ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาแล้วค่ะพี่มาร์ค ขออภัยช้าไปนิด ปักหมุดให้ด้วยค่า
    ไฟล์แนบ
    20090328215708_20090204011202_head.jpg 51K
  • ขอเป็นผีตัวแรกในกระทู้ตัวเองเลยเพราะยังเล่นไม่ได้ จะพยายามสมัครอีกครั้งครับ YAMATO
  • สวัสดีครับ คุณอร พี่โฟล์ค
    ชอบสโลแกนมากเลยพี่
    Bullies talk Bullshits walk:o003:
    ไฟล์แนบ
    20090128202201_k1.jpg 49K
  • :005:สวัสดีค่ะคุณเอก ภาษามือทีมนี้สุดเท่ห์ มาเยี่ยมอีกนะคะ:065:
    ไฟล์แนบ
    20090602193409_time3.jpg 100K
  • เดี๋ยวจะแวะเวียนมา ไม่ขาดสายครับ:m086:
  • ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด ฮาทร์คอร์ ครับไม่ทราบว่าเตรียมร่างกายและหัวใจพร้อมกันหรือยังถ้าพร้อมแล้วลุยเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8268.jpg 87K
  • สวัสดีครับ เฮียโฟล์ด และ คุณอร ยินดีครับ ที่เห็นกระทู้ของ patriot ใน บอร์ดแห่งนี้
  • :m087:สวัสดีครับ PATRIOT BULLIES มีโอกาสจะแวะเวียนไปเยี่ยมนะครับ อยากไปม๊ากกกกก :m001:
  • ขอบคุณเฮียเหลียง และ เฮียใหญ่ค่ะ ร่างกายพร้อม จิตใจแข็งแรงดี ต่อจากนี้คือการฝึกการอดทนอดกลั้นต่อสิ่งเร้าทั้งหลาย หรือที่เรียกว่าฝึกจิตค่ะ ฮาฮานะค่ะ:002: :062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0095.jpg 86K
  • สวัสดีครับเฮียโฟล์ค คุณอร เชียงใหม่พิทบูลยินดีต้อนรับครับ พลาดความมันส์ของกระทูัผมไปนิดเดียวเอง แต่น่าจะมีให้ดูอีกเยอะในอนาคตครับ
    แวะเข้าไปชมก็ได้นะครับ มีรูปและข้อมูลเล็กน้อยเกี่ยวกับเจ้าสุดหล่อ Soljah Boi ด้วย...:020:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12717&page=1
    ไฟล์แนบ
    DSC02272.JPG 93K
  • ยินดีต้อนรับ เฮียโฟล์คและน้องอรด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง
    และนับว่าเป็นเกียรติต่อบอร์ดฮาร์ดคอร์ของเราแห่งนี้เป็นอย่างมาก สำหรับการเปิดห้องปักหมุดของ Patriot Bullies ในวันนี้
    และยิ่งได้ยินน้องอรบอกด้วยว่า ทั้งร่างกายและจิตใจ พร้อมที่จะผจญภัยกับความมันส์ในโลกไซเบอร์ ณ วันนี้ ฟังแล้วยิ่งปลื้ม (คนจริงไม่มีใครกลัวที่นี่ครับ)

ชอบมาก ที่จะใช้ที่นี่ในการฝึกตน พี่เองที่ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานก็อาศัยฝึกฝนสมาธิตัวเองในบอร์ดนี้เช่นกันครับ

และไม่ต้องห่วง พวกพี่ๆ สกูบ้าพิท ยินดีจะเป็นพี่เลี้ยงคอยประคองให้เดินไปได้โดยตลอดครับผม :005:
  • :063:สุดยอดไปเลย พี่โฟร์คเจ๊อร:063:
  • กลุ่มตะพานหินรายงานตัวครับ
  • สวัสดีครับพี่โฟร์ค เจ๊อร
    ไฟล์แนบ
    20100128201535_20100128191509_DSC052242.jpg 67K
  • ร่างกายพร้อม หัวใจพร้อม !!!!! :059:
  • เจ๊อรทนด้ายยยยย ....5555
  • ว้าวววว แฟนคลับตรึม บอกแล้ว อบอุ่นกว่าที่คิดเยอะ ฮ่าๆๆ
    ฝากบอกเฮียโฟล์ค เตรียมตัวได้เลย จะมีการเคลื่อนทัพระดมพลจาก กทม บุก คอนหวันเร็วๆนี้

