ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MJ BY : BULLROCKKENNEL B.B CREW
  • MARIO JUNIOR. : 35 DAYS
    ไฟล์แนบ
    DSC05484.jpg 88K
    883.jpg 75K
    98.jpg 90K
  • น่ารักน่าชัง :021:
  • ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ พ่อแม่?
  • แหม เปิดบ้านให้ใหม่เลยนะพี่
    ขอบคุณครับ:o040:
  • สวยครับ ขอบอก
  • สำหรับเจ้า MJ ตอนนี้ได้ถูกซื้อตัวเข้าสังกัด กลุ่มพิทบลูตะพานหิน เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ..
    ขอบคุณทุก Comment นะครับ.

Big Chill Bill
    ไฟล์แนบ
    1044.jpg 109K
  • ** ตัวจิงสวยที่เดียวคร๊าบๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆ **
  • awesome!!น่าตาดีครับ ดูมีอนาคต mj
  • :063::063::063: .... สุดติ่งคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 086.jpg 88K
  • MJ สวยมากครับ ตัวนี้อนาคตไกลครับ
    คุณมันคือบรีดเดอร์ของแท้ มาทีไรไม่เคยผิดหวังเลยจริงๆ
  • :063:พี่ บิว บายดีนะ ท่าน ลูกหมา สวยครับ
  • สบายดีครับท่านตี๋..ทางโน้นเป็นไงบ้างครับหวังว่าคงสบายดีเช่นกันนะพี่.

ขอบคุณ The Ghost ข้างบนด้วยเรื่องผิดหวังมันก็คงมีกันบ้างแหละแต่บางทีท่านอาจไม่เห็น ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    เรื่องแบบนี้เวลาพลาดแล้วทั้งเจ็บ-ทั้งเหนื่อย แต่ก็ต้องพยามยามหาช่องโหว่ให้น้อยที่สุด ค่าอาหารหมามันแพงทำเรื่อยเปื่อยคงจุกหล่ะครับ

ปล.พอดีไปเจอภาพ Mario ตอนเด็กเลยเอามาให้ชมกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC07201.jpg 70K
    DSC07202.jpg 65K
  • :o043::o043::o043: