ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากซื้อของร้านพี่คิมฝากได้จ้า
  • วันเสาร์ที่20 นี้จะลงไปทำธุระที่กรุงเทพค่ะ แล้วก็เลยจะแวะไปซื้อของที่ร้านพี่คิมด้วย เพื่อนๆพี่ๆชาวพิท เชียงใหม่ใครที่อยากจะฝากซื้อของอุปกรณ์เกี่ยวกับน้องหมาที่ร้านพี่คิมก็โทรมาฝากซื้อกันได้นะคะ เพราะตอนนี้ก็มีหลายท่านแล้วที่ฝากกัน เลยแบบว่าจะได้ขนขึ้นมาทีเดียวเลยเพราะอีกไม่กี่วันก็จะมีทติ้งกันแล้วใครอยากปลอกคอ สายจูงยังไงก็ฝากกันได้นะคะ โทรสั่งได้ที่เบอร์ 086-7288957 เตยค่ะ
  • พี่คับอยากฝากซื้อชุดนี้คับ
    เดี๋ยวพุ่งนี้จะโทรหาคับ
  • น่ารักมากครับ ใครอยากได้อะไรโทรหาน้องเตยได้เลยนะครับ :063::063:
  • ย่อรูป แปลงไฟล์ยังลงไม่ได้อีก-*-
    อยากได้เหมือนรูปที่ 4 คับhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12653
    ขอบคุนพี่เตยล่วงหน้าด้วยคับ
  • คุณ lupang ช่วยโทรกลับมาพรุ่งนี้ด้วยล่ะกันค่ะ เพราะเตยจะไปวันเสาร์แต่เช้าอาจจะไม่มีเวลาเช็คในเวปอ่ะค่ะเตยรับสายตลอด24 ช.ม.ค่ะ
  • คุณ lupang จะฝากซื้ออยู่ป่าวค่ะ รบกวนโทรกลับด้วย เตยเลื่อนเป็นเดินทางคืนนี้แล้วค่ะ
  • ตอนนี้เตยอยู่กรุงเทพแล้วนะคะ จะไปร้านพี่คิมตอนเที่ยงๆ ใครจะฝากอะไรก็รีบๆโทรหน่อยนะค่ะ คุณ lupang ถ้าถึงที่ร้านพี่คิมแล้วเตยจะโทรหาอีกทีค่ะ