั่งนะคร๊าบๆๆน้าผีๆๆๆๆ
  • เฮียเหลียง แบบนี้ผมจัดอาบน้ำแมวสายกัดให้ฟรี 2 ที เลย ฮ่า ๆ ๆ

holdmyown เมล์ผม oakpitbull@hotmail.com ครับ

patavut ร้านผมอยู่เส้นบางกรวยครับ มาทางวัดชลอ เจอแยกธนาคารไทยพาณิชย์เลี้ยวซ้ายแล้วตรงมาอีกนิดนึง

มาไม่ถูกโทรมาที่เบอร์ 086-7764479

ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ที่มาโดนสอยเป็นเพื่อนกันแต่เช้า 55555
  • ตกลงว่าร้านนี้ใช่ไหม ที่เปิดหน้าร้านเปนร้านอาบน้ามตัดขนสุนัขบังหน้า
    ส่วนหลังร้าน เป็นบาร์เหล้า

จัดไปๆๆๆ พี่ท่าน เอิ๊กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ll2.jpg 30K
  • โก๋โอ๊ค ข่าวว่าลูกค้าตรึมเลยหรือ วันไหนว่างแวะมาเอาบีเจไปอาบน้ำให้หน่อยดิ
  • เฮงๆๆๆๆรวยๆๆๆๆ โว๊ยน้องชาย

วาระบี ที่โพสนั่นมันตัวอะไร จ๊าก!! ช๊อตตี้บลูนี่หว่า :020:

เจอคุสตาฟรีเทรินชุดนี้หน่อยป็นไร อะไรมันจะยับกว่ากัน 555555 :020:
    ไฟล์แนบ
    S1037023.jpg 75K
  • *** น้าอะไรมันจะยับขนาดนั้นวะนั้นนะ

เดียวรอ กะทิ Pocket Pits หายก่อนนะ

ได้มีโดนกานบ้างละพี่น้องเอ๋ยๆๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆ พี่บังงง พี่ท่านนน
    จัดไป Shorty bull varabee jr. hahahaha ^^
    ไฟล์แนบ
    IMG_2577.jpg 48K
  • โทษทีพี่ พอดีตอบช้า ไม่ได้กลับบ้าน นอนแม่งที่ร้านเลย 555

แวะเอา บีเจ ไปอาบ เรื่องนี้ ไม่มีปัญหา แต่อาบแล้วไม่คืน นี่เป็นปัญหามั๊ย??? 55555

วาราบี้น้องรัก เมื่อไหร่จะมาจ๊ะ !!!!

บิ๊กบัง บิ๊กชิว พี่ชายทั้งสอง อย่าลืมแวะมานะ มากินเหล้ากัน สาวตรึม!!!!~
    ไฟล์แนบ
    DSC_0047-00.jpg 56K
  • เด๋วจะไปรักษาการที่ร้านพี่เรยนะ ต่อไปนี้อ่ะ อิอิ
    แหม๋ ร้านนี้แนวมาก สกาได้อีกเนอะ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    lol.jpg 24K
    varabee pitbull2.jpg 68K