ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Can we call the next SAVAGE ?? By BUFFALO BONE CREW !!!
  • Robinhood !! JASPER son 60 day old :059:
    โรบินฮู้ด บุตรชาย Jasper ครับ 60 วัน เอามาอัปเดทให้ดูกันเล่นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    zz104.jpg 78K
  • :059:
    ไฟล์แนบ
    zz93.jpg 66K
    zz90.jpg 92K
    zz92.jpg 88K
  • สวยงามมากเลยพี่เรก โดนใจ:063::063::063:
  • Jasper...จ่ายหน้าตาอย่างงี้ตลอดไม่เบื่อเหรอพี่ ดั้งก็ไม่มี หน้าก็แก่แต่เด็ก เฮ้อ.. !!
    นี่..Tansler พ่อพันธุ์ล่าสุดนำเข้าต่างจังหวัด อายุ 8 ปีกว่าๆวัยกำลังหนุ่มเฟี้ยว รับผสม 250 ขาดตัว..!! พีเรกสนป่าวเพ่..?? 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC09057.jpg 55K
  • ถ้าสีแดงจะสวยกว่านี้เยอะ
  • :o012::o005:อยากได้บ้างจัง

:o036:
  • โฮ สวยครับ ฟรอมดี กระดูกใหญ่ ปากไม่แหลม ตาไม่ชิดเกินไป ยอดเยี่ยมครับ อยากดูชมแม่หมาชื่ออะไรครับครับ
  • นี่แม่ครับ E bola
    ไฟล์แนบ
    za962.jpg 85K
  • โฮฮฮฮ หมาเตี้ยมากดีครับๆ ขากว้าง ปากใหญ่
    แต่ถ้าได้พ่อหมาที่เตี้ยกว่าแม่ จะได้ลูกเตี้ย น่าจะสวยกว่านี้นะครับ
    แต่ยังไงก็ ชื่นชมครับๆๆๆๆๆ ในความสามารถ
  • อยากรู้ว่าใครเอาข้าวหลามหนองมนไปกระทุ้งจมูกเจ้าโรบินฮู้ด ถึงได้หักขนาดนี้... แต่ก็สวยครับ:020:
  • ได้เก็บตัวเมียไว้บ้างป่าวครับพี่เรก
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม:059:
    ชุดนี้ไม่ได้เก้บตัวเมียเลยครับ พี่ bathbull
  • :036:เก็บตัวที่เหลือ...แต่คงไม่มีเหลือให้เก็บ :063::063::063::063:
    สโลแกนใครหว่า...น่าใช้มั๊กๆ..5555

--------------------------------------------------------------------------

เทรนเลอร์ น่าอิจฉามากๆ...หมอนเดียวกะ เจ้าของเลยวุ้ย
  • Tansler นี่ใช่ลูกชายของ ฮวน กอตติ เลยใช่ป่าวครับ

เห็นแอบมีเชื้อรา บางๆด้วยอะ :028:

KEEP UP P'REG:063:
  • แหม.!! ตาคนนี้นี่ตาถึงจริงๆ ใช่แล้วครับน้ายุทธ นี่แหละครับต้นสาย 25 ปากน้ำ - ท่าช้าง(ด่วน) นิ่งสุดๆ ตอนนี้กะเจี๊ยวมองแทบไม่เห็นแล้ว ตั้งแต่เกิดมาผสมไป 2 ครั้ง ห่างเหินปิ๊ มาร่วม5 ปี ไม่อยากผสมครับกำลังรอลูก โรมิโอ หรือ G2 อะไรพวกเนี๊ยผสมดีกว่า แจ่ม...
    ปล.เป็นไงในรูป ผู้คนให้ความสนใจ เทรนเลอร์ อย่างมาก 5555+

เจ อิจฉาเทรนเลอร์ จริงๆเหรอ มาเดี๋ยววันนี้ไล่ลงไปนอนข้างล่างก็ได้ เอิ๊ก ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    99845.jpg 93K
  • เทรนเลอร์...เจอหน้ากันวันแรก
    มันก็โดด หอมแก้มเค้าแล้ว
    แหม...นอกจากฉลาดล้ำแล้ว
    ยังตาถึงอีก...55555

Bigchill วันหลังเปลี่ยนแนว จูงเจ้าเทรนเลอร์ ไปงาน D1 ดิ
    รับรอง Best in show
  • :049:นิสัยเหมือนเจ้าของ เปี๊ยบบบบบบบบบบบบบ..
  • คุณเรก...เบอร์ไรคับ? โทรหาผมหน่อยจิ :o032::o060:
  • คุณต้อมครับ ผมหาเบอร์คุณต้อมไม่เจอ นี่เบอร์ผมครับ 089-8896788
  • EBOLAสุดยอดเลยสวยมากครับชิดซ้ายเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG0062A.jpg 10K
  • สวยมากพี่ เรก.
  • ขอบคุณครับพี่ตี่ และคุณbigrescue :059:
  • หมาสวยๆทั้งนั้นเลยนะป๋า :005: