ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกเจ้า Burgh กินอย่างมีระเบียบ
  • เอาวีดีโอตอนเจ้าเบิกนั่งคอยและกินอาหารอย่างมีระเบียบมาให้ชมกันครับ ถ่ายตอนอายุราวๆ 14 เดือน
    ถ้าเราไม่อนุญาติก็กินไม่ได้ แม้ว่าอาหารจะอยู่ข้างหน้าก็ตาม ลองไปฝึกเล่นๆที่บ้านกันครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=ev1dBWuxzK0
  • เจ้าBurghเนี่ยสวยสุดยอดเลยครับ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็นหมาสวยเท่านี้มาก่อนเลยครับพี่โกเต็ก
  • สุดยอดครับ สวยมากกกกกกกกกกกกกก ไหนอ่ะ
  • :063::063::063:
    เบิกก
  • สุดยอด!!!!!! จริงๆครับคุณ Tek
    ผมไม่ได้หมายถึงหมาคุณนะ ผมหมายถึงคุณครับ
    ผมเปิดดู มันแปลกไหนครับบบบบบบบบบบบบบบ
    เห็นคุณลงกระทู้ทีไร มักจะมีผีมาคอยต่อว่าประจำ
    ผมว่าสมควรแล้วครับ ขื้อวด ขี้คุย หมาคุณสุดยอด

ลองเอาคำติชมของพวกผีทั้งหลาย ไว้พิจารณาบ้างก็ดีครับ
    อย่าเชื่อมั่นตัวเองมากเกินไป
  • ธรรมดามากเลยครับ
  • พี่โกเต๊กคนรวยไฮโซ หมาเทพของพี่เก่งม๊ากมาก ขอปรบมือ เปะๆ
  • ไอ้ขี้เปียกเต๊กหมามึงเก่งจริงๆว่ะ 5555+++++
  • สวยมากๆๆๆๆ กลับบ้านนอกไปไอ้ Burgh (ผิดๆกลับไปอยู่เมืองนอกไป) มาอยู่ไทยหมาไทยไม่ได้เกิดเลย งามมาก
  • เป็นไรมากมั๊ยเนี่ย
  • น้อง Champ ถ้าได้ไปมิตติ้งวันพรุ่งนี้ถ่ายรูปมาแบ่งกันดูมั่งนะครับ คิดถึงบรรยากาศที่เชียงใหม่ อยากกลับบ้านใจจะขาดแล้ว...:020:

mae_1421 ผมโชว์วีดีโอการกินอย่างมีระเบียบ ไม่ใช่ความสวยงามอย่างที่คุณคิดไปเอง ทุกกระทู้ไม่ได้มีจุดมุ่งหมายที่จะเอาหมาตัวเองมาโชว์ความสวยเสมอไป...
    ไฟล์แนบ
    DSC01479.JPG 71K
  • ผมเฝ้ารอดูลูกเจ้าเบิกกับคุณโกเต็กอย่างใจจดจ่อเลยครับ

ต้องสวยมากๆแน่นอนเลย
  • พี่เต็กจะกลับมาเมื่อไหร่เนี่ย
  • อีกสักเดือนสองเดือนครับน้องเตย ต้องถ่ายทําให้เสร็จและตัดต่อจนกว่านายจ้างจะพอใจครับ...
  • โกเต็กเนี่ยทำอะไรได้บ้างครับ
  • อุ๊ยยยยย ดีใจจนเนื้อเต้น อยากเห็นหมาเทพไฮโซของพี่โกเต๊กจังอ่ะคับ
  • ไอ้โกเต๊กมึงไปถ่ายทำหนังเกย์ที่มึงแสดงเป็นพระเอกใช่ป่ะไอ้ถั่วดำ
  • ผมชอบนะครับ นิ่งดี

