ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****พิตบลูสุพรรณบุรีทีม*****
  • ..กลุ่มพิตบลูเล็กๆที่สุพรรณบุรีที่เน้นการเลี้ยงพิตบลูอย่างมีความสุขโดยไม่มีแบบแยกสายโชว์สายกัดสายเรดโน๊ตหรือบลูลี่
    ...อยากจะเปิดห้องไว้ให้พี่น้องชาวสุพรรณบุรีได้เข้ามาทักทายกันได้ไว้นัดพบประกัน
    .....ให้พี่น้องชาวสุพรรณบุรีได้ลงรูปหมาของท่านในนี้ได้

*****ต้องขอโทษพี่มาคร์ที่มาเปิดห้องช้าไปหน่อยเพิ่งกลับจากไปเที่ยวเวียดนามมา ฝากพี่ปักหมุดให้ด้วยนะครับ
    .....ขอบคุณครับสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ
    .......นี่ครับเบอร์ผมเผื่อเอาไว้พูดคุยกัน 084-1460202 081-2995653 สท.เอกสุ1000ครับบบบบ

***ขอบคุณพิตบลูทุกตัวที่ทำให้เรามาพบกัน
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 40K
  • พิทบูลสุพรรณ จงเจริญ :013:
  • อยากจะทราบว่า การเข้ากลุ่มนี้มีข้อกำหนดอะไรบ้างคับ

เห็นขึ้นรูปว่า พวกพี่ๆเลี้ยงหมาหาเพื่อนกัน

พอดีผมเอาหมาไปฝึกหากับระเบิดมา

ถ้าผมเลี้ยงหมาหากับระเบิดจะสมัครเป็นสมาชิกกลุ่ม สุ1000 ได้มั้ยครับ

ถ้าไม่ได้ผมจะได้ส่งไปฝึกกับครูที่ศูนย์ฝึกเพิ่มเติม

รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วย
  • อิอิ ...แหม ท่านพี่เรามามุขนี้ฮากันเลยครับท่าน555+
    ไฟล์แนบ
    P1030326 (Small).JPG 47K
  • สุพรรณทีม สท เอกเขียนผิดหรือปล่าวครับผมเห็นตอนนี้เหลือแต่ สท คนเดียว 555
  • อิอิ....สงสัยจะเขียนผิดครับเฮียเหลียง...555+ ผมมีเด็กปั้นใหม่อีกแล้วเฮีย..55+
  • แหมแก...ไปตั้งหลายวัน ถ่ายรูปมาแค่นี้เองหรอ
  • ยินดีต้อนรับครับทั่นกำนัล มาช้าดีกว่าไม่มา

ไมทราบว่าถึงใจกลางเวียดนามหรือป่าวครับ ฮ่าๆๆๆ
    และผลการแข่งขัน ท่านล้างแค้นให้ทีมไทยหรือเปล่า และสรุปยิงไปกี่ประตูคับทั่น ฮา...................
  • ดูท่าทางจะคอหักดูแววตาน้องข้างๆดิ แบบว่า SO SAD อะ5555 :002:
  • ถ้า จังหวัดอืน ร่วมได้ป่ะพี่ๆๆ

อิอิอิอิอิ

คุยด้วยคนลงไปบ่อยเลยสุพรรนิ
  • ดูท่าทางและฟอร์มตอนเล่นที่งานนครปฐมแล้ว คงจะยิ่งไม่เข้าวะ ฮ่าๆๆ
  • ปักหมุดให้แล้วเด้อ
  • ยินดีด้วยคับพี่เอก ..... :062:
  • สท. คนนี้น้ำนิ่ง ไหลลึกนะ อย่าเผลอ...:o055: 5555555555
  • ตาเอกไปไหนเนี่ย........สงสัยอ่อนเพลียจากการเดินทางไกล
  • สังเกตุเห็นรัยอ๊ะเป่า ทั่นเอก เอิ๊กกกกกกก

อีกรูปก้อสาวเวียต อิอิ
    ไฟล์แนบ
    หนังสด.JPG 47K
    เลียนสาวเวียต2.JPG 58K
  • สวัสดีทุกท่านที่แวะมาทักทายในนี้ครับ ..............ขอบคุณพี่มาคร์มากที่ปักหมุดให้ครับ
    ....ทริปนี้ไปกับครับครัวครับ เหนี่ยวไม่ได้เลย...555+

