ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้เกือบปายแล้ว
  • :002::002::m051: เมื่อตอนเช้าตี 5 กว่านางริชชี่จะคลอดลูกแต่ก้อก้อคลอดไม่ได้สักทีแบบว่าออกผิดทางเอาขาหลังออกก่อน
    ปรากฏว่าเป็นตัวผู้สวยด้วยแต่ไม่รอด รอเป็นชั่วโมงไม่เห็นออกซะทีโทรหาหมอพาไปฉีดยากระตุ้นเมื่อ 2 โมงกว่าๆ
    ที่ช้าเพราะเดินทาง 40 กิโลฉีดเสร็ดหมอบอกให้กลับไปคลอดเองที่บ้านปรากฏว่าเบ่งยังไงก้อไม่ยอมออก
    เอาละซีทีนี้กลับไปหาหมอให้ช่วยผ่าตัดปรากฏว่ารอดทั้งหมด 6ตัว ตาย 3 เดินทางไปกลับ 160โลเหนื่อยมากก้อสงสารเขานะนั่งดูตลอดตอนที่หมอผ่า ขออภัยนะครับที่มาเล่าให้ฟังอาจทำให้เปลืองเนื้อที่ต้องขออภัยจริงๆ
  • สำหรับผมเล่าสู่กันฟังไม่เป็นไรหลอกสำหรับคนใจแคบอาจจะเป็น
  • ทำไมไม่บอกหมอว่าบ้านไกลไปกลับเป็น160กิโลนับถือคับ ผมก็เคยมีประสบการณ์ในการผ่าคลอดหมาเหมือนกันเหนือยสุดๆ เพราะต้องคอยลูบตัวลูกหมาตลอดเพราะโดนยาสลบหมอบอกเดี๋ยวมันจะไม่หายใจ แต่ก็ดีใจที่ได้เห็นลูกหมามีชีวิตรอดขอให้น้องหมาแข็งแรงนะคับเอาใจช่วยคับ อยากเห็นเด็กๆนะคับ
  • ยินดีด้วยนะครับ ฟังแล้วก็อดห่วง ข้าวปุก เราก็ไกลหมอ อ.ปาย
  • ผมก็เคยเจอนะ โผล่มาแต่ขาเห็นท่าไม่ดีเลยดึงออกมาเองเลย รอดด้วย
  • ชิวิตเป็นอะไรที่ไม่แน่นอน แต่ยังดีที่รอดมาได้ตั้ง 6 ตัวครับ...:065:
  • เอาใจช่วยครับ สู้ๆ