แต่เค้ากินเหมือนไม่อร่อยเลยง่ะ . . .
  • เป็นนิสัยเจ้าเบิกตั้งแต่เล็กแล้วครับ นิ่งๆเชื่องๆเงียบๆ แต่เห็นแบบนี้หมดเกลี้ยงเกือบทุกมื้อนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05143.JPG 115K
  • หมาหล่อคับท่าน Tek ทั้งกล้ามและผิวหนัง:063::063:
  • ขอบคุณครับ ผมรักเจ้าเบิกเหมือนลูก ถ้าสุขภาพไม่ดีผมก็ไม่สบายใจไปด้วย
    รูปนี้ถ่ายตอนแค่ราวๆ14 เดือน ตอนนี้กล้ามเนื้อน่าจะเห็นชัดยิ่งกว่านี้ครับ...
  • หมารึปีศาจครับพี่ tek น่ากัวจิงๆ
  • อยู่Hollandหรอครับถ้าผ่านมาเที่ยวlondon ก่อนเมษาก็ติดต่อได้นะครับเพื่อมาเที่ยวนั่งเครื่องแค่ ชม. กว่า ครั้งก่อนไปมาพายุหิมะเข้าแอบเซ็ง
    ไฟล์แนบ
    24145_369193881292_624921292_5287549_7069521_n.jpg 93K
    _D8Z2362_1.jpg 76K
    fuji160s_1.jpg 91K
    24145_369203281292_624921292_5287589_4531682_n.jpg 66K
  • ครับคุณก้อง มีเวลาว่างยังไงขอแวะไปรบกวนทีครับ เกิดมายังไม่มีโอกาสได้เห็นลอนดอนเลย เคยแต่นั่งรอเครื่องอยู่สนามบินแก็ทวิคครับ
    แต่ถ้าอยากมาเที่ยวอัมสเตอร์ดัมอีกยินดีเลยนะครับ อยากกินอาหารแนวไหน เที่ยวสถานที่แบบไหน รู้จักหมดครับ ถิ่นผมเอง...:020:

ดูไปดูมาก็คล้ายปีศาจนะครับ ผมเป็นคนกํากับให้ตัดหูทรงนี้เอง คนตัดบอกว่ายาวไป แต่พอเจ้าเบิกโตขื้นก็เข้ากันกับหน้ามากเลย...
    ไฟล์แนบ
    DSC05482.JPG 118K
  • เมื่อไหร่ จะกลับ เวียง ล่ะ ท่าน Tek
  • ไปเรดไลท์มามันดีแต่ไม่เที่ยว กลัว 5555 พวกเก๋าๆมาปอดแหกกันหมด ได้ไม่คุ้มเสีย คิดแล้วฮา ไปลองมาเปล่านิ ห้าาา
  • อีเต๊กหน้ามึงนี้เกย์ชัดๆ
  • คงเร็วๆนี้ครับคุณตี๋...

ชอบไปกินข้าวแถวเรดไลท์มากครับ อาหารไทยและจีนอร่อยหลายร้าน แต่กินอาหารอย่างเดียวนะเอ้า ห้ามคิดลึก...:020:
  • น่ารักดีน่ะครับพี่ ดูมันมีระเบียบวินัยดี สุดยอดครับ สอนเทคนิคหน่อยสิพี่:006:
  • สวัสดีคับพี่เต็ก พี่เล่นอยู่ห้องไหนคับ ส่วนใหญ่จุได้คุยด้วย
  • ดูมันทำ