....บ้าพรตรงนี้ผมก็ไปดูมาแล้วครับชอบมากๆเลยมานั่งจับคู่กันบางคู่แรงจนทำเอาเราใจไม่ดีเลย555+
  • สวัสดีพี่ท่าน
    ไฟล์แนบ
    m2001.JPG 65K
  • สวัสดีครับพี่เอกและพี่ๆสุพรรณทีม
  • อยากอยู่บ้านนี้ด้วยคน ผมเด็กบางเลน(นครปฐม) แต่ไปๆมาๆบางลี่(สองพี่น้อง)ทุกวันเลย
  • ท่านโต้ง หิ้วกระเป๋าเข้ามาเลย
  • สวัสดีคะ พี่เอก ^^
  • จุ๊กกรู้ เจ้าของบ้านไปไหนว้า ตั้งแต่กลับจากเวียดนามมานี่เก็บตัวเงียบเลยนะ
  • สวัสดีครับทุกคน ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
    ....ตาอั้มพี่จะไปไหนได้ กลับมาเครียงานเพียบเลย
    ไฟล์แนบ
    P1030028 (Small).JPG 65K
  • นั่งเรือซะ โครตจ๊าบเลย 555 5 + :013:
  • ไม่มีวาสนาวะตู
  • อยากไปอีกครับป้าพร กำลังว่าจะสะพายเป้เดินทางไปเองเลยไม่ไปกับทัวแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P1030110 (Small).jpg 42K
    P1030116 (Small).jpg 39K
  • แต่ไปกับทัวก็สบายดีหมื่นกว่าบาทเอง กินอยู่อย่างดี ไม่ต้องกังวลด้วย
    ไฟล์แนบ
    P1030089 (Small).JPG 58K
  • เดี๋ยวจะว่าไม่ลงรูปหมเลย นี้ครับลูกสาวตัวแสบของผม
    ไฟล์แนบ
    P1020443 (Small).JPG 88K
  • นี่ครับลูกชายตัวแสบของผม
    ไฟล์แนบ
    DSC02307 (Small).JPG 76K
  • ตัวนี้เปิดตัวครั้งแรกที่นี่เลยไม่เคยลงที่ไหน เจ้าโมเช่ตัวซ่าผลงานLionOneลูกชายผมเอง ตัวนี้อยุ่กับ1ในสมาชิกพิตบลูสุพรรณบุรีทีมครับ
    ไฟล์แนบ
    P1030400 (Small).JPG 30K
  • อ้าวๆพี่น้องชาวสุพรรณ ใครมีรูปเจ้าตัวแสบของท่านก็ลงมาได้เลย
  • โมเช่ หล่อจิง ๆ คับพี่เอกเอ้ย ^^"
  • รุปนี้ หล่อสุดๆอะ

สาวเวียดนาม แมร่งตาไม่ถึง555

ดูดิ โคตรจิ้มลิ้มเลย 555
    ไฟล์แนบ
    P1030116 (Small)2.jpg 39K
  • สวัสดีทุกท่าน ๆ และพี่เอก สบายดีกันทุกคนนะคับ
    ผมขออยู่ ห้องสุ1000นี้ด้วยคนนะ "ไม่มีที่ลง" อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0339A.jpg 29K
  • ยินดีครับท่านtutie บ้านเล็กๆหลังนี้ยินดีต้อนรับอยู่แล้วครับ
  • แหม่ๆพี่ยุท จิ้มลิ้มแบบนี้ก็ขอเบอร์สวยได้นะ555+
  • พี่เอก จิ้มลิ้ม 555 5 + ไม่ธรรมดาน่ะ
  • แชมเอาเอสก้ามาลงในนี้บ้างดิ
    ไฟล์แนบ
    100_1030_resize.JPG 48K
  • จัดไปสัก 1 รูปพี่
    ไฟล์แนบ
    273.jpg 80K
  • โห.........ไม่ได้แวะเข้ามานาน ตามอ่านกระทู้ไม่ทันเลย สบายดีทุกคนนะครับ
  • โอ๊ะๆๆๆๆ เจ้าของบ้านหาย เอ เอาหมางามๆ ติดมือกลับไปกรุงเต๊บซ๊ากตัวดีมั้ยยยยยยยยย ฮ่าฮ่าฮ่า
  • เตยมี แมคโค
    แต่ว่าแมคโค อยูที่ รังสิต
    เจ้าของเป็นเด็กสุพรรณ โดยกำเนิด ค่ะ
    อยู่สองพี่น้อง
    ตอนนี้แมคโค เดือนเดียวเองเท่านั้น
    เป็นเพื่อนกับบลูเทอเรีย
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
  • ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักนะครับเตย ว่างๆลงรูปให้ดูบ้างนะ
    .....เตยเล่นmเปล่าแอดมาคุยกันได้นะครับที่ eak_thug1000@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    P1000812 (Small).JPG 50K
  • ฮั่นแน่ กำนัล รู้นะมีแผนอะไร ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีพี่มาคร์ครับ ผมไม่มีแผนไรครับแค่อยากคุยกับพี่น้องเพื่อนๆชาวสุพรรณเหมือนกันเท่านั้นครับ....อิอิ555+
    ไฟล์แนบ
    P1020562 (Small).JPG 73K
  • พี่เอก กระเหลี่ยมอีกแล้ว 555 5 +

แบ่ง ๆ น้องมั้งก้อได้พี่ ^^" :013:
  • เข้ามาทักทาย น้องรู้นะคะว่าพี่เอกคิดไรอิ..อิ..:021::021:
  • พี่เอกไปไหนหว่า ? :015:
  • กำนัน ไม่ต้องอาย เราผู้ชายด้วยกัน ฮา.............
  • อัพเดพเข้าหน่อย เดี๋ยวจะโดนถอนหมุดซะ เจ้าของบ้านอยู่มั้ยวันนี้