ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่หัดทำค่ะ
  • เรื่องราวเล็กๆของคุณชายน้อยที่บ้านค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=VqpgTnKBN9I
  • ภาพอาจไม่ชัดเท่าไหร่ ขออภัยมา ณ ที่นี้เจ้าค่ะ :o030:
  • จังหวัดไรคัฟน่าเที่ยวนะ
  • น่าอยู่จังทะเลใสมากครับ แล้วแอนดรู ไม่ไปสอนภาษาอังกฤษเหรอ
  • เยี่ยมครับ ภาพแบบนี้ดูเมื่อไรก็มีความสุขครับ
  • ดูแล้ว มีความสุขมากๆเลยคับ น้องหมาก็น่ารัก:063::006:
  • :005: น้ำใส...น่าเล่นจังครับ :005:

:005:ดูแล้ว Happy ครับ:005:
  • ไม่อยากจะเชื่อว่าเป็นมือใหม่ ดูแล้วสนุกดีรับ ทำมาให้ดูบ่อยๆนะ
  • :006::063::063::063:
  • Wow wow wow

ใช่แฟนพันธุ์แท้เป่าเนี่ย

ส่วนคนนี้ MR. DRAGO
    ไฟล์แนบ
    fc.jpg 120K
    fc1.jpg 69K
  • น่ารักมากๆๆเลยครับ
  • น่ารักจังครับ ถ้าจะเลี้ยงอีกตัว อยากได้สีขาวแบบเนี้ยะ
  • ขอบคุณคำชมจากทุกท่านค่ะ....น้าผีคะ อุ้มทำงานที่ภูเก็ตค่ะ ส่วนแฟนเป็นคนเยอรมันจ้ามะช่ายแอนดรู 55+ :005: ทะเลอยู่ใกล้บ้านค่ะประมาณ 5 นาทีจากบ้าน ( ถ้ารถไม่ติด )
    ส่วน MR. DRAGO ดูเผินๆคล้ายคุณชายใหญ่ที่บ้านเลยนะคะ :017: