ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH มีพิทบูลหล่อ ดียังไง?
  • ปลัดเลิศชายหายไปนาน เลยเอาคอมมาดี้แนวจูล่งมาเล่นมั่ง
    ต้องยอมรับว่าเจ้าเบิกเป็นหมาที่หล่อ แววตาที่มีเสน่ห์และชอบเล่นด้วยทั้งคนและทั้งหมา
    สาวๆเห็นไม่ได้ต้องรีบเข้ามาหาทันที ถ่ายประมาณเดือนที่แล้ว มาดูกันสนุกๆครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05186.JPG 87K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    IMG_0417.JPG 96K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    IMG_0418.JPG 108K
  • 3...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0419.JPG 109K
  • คุณเต็กครับ ขอยืมตัวเจ้าเบิกด่วน จะพาไปเดินเส้นทองหล่อดึกๆหน่อย 5555
  • อิจฉา! คนมีหมาหล่อ ของเราไม่หล่อบ้างก็แล้วไป 55 แซวเล่นเฉยๆ เจ้าเบิร์กตัวจริงหล่อกว่าในรูปเยอะ
  • :006:ขำดีคับพี่เต็ก
    ขำตอนน้องผู้หญิง ถามว่า " แล้วคุณพี่หล่ะ ชื่อไรค่ะ"
    ปากน้องเค้าได้จังหวะพอดีเลย แต่ จริงๆแล้วน้องเค้าอาจจะพูดว่า "พี่ค่ะลืมรูดซิปค่ะ"
    55555555 ว่างๆก็ทำมาให้อ่านอีกนะพี่เต็ก:063:
  • จริงๆแล้วเรื่องราวเป็นแบบนี้ ขำๆนะพี่เต็ก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0419[1].jpg 109K
  • เอาบ้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG0339A5.jpg 57K
  • ทําพี่เสียหายหมดเลย ลืมใส่เกงใน...:001: ยืมไปทองหล่อได้เหยื่อแล้วจะเอาเจ้าเบิกไปใว้ไหนครับ สงสัยต้องให้ผมไปรอรับแล้ว...:020:

เจ้าเจอร์เก้นก็หล่อเอาการเหมือนกันอัตมาเล็ก แต่สาวเชียงใหม่ไม่กล้าเข้าใกล้เพราะนิสัยออกแนวคอมมิวนิสต์...
  • อืม ท่าน tutie ความจริงอย่างนี้เองหรอ โอ้วว พี่เต็ก ไม่น่าเลย 555+
  • :m117: :m117: :m117:
  • กล้าเล่นน่ะ เต็ก :027:
  • นั่น อะดิ:026:
  • ต้องใจกล้าและบ้านิดๆครับเฮีย ว่าไปแล้วลําพังผมไปไหนคนเดียวเปอร์เซนต์จะน้อยมากที่จะมีสาวๆกล้าเข้ามาคุยด้วย
    แต่มีเจ้าเบิกไปด้วยมีแต่สาวๆเข้ามาล้วนๆ ผมก็ได้แต่หวังว่าเค้าเล่นกับเจ้าเบิกเสร็จผมจะได้มีโอกาศเล่นกับสาวๆมั่ง...:020:
  • เหมือนกัน ไปเดินที่ไหนมาไหน รู้จักแต่หมาไม่รู้ัจักคนอ่ะ
  • ตอนนี้มาจัดอบรมที่เชียงราย ยาววววว
    เล่นเน็ตนานไม่ได้
    ชั่วโมงละ 50 บาท เซ็งเป็ด
  • เดอะออริจินอลกลับมาแล้ว! ช.ม.ละ 50 บาทผมก็ไม่ค่อยอยากเล่นเหมือนกันครับท่านปลัด สบายดีนะครับ...
  • ฮาดีครับ คุณเต็กเอามาให้ชมกันบ่อยๆนะครับเเบบเนี้ย อะ:006::059:
  • ได้เลยครับพี่เรก ธุรกิจที่พัทยาเป็นยังไงมั่งครับ หน้าท่องเที่ยวอย่างนี้คงรับเต็มๆเลย

ดูรูปนี้ตอนเจ้าเบิกแค่ 9 เดือน ยังใช้แววตาจีบสาวได้อย่างสุดพริ้ว ทั้งแสบทั้งกวนขนาด...
    ไฟล์แนบ
    DSC02360.JPG 114K
  • ไม่ใช่แววตาอย่างเดียวละมั้ง ดูจรวจมันดิเตรียมยิงเลยนะนั้น
  • ช่างสังเกตมากอ้ายสมพงษ์...:020: เป็นหมาที่เหมือนคนมากที่สุดที่ผมเคยเลี้ยงมา
    ไม่ว่าจะเป็นแววตา การมอง การนอน การอ้อน นิสัยที่นิ่งและเงียบ แปลกแต่จริงครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0295.JPG 78K
  • อ้าวคุยกันยาวเลย ไม่ได้เจอกันเลยนะคับคุณเต็ก ตอนนี้แต่ละซุ้มสั่งหมามากันเพียบมิทติ้งครั้งหน้าได้ดูสวยๆๆๆกันเพียบถ้าเขาเปิดตัวนะคับแต่เราแอบไปเห็นมาแล้ววววววววววววววว:m001:
  • เห็นมาแล้วเป็นยังไงมั่งครับคุณเก่ง มีตัวไหนหน้ากลัวมั่ง ไม่ได้แอบถ่ายรูปไว้เลยหรือครับ...:017:
  • มาลุยกันต่อ คงจะยากนะที่จะให้อยู่เฉยๆ มีทางเดียวคือมัดขา นิสัยมันออกตัวล้อฟรี! ตลอด ตอนอยู่บ้านมันทำหน้าที่ reception วันหยุดคอยสังเกตมันทั้งวันเห็นมันเดินนับครั้งได้ นอกนั้นวิ่งและกระโดด แต่ส่วนตัวชอบใหญ่ด้วยกล้ามเนื้อมันส์ น่าเกรงขาม สง่า กระฉับกระเฉง มีความคล่องตัว ชอบแบบนี้มากกว่าครับพี่!
  • อ้าว! ผมนึกว่าอยากให้เพิ่มนํ้าหนักและบึกขื้นก็เลยแนะนํา แต่ในรูปเจอร์เก้นก็ดูดีมีสง่าแล้วครับ
    แทบจะไม่มีไขมันเลย ร่างกายก็เหมาะสมกับนิสัยดี ออกตัวแบบ 4x4 ใครจูงให้ทีไรหลังเดาะทุกที...
  • Oh! No i dot' like 4*4 , but i like lumbogini only!!
  • เวลา Burn ล้อมันได้อารมณ์ดีมันถึงจะเรียกว่าออกตัวล้อฟรี! ครับพี่ 55
  • แบบนี้ใช่มั้ยอัตมาเล็ก...
    ไฟล์แนบ
    2007-Edo-Competition-Lamborghini-Murcielago-LP640-Rear-Angle-Open-Doors-1024x768[1].jpg 78K
  • โดยตรง! ถ้าเป็นสีเหลืองจะเด็ดกว่าพี่