ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล็ก ลีบ แหลม มาแล้วครับ (จูดี้)
  • นานๆได้มาโชว์ความ เล็ก ลีบ แหลม ซักที เชิญชมแบบยาวๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0029A2.jpg 23K
    IMG0025A.jpg 22K
    IMG0024A.jpg 27K
    IMG0023A.jpg 26K
    IMG0022A.jpg 28K
  • อีกนิดนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0041A.jpg 27K
    IMG0039A.jpg 29K
    IMG0032A2.jpg 23K
    IMG0030A.jpg 21K
    IMG0028A.jpg 24K
  • ลืมบอกไปครับ อายุ 1 ปี 15 วัน

สายเลือดไม่ได้สืบ

สุดท้ายขอให้มีความสุขกันทุกคนเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0035A.jpg 19K
    IMG0036A.jpg 30K
    IMG0034A.jpg 22K
  • แม่งเสือกกระทู้อื่น สอนเค้า ติเค้าไปทั่วหมามึงเลี้ยงได้แค่นี้ก็อย่าไปสอนคนอื่นเค้าเลย เอาของตัวเองให้ดีก่อน ไอ้เกรียน
  • สายกัดเหรอครับ โอ้โหเลี้ยงได้อ้วน สมบูรณ์ ดีจริงๆ มีลูกเมื่อไหร่อย่าลืมมาโพสต์นะครับ จะจองคนแรกเลย เป็นสายกัดที่สวยจริงๆ
  • มาโชว์เพื่อจะทับแล้วก็ขายลูกหมา เชื่อดิ แผนโปรโมทของไอ้พวกชอบหาแดกกับหมา
  • ไอ้ aumstep นี่แหละชอบเสือกกระทู้อื่น โชว์เทพสอนเค้าไปทั่วแต่ที่จิงไม่ได้รู้ห่าอะไรเลย ตูหมามันดิเลี้ยงอย่างนี้เสือกไปสอนคนอื่น
  • ไอ้เด็กน้อยที่แท้มึงก็มีแค่หมาโหลๆเนี่ยนะเที่ยวว่าเค้าไปทั้วอายุมันแค่20ต้นๆเองแต่เสือกปากดีเดี๋ยวถ้ามีมิตติ้งเมื่อไหร่แล้วเจอมันตูจะสอยมันโชว์เองรับรองหมั่นใส้แมร่งมานาน เพื่อนมันก็มีแต่เด็กแว้นต่ำชั้นมากๆ ถุ้ย!เสือกซ่า หมามึงสวยมากเลยถ้าเทียบกับหมาขี้เรื้อน!สาดดดด
  • แล้วพวกผีทั้งหลายไป..ส......อะไรกับเขาล่ะครับ....หมาเขาขอค่าอาหารคุณหรือว่าคุณไปช่วยเก็บขี้เช็ดเฉียวกับเขาด้วย.......ส...........
  • สวยดี ผมเด๊กชัยนาท
  • ออกมาโชว์ซักทีนะคับ อั้ม :006:

ผมว่าหมาอั้มดูดีออกนะคับ ดูสุขภาพดีคับ รูปร่างก็ไม่ถึงกับขนาด

เล็ก เลียว แหลม หลอกคับ.....กลับดูแน่นดีอีกตางหาก:029: สู้ๆ คับ:062::062:

Aek FDP.:060:
  • นา นา จิต ตัง
    มันอยู่ที่ใครชอบแนวไหนยังไงหมามันก็สวยทุกตัวละครับ
    อยู่ที่คนมากกว่าที่ไปกำหนดกฏเกณฑ์ให้หมามัน
    ฟิตให้กล้ามขึ้นหน่อยดิอั้มน่าจะแจ่มขึ้นอีก
  • เป็นสายกัดที่ใช้ได้นะครับ ฟิตกล้ามเยอะๆนี่เด็จเลย
  • สวยดีนะอั้มเลี้ยงได้ดีคับกับบ้านเมื่อไรได้เจอกันคับ
  • ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

