ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ืGood blood not expensive Student prices.!!
  • สำหรับท่านที่ต้องการสุนัขเพศเมีย สายเลือดแน่นปั่ก แข็งเป๊ก โดยเป็นการผสมระหว่าง Mario x Renovet
    Mario เกิดจาก Shorty boy x Sassy ...และ Renovet เกิดจาก Kumala x sassy (แม่เดียวกันต่างพ่อ)ซึ่งเป็นการทำ Line breed double Sassy
    ซึ่งตัวเมียตัวนี้ผมแบ่งขายตัวเดียว และ ตัวสุดท้าย ในราคานักศึกษา..!!
    สนใจโทร.. 084-9417278
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 82K
    01.jpg 101K
    03.jpg 82K
  • Mario.
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 73K
  • Renovet.
    ไฟล์แนบ
    44.jpg 64K
  • น่ามากๆ บอกราคาเลยได้ไหมครับไหวจะได้ลุยเลย
  • เพ้ดไหนครับพี่ชิล
  • เพ็ดเป็น UKC (Registration) และ TKC ครับ.

และต้องขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามากันแบบชุดใหญ่..!! และยังเหนียวแน่นทุกครั้งที่ผมนำผลงานมาเสนอ ขอบคุณมากครับ
  • หวัดดีครับ คุณบิล ตามดูมาริโอ้ ตั้งนานแล้วครับ ตั้งแต่เค้าไม่กี่เดือน จนมาถึงตอนนี้ อืม Produec ไม่ธรรมดาครับ สำหรับตัวนี้ ยกนิ้วให้ครับ
  • ขอบคุณ..PitBullLive ที่เป็น "แฟนพันธุ์แท้"

และขอปิดการขายสำหรับตัวเมียตัวนี้ และยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยนะครับ.
  • อ้าว...เข้ามาช้าหน่อยเดียว ปิดการขายซะแล้ว
  • ** สวยตรงไหนวะนั้นนะ......โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่อย่าลืมล๊อคห้องละกานนะ เค้ารู้ว่าอยู่ไหนนะ5555..+++**
  • วันไหนจะแอบขโมยมาบอกกันบ้างนะคิน ไปด้วยเว้ยๆๆๆ