ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อันเชิญเหล่าเทพทั้งหลาย
  • เหล่าทวยเทพทั้งหลายเชิญในนี้เลยครับ..
  • มาโจ๋งครึ่มกันในนี้เหอะท่านเทพทั้งหลาย ราตรีนี้ยังอีกนานนัก ....
  • อะไรกันนี่วันนี้ยอดพุ่งกระฉูด
  • ไอ้เห็บหมามึงบ้าไปล่ะ กูว่าเดี๋ยวจอมโจร i love you ต้องมา
  • ไม่ใช่เทพมาได้ไหมครับ ท่านพี่เหลียง
  • มนุษย์ก็เล่นได้ อย่าไปบ้าตาม ไอ้บิว
  • เชิญเลยครับท่าน..
  • ไอ่เหลียง..ขายไอ้ พาโว ต่อกรูมะ..?
  • ตามมาดูเทพ กะเค้ามั่งดิ
  • สำหรับมึงเพื่อนรักเอาไปเลยกูให้ฟรี แค่มันบอกกูคำเดียวว่าอยากอยู่กับมึง ใจโว้ย
  • เออดีมากพอดีกรูได้ ออร์เดอร์จากเบลเยี่ยมมา ขอบใจหว่ะเพื่อนเดี๋ยวกรูเข้าไปเอา.

พี่ติ่ง มีอาวุธอะไรปล่อยมาได้เลยครับในนี้ฟรีสไตล์เลยท่าน
  • บิ๊กชิว พี่ไม่ใช่เทพ แต่พี่เป็นดาราเข้ามาได้มั๊ย !!!... 555555
    ไฟล์แนบ
    dfghty.jpg 59K
  • ใครอยากดูเวอร์ชั่นเสียวกว่านี้โหวตมาได้เลยครับ..
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 78K
    212.jpg 64K
    124.jpg 87K
  • ฝากให้บิ๊กบัง ตั้งแต่เลี้ยงหมาโคตรมีความสุขเลยรักทุกคน
    ไฟล์แนบ
    IMG_6531.jpg 93K
    1113.jpg 80K
    IMG_8358.jpg 111K
  • หอมๆ อยากให้วันนั้นกลับมาอีกครั้งฉันจะอยู่ในอ้อมกอดเธอ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8335.jpg 118K
    IMG_8307.jpg 118K
    NPT8.jpg 83K
  • โอ้โห..หล่อครับหล่อมาก ไอ่ลากไส้.!! แต่รูปนี้หล่อกว่า 555+

มาเลยไอ้ดาราหน้าขน...

ปล. สำหรับรูปเมื่อครู่ที่ท่านเห็นคิดว่าเป็นเพียงฝูงห่าที่บินมาแล้วก็จากไปนะครับ.มันโทรมาให้ผมลบครับพี่-น้อง
  • เหลียงเพื่อนรัก คุณนี่มันสุดยอด ผมบอกแล้วไงว่าคุณเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

ถ้าไอ้ที่บอกว่าหอม อย่างนี้เชื่อ บังอยากจะหอมซักคนละฟอด

แต่อย่าให้บิ๊กชิว มันอยู่ใกล้ๆนะ ไอ้นี่ชอบหอมจักกะแร้ แม่งโรคจิต:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_83582.jpg 111K
  • ไอ้บิ๊กชิว ไอ้เห็บหมามึงเล่นแบบนี้ใช่มั้ยพรุ่งนี้มึงเจอไม้ตายกู บิ๊กบัง นางอัปสรณ์แต่ล่ะนางกลิ่นไม่ต้องบรรยายน่ะดูสะภาพเอา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0629.jpg 75K
    IMG_0581.jpg 64K
    5wlgE2983595-02.jpg 18K
  • โอ้แม่เจ้า...หล่อมากกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    213.jpg 64K
  • อื้อหือ!!! ...อยากเอาหน้าลงไปขยี้ตรงนั้น นี่แนะ !!!! นี่แนะ!!!! ......

ลงไปขยี้ตาในน้ำนะครับ ไม่ให้ภาพมันติดตา เฮ้อ!!!... เมียชาวบ้านแม่งสวยชิบหาย ...บังอยากตาย!!!!......
    ไฟล์แนบ
    IMG_05812.jpg 64K
  • เป็นกรูนี่แอบกระตุก เชือก ไปแล้วนะเนี่ย มรึงนี่โง่เน๊อะสันดาร
    ไฟล์แนบ
    IMG_83072.jpg 106K
  • วันนี้เอาเท่านี้ก่อนเพื่อนรัก ไปรับประทานข้าวกับครอบครัวก่อน เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อ
  • นี่แค่วันแรกที่ BB ลงถล่มเวปพิทโซน ตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไป เราขอเตือนมาเฟีย ขยายโฮสด่วน ไม่งั้นมีล่ม(เพราะภาพสาวๆของตาเหลียงนี่แหละ) พรุ่งนี้เป็นต้นไปเรา BB จะยึดเวปท่านตลอดกาล 5555:020:
  • โห!!

