ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อเครื่องวิ่งมือสอง
  • ต้องการซื้อเครื่องวิ่งมือสอง...เหล็กหรือแสตนเลสก็ได้ครับ...ราคาขึ้นอยู่กับสภาพสินค้า(ว่ากันมาเลย)...มีบริการจัดส่งให้ด้วยยิ่งดี...อิอิ(แม่สอดคับ)
  • พี่โต้งครับแอดมาเมลล์ผมหน่อยครับมีเรื่องอยากปรึกษา tiwza_2529@hotmail.com ขอบคุณล่างหน้าครับ
  • พี่โต้งครับแอดมาเมลล์ผมหน่อยครับมีเรื่องอยากปรึกษา tiwza_2529@hotmail.com ขอบคุณล่างหน้าครับ
    _______________________________________________________________________________

เรียบร้อยแล้วครับ
  • ยังไม่ได้เลยครับพี่ รบกวนอีกรอบส่งรูปหมาพี่มาให้ดูเล่นๆก็ได้ครับ อิอิ
  • ต้อง การกี่เครื่องคะ พอดีที่บ้านมีเครื่องมือสองอยู่พอดี ค่ะ*
  • เครื่องเดียวครับ...ติดต่อส่งรายละเอียดทาง Email ผมได้เลยนะครับ