รอเฮียจัดงานไม่ไหวแล้ว
  • อบอุ่นจริงๆด้วยพี่มาร์ค เตรียมพร้อมต้อนรับทัพใหญ่ต้นมีนาครับ มาสัมผัสคำขวัญ"บูลลี่สวย หมวยเด็ด เข็ดทั้งคืน" YAMATO
  • สวัสดีครับพี่โฟล์ค ไม่ได้คุยกับพี่โฟล์คนานเลย เร็วๆจะเข้าไปหาครับ
  • อร นอนดึกเหมือนกันนะเรา เตรียมพบกับความมันส์สไตล์ เมืองคาวบอย ฮ่าๆๆๆๆ
    ฝากถามเฮียโฟล์คด้วยว่า ชื่อ ที่ล๊อคอินไม่ได้ ใช้ชื่ออะไรครับ
  • สวัสดียามเช้าครับพี่โฟล์ค เจ้อร อีกไม่กี่วันจะพาบลูม่าเข้าไปเยี่ยมพ่อโซลจานะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04969.JPG 78K
  • ป๋าจะมาคอนหวันเมื่อไหร่ครับ จะเอาหินอ่อนงามๆไปฝากป๋าดูแลหน่อย
  • พี่โฟล์คครับ "บูลลี่สวย" น่ะสัมผัสแล้วสวยจริง:063::063:

แต่คำขวัญประโยคหลังนี่ยังไม่เคยสัมผัสครับ

:008::008:"หมวยเด็ด เข็ดทั้งคืน" นี่มันเป็นยังงัยน้าาาาาา:006::006:
  • น้องอรครับ ขอโทษที พอดีอ่านผ่านๆเพิ่งสังเกตเห็นครับ ตรงสโลแกน พี่ว่าเราเขียนสลับกันหรือเปล่า

พี่ว่า Bullies น่าจะคู่กับ Walk มากกว่า เพราะ Walk หมายถึง เดิน ในประโยคนี้จึงหมายถึงการก้าวเดินต่อไปข้างหน้าตลอดเวลา
    ส่วน Bullshits น่าจะคู่กับ Talk มากกว่า เพราะ Talk หมายถึง พูด คือดีแต่พูด โม้ตลอดเวลา แต่ไม่ลงมือทำอะไรเลย

หากพี่แปลผิดก็ขออภัยด้วย ภาษาอังกฤษพี่ก็ไม่ค่อยชำนาญเท่าไรครับ
  • ยินดีต้อนรับสู่ บ้านทรายทอง 55555+
    ไม่เหงาเหรอคับที่ไม่ได้คุยกันเลย ผมหล่ะเคิดถึงโคตรแต่ก็OKมาช้ายังดีกว่าไม่มา
    ปล.พี่โฟล์คครับถ้าไม่เป็นการรบกวน วันที่ 6 ก.พ เชิญร่วมสังสรรค์มันส์กันที่บ้านผมนะครับ
  • คุณอร ภาพที่ถ่ยกับเหล่าพระพุทธรูปนะ ชอบๆๆ
    ถ่ายในห้องพระหรือว่าร้านขายของเก่า เจ๋ง:063:
  • Bullies talk, bullshits walk น่าจะหมายความว่า ถ้าเป็นเรื่องหมาเรื่องบูลลี่เราคุย แต่ถ้าขี้โม้หรือเรื่องไม่ดีเราเดิน(หนี)ครับ
    พอดีผมเคยอ่านเจอ ยังจำได้ เพราะติดใจความคิดของคนตั้งสโลแกนจริงๆ ผิดถูกยังไงก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ
  • ขอโทษนะครับ หากแปลเจตนาคนตั้งสโลแกนนี้ผิดไปครับ
  • สวัสดีครับพี่โฟล์ด และ คุณอร แวะมาทักทายกระทู้นี้ครับ ไม่เจอกันนานเลยคิดถึงครับบบบบบ
  • อะ ทุกคนทักทายกันเสร็จแล้วใช่มั้ย

