ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอารูปไอ่จิ๋วที่เพิ่งไปตัดหูมาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    Late6.jpg 36K
  • เอาไปอีกรูป
    ไฟล์แนบ
    Late3.jpg 40K
  • พันหูหมาแบบนั้นระวังแผลอักเสบนะค่ะ
    พยายามอย่าปิดทับแผลเย็บ
  • โต้ง...มีรูปพี่น้องมันหรือเปล่า ช่วยโพสมาให้ดูหน่อยครับ

ปล. ลืมบอกชื่อผม เกียรตินะครับ
  • เอ่อ ลืมบอกชื่อไอ่แสบนี่มันชื่อ...ลาเต้
    ไฟล์แนบ
    Late4.jpg 44K
  • ลูกใครคับ ตัวเมียหรือตัวผู้ สวยดีนะ
  • ลูก Redman x Mootun ...ตัวเมียครับ
  • สวัสดีครับพี่สมเกียรติ สบายดีน่ะครับ "ลาเต้" เอาไปเลี้ยงที่ไหนอ่ะพี่ อยู่ที่เพชรบุรีเหรอครับ

โตเป็นสาวแล้วน่ะครับ สวยดีน่ะ ถ่ายตอนยืนเอามาดูบ้างสิ ส่วนพี่น้องมันผมก็ได้เห็นรูปอยู่แค่ไม่กี่ตัว

เอาไว้จะรวมๆรูปมาลงให้ดูน่ะครับพี่
  • หมาโต้งที่ผมเอาไปยังไม่มีโอกาศถ่ายรูปมาให้เลยครับ...อิอิ
    เจ้าของมันเอาไปเลี้ยงไว้ที่ไร บนดอยนูนอะ...ไกลคับ
    เดี๋ยววันหลังถ้ามีโอกาศจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
  • พรุ่งนี้นังนี้คงโดนเจี๋ยน เหมียนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC011723.jpg 72K
  • สวัสดี...โต้ง ไอ่ "ลาเต้" ตอนนี้มันไปอยู่ที่เพชรบุรี น้ำหนัก 15 โล ผอมไปหน่อย เลี้ยงวันละ 3 มื้อ อาหารก็โรยัลคัลนิล + ไข่วันละ 4 ลูก + นมแพะวันละ 2 กระป๋อง

จูงเดินลากเช้าเย็น วันละ 4 ชั่วโมงทุกวัน ฝึกง่าย จี๊ดโคตรๆ ตอนนี้ไหล่เริ่มมาแล้ว รอระยะเวลาอีกซัก 4-5 เดือน แล้วจะมาโพสให้ดูอีกที

ปล.โต้ง...ขอสูตรเลี้ยงหมาบึ๊กหน่อย เคยแต่ Keep หมาไฟล์รีดไขมัน กะว่าจะลองหมูสามชั้นต้มสุกวันละ 3 ขีดผสมอาหารเม็ด มันจะหนาไม๊ว๊ะโต้ง
  • คุณสมพงษ์ ตัวนี้คอกเดียวกันหรือป่าวครับ หัวย่นมาเลยนะ หนักกี่โลครับ