เฮียเหลียง

เป็นเอามาก
  • ว๊าวววว..ไอ่บังสาวมาหนีเลยเหรอวะ..
    หวัดดีจ่ะ น้องปอ
  • ไอ้บิว ญาติมึงมา
  • ดีจ่ะ..
    ไอ่เหลียงสรุปยังไง วันนั้น บอร์ดี้แสลม กับ โมเดริน์ด๊อกไม่ว่างหว่ะเอาไงดีวะ.?
  • เจอตุ๊กกี้คนเดียวก็ เหลือๆล่ะรักนะคนสวย
  • จะรอดูนะว่ามันจะคึกแบบนี้ได้อีกกี่วัน

ท่านบังกดมาเลย บอร์ดนี้ไม่มีเต็มว๊อยยย
    ลงทุน Server ไปแสนกว่าๆ เจอแค่นี้ล่มก็เลิกทำเว็บแล้ว
  • เออว่ะพี่..ผมว่ามันคึกเพราะฤทธิ์ยาป่าวก็ไม่รู้ 555+

โอปอ ทานข้าวยังครับแม่ไม่ว่าเหรอเล่นคอมดึกๆเนี่ย..?
  • โดนหวัดสองพันแปดเล่นงาน ตอนนี้นอนซมอยู่บ้านทั้งวันวะ
    ต้องรีบหาย มีงานกินฟรีรออยู่
  • โอปอ คิดถึงพี่มั้ยคิดถึงจัง จุ๊ฟๆ
  • เอาเว๊ยยยย เกิดศึกชิงศพ เอ้ยขอโทษครับพี่น้อง ศึกชิงนาง ฮ่าๆๆๆ

ขอโทษนะน้องตุ๊กกี้ เมื่อกี้พี่ดูข่าวปอเต็กตึ้งแย่งศพเลยติดพันมาในนี้ ฮา..................
  • ป้าพรมาแว้ว 555555

หนุกหนานกันใหญ่น๊า
  • ยังไงว่ะนั่น บิ๊กชิวมาเฟีย พูดอะไรออกมาแล้ว ป้าพรสุดสวยมายังไงว่ะนั่น
  • งานกินฟรีที่ไหนเหรอท่าน ไปด้วยเด่ะ
  • เด๋วนี้เค้าพัฒนาแล้วย่ะ ตาเหลียง

เมื่อไหร่มาเอารองเท้านารีล่ะ ฝากไว้บ้านมาเฟียแล้วเด้อ
  • เฮียเหลียง อย่าเข้าใจผิด ไม่ได้เปรียบท่านทั้งสองเป็นมูลนิธิแย่งศพนะเว๊ย

น้องตุ๊กกี้น่ารักจะตาย แต่ดูข่าวติดพันเท่านั้น ฮ่าๆๆๆ

น้องบิว ฮาราจูกกรู้ งานกินฟรีก็แถวๆ ซอย 30 นะซิ
  • ป้าพัฒนาขึ้นหรือลง วะ กร๊ากๆๆๆๆๆ:030:
  • อารายยยยยกันเนี่ย พี่มาร์คเกิดศึกชิงอะไรกันเหรอนั้น 5555555+
  • เดียวงานหน้าเก็บเสื้อผ้ามานอนกันเลยนะจะกินยันเช้าใครกับก่อนติ๋ม
  • อ่ะจ๊ากกกก..เฉลิมพระเกียรติ์ 30 บ้านอ้ายกระผ้มนี่หว่า 555+
    ได้เลยมากันให้บึ้มลึ้มทั้งคืน งานนี้มีฝรั่งต่างด้าวด้วยนะ สนป่าวน้อง โอปอ จะเอาชาติไหนดีอ่ะ.?
  • แหลมมาเลยนะท่าน ชื่อนี้เหมาะจริงๆ

ยาเริ่มออกฤทธิ์ชักง่วงวะ วู๊ววววววววววๆๆๆๆๆๆ
  • :063:พี่เหลียงแม่งหื่นได้ใจผมมากเลยหว่ะพี่ พี่เก็บอาการหน่อยดิ เมื่อไหร่มาดื่มกันอีกหล่ะพี่ไอ้โอ๊ด หลานผมมันคิดถึงพี่ มันบอกผมว่าพี่เหลียงโดนใจมันมากเลย กวนตีนสุดๆ เพราะคำถามเดียวเลยที่ถามมันว่าเคยชักว่าวยัง มันบอกรอบหน้าเจอหน้าพี่จะหอมแก้มที :062:
  • :013:ท่าทางไอ้แหลมมันจะฝังใจกะน้อง โอปอมาก ก็บอกเค้าไปเลยว่าชอบ แต่ขอพี่บิวก่อนนะเว้ย:013:
  • TonDaikiji ขอบคุณที่ชม
  • มันชมหรือด่าวะ
  • แย่งกันดีนัก..มาเฟียคาบไปและ 55+

หวัดดีต้น ได กะเจี๊ยว..!
    ไฟล์แนบ
    IMG_9510.jpg 118K
  • :039:ชมพี่ ชมแบบจริงใจเลย :013:
  • ไอ้ตัวนี้หมาใครวะ..?? ดูมันทำ
    ไฟล์แนบ
    203.jpg 64K
  • อืม ชื่นใจจริงๆชมกูเต็มๆเลย