ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพศผู้ที่บ้านใครเป็นแบบนี้บ้าง
  • ปัญหามีอยู่ว่าพิทที่เลี้ยงไว้ที่บ้านมันเป็นฮีทพร้อมกัน2ตัวเจ้าตัวผู้เลยมีอาการเครียดกินได้ถ่ายปกติแต่ยามกินเข้าไปพอเห็นตัวเมียมันก็จะอาเจียนออกมาจนหมดหรือแค่ได้ยินเสียงตัวเมียร้องมันก็จะรีบอาเจียนออกมาทันทีเป็นแบบนี้มา10กว่าวันแล้วยิ่งช่วงนี้อาการร้อนยิ่งหนักเข้าไปอีกผอมมากทั้งๆที่หิวกินไปสักพักแค่ได้ยินเสียงเดินของตัวเมียอาการเดิมก็ออกทันที เพศผู้ที่บ้านใครเป็นแบบนี้บ้างครับ (เนื่องจากเพศเมียตัวที่1ยังเด็กเลยไม่เหมาะในการผสมและเพศเมียตัวที่2ก็คนละสายกับตัวผู้เลยไม่เหมาะในการผสม)ตัวผู้เลยเครียดหนัก ทางแก้เราควรทำอย่างไงครับ
    ไฟล์แนบ
    5003.jpg 81K
  • เรื่องจริง ครับ ไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่น จับมันทำเหมือนกับเราช่วยตัวเองหล่ะ ผู้ชายน่ะ ไม่ใช่ผู้หญิง
  • แถวบ้านเรียก ว่า จับสบัดข้อ หรือ สแคชไข่สไลน์หนอน ครับ.....5555 แอบทะลึ่งนิดๆ....คิคิคิ