ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนชาวพิทบลูเชียงใหม่ครับ
  • ผมอยากรู้ว่าที่ตัดหูข้างเซเว่นลาครอสสี่แยกแสงตะวัน ดีจริงรึปล่าวครับ :o018:เพราะผมไปดูมาแล้วไม่ค่อยหน้าเชื่อถือสักเท่าไหร่

แต่พี่ๆในเว็บบอกว่าดี มันจะเป็นร้านเดียวกันกับที่ผมไปดูไหมครับ ชื่อร้านสัตว์แพทย์ อ่ะครับ

รบกวนช่วยตอบทีครับ แล้วมีที่ไหนในเชียงใหม่ตัดหูสวยบ้างครับ??? อยากให้น้องชายหน้าตาหล่อๆๆครับ:m021:

ขอบคุณครับ:m102: ถ้าจะกรุณาติดต่อผมได้ที่เบอร์089-4341640 นะครับ
  • หรือจะทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ แล้วผมจะโทรกลับ จะได้ปรึกษาพี่ๆๆครับ

"มีพิทบลูที่ไหนมีเพื่อนที่นั้น"
  • ขอด้วยคนจ้า
  • ผมก็ลังเลเหมือนกัน ที่สันกำแพง กับ ที่นี้ตัดที่ไหนดี

อยากได้รูป มาก ทั้ง 2 ที่เลย ประกอบการตัดสินใจ

ใครที่ไปตัด 2 ที่นี้มาโชว์ด้วยเน้อ

ละเค้าก้อว่ามีอีกที่ ที่คำเที่ยง แต่แพงมาก 3000 กว่ามั้ง :020::067:
  • ดีที่สุดแล้วครับ ถ้าจะดี ตอนไปตัด ไปบอกเค้าเลยครับอยากได้สั้นแค่ไหนเท่าไหร่
    เพราะที่อื่น บางที่ที่ใหญ่ๆ จะโกนขนออก ละก็ตัดทรงสูงๆ แหลมๆ
  • เอาไปคับ ตัดที่หมอนุชเหมือนกันคับแก่มีประสบการณ์คับ ถ้ายังไงบอกว่าพี่เก่งแนะนำก็ได้คับผมใช้บริการที่นั้นบ่อยคับบบบ ทางที่ดีเอาแบบไปด้วยก็ได้คับเพื่อความชัวคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0994.jpg 118K
  • เห็นว่ามีหางดงอีกใครรู้ช่วยบอกที
  • ที่ไหนดีๆช่วยให้คำแนะนำด้วยเด้อ จะได้ไม่เสียใจหลังจากตัดแล้ว จะไปตัดเหมือนกันอีกสองอาทิตย์
  • ผมตัดที่คำเที่ยง ครับราคาก็ 3000 กับอีกหน่อยๆ ครับ แต่ที่รู้มา เค้าว่าที่แสงตะวันดีและถูกกว่าครับผม !!
  • ตัวนี้ตัดที่หมอนุชครับ 2000บาท เราบอกหมอเค้าได้ครับว่าชอบทรงไหน
    สั้นยาว หมอเค้าจะวาดสีเมจิกให้ดูจนเราพอใจแล้วถึงจะตัด
    คลีนิคนี้ผมใช้บริการมา 20ปีไว้ใจได้ครับ.
    ไฟล์แนบ
    เก็บเงิน 8 เดือน.jpg 60K