ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูมาแล้วครับ
  • ตัดแล้วเป็นงัยบ้างครับ ขอความคิดเห็นจากผู้ชำนาญหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    balto.JPG 54K
  • ด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    balto1.JPG 60K
  • ตัดที่ไหนครับ นี่ เหมือนหูไม่เท่ากัน

ตอนผมตัดใหม่ ๆ เค้าดามระหว่างหู 2 หู ให้เท่ากันด้วยน่ะครับ
  • ...บอกตามตรง ปลายติ่ง หู มันออกมามากเกิน ทำให้หูกลางออกนอก( ลองกลับไปดูรัสคัส)คอกวิลลี่ ซิ สวยติ่งหูไม่มีเลยตรงนี้ต้องตัดเข้ามาถึงแก้มทั้งสองข้างเย็บรวบเข้ามาตัดแบบนี้อาจจะต้องใช้ พอลล่า ป้องกัน มาถึงการดามหูทำไมดามแค่นี้ละ..ดึงสองข้างเข้าหากันด้วยผ้าเทป ดามด้วยไม้จิ้มฟัน 1 อาทิตย์ตัดไหม....
  • รีบดามซะหูได้ตั้ง...ลอยเย็บหยาบ ..
  • ขอบล่างมันยื่นๆอะคับ
  • ขอบคุณครับ ผมคงต้องให้หมอแก้ให้ใหม่ ครับแต่คงต้องรอซักระยะ ให้น้องเค้าอาการดี ซัก 2 เดือน ก่อนครับผม
  • CommentAuthorGhostCommentTime2 ชั่วโมงก่อน
    ...บอกตามตรง ปลายติ่ง หู มันออกมามากเกิน ทำให้หูกลางออกนอก( ลองกลับไปดูรัสคัส)คอกวิลลี่ ซิ สวยติ่งหูไม่มีเลยตรงนี้ต้องตัดเข้ามาถึงแก้มทั้งสองข้างเย็บรวบเข้ามาตัดแบบนี้อาจจะต้องใช้ พอลล่า ป้องกัน มาถึงการดามหูทำไมดามแค่นี้ละ..ดึงสองข้างเข้าหากันด้วยผ้าเทป ดามด้วยไม้จิ้มฟัน 1 อาทิตย์ตัดไหม....

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ตัดเข้ามาถึงแก้มเรยเหรอ ? โคนหูไม่ใช่หรือครับ

แล้วพอลล่า เทเลอร์นี่ มันคอลล่า หรือเปล่า...

เข้าใจครับว่าอยากช่วยเสนอความเห็น

แต่ภาษาไทย ภาษาบ้านเกิด ยังเขียนกันถูก ๆ ผิด ๆ

แค่แนะนำนะครับ ขอบคุณครับ:003:
  • ตัดซะเสียหมาเลย
  • อย่าคิดมาก แก้ไขใหม่..ผมไปตัดที่หมอตั้มใช้เวลา 40 นาที สวยดั่งใจ ..เยี่ยม
  • ที่อุดรฯ มีที่ไหนตัดได้ดีครับ แนะนำด้วยครับผม
  • สวยไปอีกแบบคับ ไม่ต้องแก้แล้ว สงสารหมา โตขึ้นมา เดี๋ยวมันก็เข้ากันเอง