ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากไปเที่ยวงาน สาย 2 ไปไงครับ
  • :001: นั่งดูแผนที่แล้วงง ครับ
  • หวัดดีครับ ขึ้นทางด่วนสายบางพลีสุขสวัสดิ์ ไปเลยครับ ตรงอย่างเดียว ลงทางด่วนสุดสายเลยครับ แล้วขับตรงไปอีก สังเกตุป้ายนครปฐม ป้ายแรกอย่าออกนะครับ(เป็นเส้นเพชรเกษม ไปได้เหมือนกันแต่รถเยอะ)ให้เลยไปอีก สังเกตุป้าย นครปฐม บรมราชชนนี ให้ชิดซ้ายคู่ขนาน (ตรงนั้นมีเต๊นท์รถหรู มือ2 อยู่เยอะครับ)แล้วเลี้ยวซ้ายเลยครับ พอออกถนนบรมราชชนนีได้แล้วก็วิ่งไปอีกประมาณไม่น่าเกิน 1 กิโลสังเกตุป้าย สาย2ครับ แล้วเลี้ยวเข้าไปเลยครับ พอเลี้ยวเข้าแล้วก็เตรียมกลับรถครับ กลับรถแล้วชิดซ้ายก็น่าจะเห็นแล้วครับต้นไม้เยอะๆครับ
  • :006:ขอบคุงครับผม

สงสัยต้องสั่งโครงไก่บด ซัก 10 โล อิอิ :013:
  • พอเหรอครับ