สำหรับสัมภเวสี
    - เขาห้ามไอดีผมแสดงความเห็นหรอครับ แล้วผมไปสอนหมาคนอื่นตรงไหน ผมก็แค่ตอบไปตามที่ผมอ่านเจอเท่านั้นเอง
    -ถ้าผมจะไปมีตติ้งที่ไหนเดี๋ยวผมจะบอก แล้วถ้าเจอผมถ้าชกได้ครับ แต่อย่าลอบกัด ถ้าผมไปแล้วคุณไม่มาซัดผมตามที่กล่าว คุณก็หมาตัวนึงนะ
    -แล้วผีทั้งหลาย ผมก็อยากเห็หมาคุณจัง ว่าจะเลิศเลอขนาดไหน ผมยังไม่ได้บอกว่าหมาผมเทพเลยซักคำ
    -แล้วเรื่องที่จะผสมขายคงไม่หรอกครับ แต่ผสมแน่ๆ แต่ว่าจะแบ่งๆให้กลุ่ม FreeDomPit ไปคนละตัว จบ

พี่แมสส์ พี่เอก ไม่อัพรูปมาแบ่งกันชมเลยนะ สำหรับพี่ก้องก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีครับ
  • ได้ครับพี่อาร์ท
  • พิทบลู.....มีหลายแบบหลายสไตร์ ลักษณะรูปร่างภายนอกแตกต่างกันไปหลายสาย แต่สิ่งที่เหมือนกันคือ "นิสัย" ของความเป็น "พิทบลู"
    หมาที่ว่าสวยที่สุดสวยแค่ใหน หมาที่ว่าขี้เหล่ที่สุดนั้นเป็นเช่นไร อะไรเป็นตัวกำหนด.....

ปล...ฝิตอีกหน่อยจ๊าบบบบเลยครับ
  • ด่ากันทำไม?
  • :m001:มันส์ม๊ากๆ
    .:m025:..พี่ๆทุกคนคับอย่าว่าผมเสือกเลยคับจะด่ากันทำไมคับ
    :m001:
  • ปากดีว่ะ น้าผีช่วยจัดให้เด็กน้อยหัดพูดหน่อยดิ
  • สายกัดตัวนี้ สวยจิง ๆ ^^" วันนี้เอสก้าเพิ่งไปตัดหูมาสด ๆ เลย :013:
    ไฟล์แนบ
    843.jpg 116K
  • ของผมก็หน้าจะ เล็ก ลีบ คราบบบ สายเก่า+สายกัด....โตขึ้นหน้าจะจี๊ด....

นู๋ชื่อน้องลักกี้ อายุ5เดือนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    lucky_resize2.jpg 85K
  • เอสก้า ขอให้หูหายไวไวนะ หายแล้วอัพรูปให้ดูด้วยเน่อ
  • ผี มาหลอกอีกละ
    ถ้าแน่จริงทำมัยยังเปนผีอยู่อะ

แสดงตนมาดิ เข้ามาปั่นไปทั่ว

ผีดีๆๆมีเยอะ
    ผีเลวๆๆๆ ก็แค่ออกมาเห่า ตุ๊ดจังเด็กน้อย
    กลัวก็อยู่บ้านกินนมไปอย่าออกมาเล่ร่อน มันน่าสมเพศ
  • ไม่เด็กหรอกครับ มันจะมีผีตนนึง อายุ 40 กว่าๆ เพราะผมเคยเถียงกันมารอบนึงแล้ว แต่จำกระทู้ไม่ได้ ช่างหัวมันเถอะ
  • :o028:อ้าวๆนึกว่าอาไร...
    :m002:ที่แท้ก็ผู้ใหญ่แถงกันนี่เอง:o002:
    :m025:ผมเป็นเด็กอายุพึ่ง19เลี้ยงพิทบูลคงจะไม่มีพี่ๆคนไหนด่าผมนะคับ
    :m001:มือใหม่คับผม
  • ทำไมผีอย่างพวกมึงต้องคอยมาด่าว่าคนอื่นวะ ไอ้พวกไร้การศึกษาปัญญาควาย
  • ถึงเเหลมก็รักจร้าาาาาาาาา.......
    ไฟล์แนบ
    พอใจ3.jpg 97K
    หู1.jpg 87K
  • :063::043::043:ตัวนี้สวยครับแน่นดี ฟิตบ่อยครับกล้ามจะได้ขึ้นเป็นมัดๆนะbombe
  • เอ่อ.... ใครจะว่าอย่างไรพี่ว่า ชอค่ะ ชอบหุ่นแบบนี้ กล้ามเป้นมัดๆขาเพรียวๆ.... สวยค่ะ
  • รำคาญ