ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกครั้งกับมีทติ้งเชียงใหม่
  • ขอเชิญผู้มีใจรักพิทบูลรวมตัวกันอีกครั้งในวันที่ 6มีนา เวลา 5โมงเย็นเป็นต้นไป ที่ลาน THINK PARK ในงานมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกกัน เช่น โชว์ลากรถ แข่งชักเย่อ โดยคู่เอกของงานนี้ ได้แก่พี่เล็กและพี่ใหญ่ 5555 ไม่ช่าย :013:เจอร์เก็นส์VSอาก้าก้าก้า :013:ท่านแขกผู้มีเกียรติท่านใดสนใจส่งน้องหมาเข้าร่วมการประลองพลังกัน ก็เชิญได้ตามสะดวกค่ะ และในวันงานเตยขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่านช่วยลงทะเบียนด้วยนะค่ะเตยจะมีแบบฟอร์มให้กรอกรายละเอียด เพื่อความเป็นระบบและสะดวกในการติดต่อกันในครั้งต่อๆไป ท่านใดมีความเห็นอย่างไรก็คอมเม้นท์ได้ค่ะ แล้วในวันงานเราจะมาแชร์ความคิดเห็นกันอีกครั้งค่ะ แล้วเจอกันวันเสาร์น๊ามากันเยอะๆนะคะ:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_09372.JPG 34K
  • มีลูกหมาขายด้วยหรือป่าวในงานอ่ะ
  • มีคับแต่รอประมาณปลายเดือนมีนา มีคลอด2ชุดคับ
  • ชุดนี้คับบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_15782.jpg 125K
  • เสาร์นี้ไม่พลาดครับ ไว้เจอกันครับ
  • ท่านที่สนใจลูกสุนัข โทรมาได่ครับ มีลูกสาว อาก้า อยู่ 2 ตัว 3 เดือนกว่าๆ
    081-716 7952...

เสาร์นี้ คอ B...ทั้งหลาย (ช่วงหัวค่ำ)...เราเปลี่ยนมากิน นมแพะกันไปก่อนนะครับ จะได้เตรียมไปเยอะๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03672.jpg 32K
    DSC03671.jpg 38K
  • think park = ทิ้งพรรค(พวก)
    อย่าให้ตูคอยจนหงอยอีกล่ะ
  • think park นี่คือลานติดๆกับตลาดขายของรินคำป่ะครับ
    หรือตรงกันข้ามวันก่อนมองหาไม่เห็นใครเลย.
    ปล.อยากไปดูพิทบลูสวยๆๆ
  • ลานthink park จะอยู่ตรงหัวมุมถนนสี่แยกรินคำเลยค่ะ เป็นลานเอนกประสงค์ที่เค้าชอบจัดคอนเสิร์ตกันอยู่ฝั่งตรงข้ามกับตลาดขายของรินคำ ถ้าคุณphanit441มาจากทางด้านเจ็ดยอดพอถึงไฟแดงให้เลี้ยวขวา ลานthink park จะอยู่ซ้ายมือค่ะ ถ้ามาจากเส้นนิมมานถึงแยกแล้วเลี้ยวซ้ายลานก็จะอยู่ซ้ายมือค่ะ แล้วเจอกันนะคะ