ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพ็ทวาไรตี้ รอบปฐมฤกษ์ เมื่อวานนี้
  • เมื่อวานใครได้ดูรายการ เพ็ทวาไรตี้ บ้างครับ ช่อง Network Channel หรือ ช่อง Sun Movie เก่าน่ะครับ
    พี่มาร์คเป็นพิธีกรเองเลย เวลา 16.30 - 17.30 น. ทุกวัน เป็นรายการสดด้วยครับ

เมื่อวานออกอากาศครั้งแรก มีอาการประหม่ากันเล็กน้อย ฮา ๆ ดูไป อดขำไม่ได้ ยังไงเพื่อน ๆ สมาชิกลองติดตามกันนะครับ

พี่มาร์คบอกว่า จะพูดเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับพิทบูล ให้มากที่สุดน่ะครับ
  • ไม่เหนมีเลยคับ วันนี้ - -* หรือว่าเปลี่ยนเวลาคับ
  • วันนี้ไม่เห็นมีอะ
  • แมร่งชักเหนื่อยวะ พยายามผลักดันเต็มที่ แต่ปัญหามันก็มาอยู่เรื่อยๆ ขออภัยด้วยครับ
    เมื่อวานเกิดการขัดข้องทางเทคนิค เทปที่ทำไว้มันเสียครับ

ตอนนี้เป็นรายการ ทั้งสดทั้งเทปแล้วครับ สดทุกวันไม่ไหว มันเหนื่อย และพลาดไม่ได้ด้วย
  • รายการสัตว์เลี้ยงนี่หาสปอนเซอร์ยากโคตรๆ สงสัยต้องทำละครแนวหมาๆบ้าง ดาราก็เลือกจากในบอร์ดนี้เลย
    ผลัดเปลี่ยนกันมาแสดง ฮ่าๆๆๆ

รบกวนใครเขียนบทให้หน่อย
  • ** รายการสัตว์เลี้ยงมันทำยากพี่ หาโฆษณาลำบากมากมายๆๆ

สู่รายการแนวอื่นไม่ได้จิงๆๆ... เอาใจช่วยนะคร๊าบๆๆ **
  • เข้าท่านะป๋า ทำละครอะ แต่ถ้าพระเอกเป็นคน นางเอกเป็นพิทบูล ใครจะเล่นอะนั่น 555

แต่ถ้าเป็นละครรักหวานชื่น ปานแหกตูดดม ขอเสนอ เดอะลื่นกะสาวของลื่นก่อนเลย 555
  • ทำเป็นละครซิทคอม เล่นกันเองดูกันเองดีกว่าวะ
  • ผมว่าทำละครสัตว์เลี้ยงเป็น...เรียลลิตี้......แบบปังคุงกับเจมส์ดีไหม......(มันน่าติดตามดี....มีลุ้นทุกอาทิตย์.....คนดูเหนียวแน่....คนดูเยอะเดี๋ยวโฆษณาก็มาเองครับ)............รับรองโฆษณากระฉูด....