จะได้ถึงคราว พระเอก ทักทายเค้าบ้าง ตามสไตล์พระเอกต้องออกโรงทีหลัง

สวัสดีครับ พี่โฟล์ค และ อร ยินดีต้อนรับเข้าสู่แดนแห่งมิตรภาพและกลิ่นคาวเลือด555

ที่นี่สนุกสุดๆละ และหวังว่าพวกเราคงได้สนุกร่วมกันอีกนะครับ เพราะคราวที่แล้วไม่ยักเจอหมวยเด็ดนี่อะสิ:038:
    ไฟล์แนบ
    A7890990-3.jpg 42K
  • เข้ามาทักทายครับ:062::062:
  • หวัดดีครับ พี่โฟลค & คุณอร
    ผมมาแอบซุ่ม อยู่ที่นี่พักใหญ่แล้วครับ ตามมาดูพวกสกรูบ้าปิ ..... 55555
  • สวัสดีค่ะทุกท่าน วันนี้ไปหาของกินอร่อยๆมา ร้านนี้ถูกใจมาก เพลงเพราะ อาหารอร่อย บรรยากาศดี ต้องขอบคุณไกด์อย่างแรง... คุณปอนด์ คุณยุทธ ไม่ได้เจอกันนาน แต่คุณนพไม่รู้ว่าลมอะไรพัดมาเจอกัน อิอิ :063:: ส่วนบรรดา ผบ.ทบ. ไม่ต้องห่วง..เมาท์..กระ...จาย..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0819.jpg 123K
    IMG_0817.jpg 121K
    IMG_0801.jpg 73K
  • สวัสดีตอนเช้าครับ :032:พี่โฟร์ค:032: เจ๊อร
  • ไม่มีการชวนเลย :002:
  • ซาหวัดดีคับพี่โฟร์ค คุณอรรรรร จร้า
  • สวัสดีครับทุกท่านได้ข่าวว่าร้านนี้มีผีคอหักครับพี่มาร์ค Yamato
  • พี่โฟล์คอย่าไปพูดถึงผีคอหักเลย ผมไว้อาลัยให้กับเหตุการณ์นั้นไปแล้ว555

อร นี่ถ้าบอกว่าอาหารไม่อร่อยนี่ไม่เชื่อเลยนะ เห้นตั้งแต่ต้นยันกลับเธอไม่วางเลยส้อมอะ แต่ที่ข้องใจตรงที่บอกว่าดนตรีเพราะอะ เพลงไหน เห็นเธอกินๆๆๆๆอย่างเดียว มีเวลาว่างฟังเพลงด้วยรึ:030:

ป๋าที่ไม่ชวนป๋านี่ไม่ใช่ไร ตอนแรกกะว่าจะไปหาอะไรกินง่ายๆคุยเรื่องการจัดงานยักษ์ช่วงกลางปี
    เด๋วเราต้องคุยกันอีกหลายครั้ง เกี่ยวกับรูปแบบ ไว้คราวนั้นมากันแบบ ฟูลๆเลย เพื่องานนี้โดยเฉพาะ:065:
  • แวะมาทัก
    ไฟล์แนบ
    003-32.JPG 56K
  • เดี๋ยววันนี้จะเข้าไปหาพี่โฟล์คกะเจ้อรนะครับ
  • ก๊อกๆๆๆ แวะมาขอเบียร์เย็นๆดื่ม เจ้าของบ้านอยู่อะเป่า หรือยังเมาหลับอยู่พัทยา
  • มาแล้วจร้า สวัสดีค่ะทุกท่าน ไปแวะเที่ยวฉะเชิงเทรามา วันนี้รอรับงานเข้าอยู่จร้า
    แหมท่านยุทธ ถ้ากินต้องหยุดพูด ถ้าพูดต้องหยุดกิน มันเป็นสัญชาตญาณส่วนตัวเลยเลือกอย่างแรก พอกินอิ่มเค้าก็กลับกันหล่ะ ไว้โอกาสหน้านัดมากินกันใหม่ก็เลือกอย่างแรกเหมือนเดิม อิอิ
    พี่มาร์คมาเมื่อไหร่บอกล่วงหน้า 1 วันน่ะ จะล้างท้องรอ..เหล้ายา...ยกให้พี่ ปลาปิ้ง...เดี๋ยวน้องจัดการเอง...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0378.jpg 100K
  • เห็นแล้วอิจฉา ค่ายนี้อะ กินอร่อยกันเชียว เห็นที ว่างวันไหน ต้องไปลุย ครหวัน ซะหน่อยแล้ว หุหุหุ
  • เนี่ยกำลังจะชวนพี่ใหญ่ของกลุ่ม เคลื่อนพลเข้าตีเมืองคอนหวันอยู่แล้วเร็วๆนี้ ขากลับยึดเอาลูกโซจาบอยมาเป็นเชลยสักสองสามตัว
  • สวัสดีคุณโฟล์ค, คุณอร และสมาชิกชาว PATRIOT ทุก ๆ ท่านด้วยครับ แวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    EPK-33.jpg 47K
  • lสุด....สุด....จริง..คับ
  • สวัสดีค่ะทุกท่าน
    SAVAGEน้อย ตัวนี้ของพี่เก่ง ดูตัวเป็นๆได้ที่ XL แคมป์...:065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0889.jpg 113K
  • เปิดห้อง ยังไม่ได้ทำบุญบ้านก็ดังใหญ่เลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ

สู้ๆครับ ระยะทางอีกยาวไกล :005:
  • คุณอร เจ้าตัวข้างบนกระดูกมันจะเท่าข้อมือคนจับแล้วนะ:m001:
  • กระดูกดีทุกตัวเลยค่ะคุณเอก....:032:
    เชียร์อย่างเดียวเลยลูกพี่........:062:
  • ผมว่ากระดูกมันงามจิงๆคับตัวนี้