<object width="640" height="505"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TlysKO12Ae8&hl=en_US&fs=1&color1=0xcc2550&color2=0xe87a9f"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TlysKO12Ae8&hl=en_US&fs=1&color1=0xcc2550&color2=0xe87a9f&quot; type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="505"></embed></object>
  • ภาพแม่งไม่ขึ้นรึว่ะ ย่อขนาดภาพก่อนดิ อยากเห็นไอ้โกเต๊กทำหน้าเกย์แบบใด้อารมณ์ว่ะ 555+++++
  • พี่เต็กมีเรื่องจะปรึกษาสักสองนิดได้ไหมพี่รบกวนขอเมลหน่อยค๊านี่เมลเตยนะพี่ nat_toei_23@hotmail.com
  • เอ่อ ขออนุญาติ น้าผีนะครับ เห็นพยายามละเกิน ผมลงให้ก็ได้ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=TlysKO12Ae8&feature=channel
  • เอาซะผมเขินเลยนะครับคุณปอ วีดีโอนี้ไม่ได้ดูมาหลายปีแล้ว เป็นวีดีโอโปรเจ็คแรกที่นักศึกษาอเมริกา
    ต้องทําก่อนที่จะมาเป็นผู้กํากับหนัง ดูเหมือนทําง่ายแต่กว่าจะทําออกมาให้ดูแบบนี้ทุ่มเทไปหลายวันเหมือนกันครับ
    สมัยตอนผมยังเป็นวัยรุ่นจิ้กโก๋อยู่เลย ทํางานได้เงินนิดเดียวดันซ่าเลี้ยงปั้กอยู่ต่างประเทศ ทัาไงได้ใจมันรักครับ...:020:

ยังไงผมจะเขียนเรื่องเทคนิคอีกทีนะครับคุณ Thong พี่เล่นอยู่ห้องเชียงใหม่ครับน้อง Tutie...
    อีเมล์พี่ครับน้องเตย teksaeheng@yahoo.com มิตติ้งเชียงใหม่วันนี้เป็นยังไงบ้างครับ???
    ไฟล์แนบ
    DSCN0158.JPG 75K
  • ไม่ใช่อะไรหรอกครับคุณเต็ก ผมเห็น น้าผี แกลงไม่ได้ซักที คิดว่าทั้งคืนก็ยังลงไม่ได้ ก็เลยสงเคราะห์ให้นิดหน่อย

เดี๋ยว กระทู้ของคุณเต็กจะกลายเป็น 100 comment แต่มีแต่ code html ซึ่งน้าผีแก ลองผิดลองถูกอยู่นั่น ลง ๆ ซะจะได้ัตัดปัญหาไป เหอ ๆๆ

สมัยก่อนที่จะเลี้ยงพิทบูล ผมก็เลี้ยงปั๊กมาก่อนครับ เป็นของเพื่อนบ้าน ไปขอเค้าเลี้ยงแบบฝึกเลี้ยงก่อน ว่าเราสามารถรับภาระได้มั๊ย เลี้ยงอยู่หลายปีเหมือนกัน

แล้วก็สรุปได้ว่า ทำไมปั๊กมันถึงเรียบร้อยนัก ! 55555 :o061:
  • ดีเหมือนกันครับคุณปอที่สงเคราะห์พวกนี้ มันจะได้ไปหาอย่างอื่นที่สร้างสรรค์ทํามั่ง หมกมุ่นเก็บกดกันมาเป็นเวลานาน...

คุณ Thong ลองฝึกให้หมานั่งคอย ห้ามขยับหรือเดินไปไหนถ้าเราไม่อนุญาติ โดยที่มีคนอื่นเดินหรือวิ่งเล่นอยู่หน้าหลังรบกวนสมาธิ
    แต่ต้องใช้สายตามองห้ามให้ไปเล่นกับคนอื่น ช่วงแรกอาจจะยากหน่อย แต่พอทําได้แล้วรีบชมหรือให้รางวัลทันทีครับ...
  • สุดๆอะ หล่อมากๆ ทั้งคน ทั้งหมาเลย
    หมาก็ฉลาด สุดยอดเลย ฉลาดมากๆ นั่งคอยได้ด้วย หล่อแล้วยังฉลาดอีก สุดยอดจริงๆ

เจ้าของก็หล่อ เทห์สุดๆ ยิ่งใส่แว่นดำยิ่งเทห์ ไม่หน้าเชื่อว่าแต่ก่อนเคยเป็นจิ๊กโก๋ด้วย เทห์จิงๆ
    ทำตัดต่อเป็นอีกตังหาก สุดยอดไปเลย นักเรียนนอก

*********************************************************** แม่เจ้าโว้ย! ทำมัยมันเท่ห์ได้ขนาดนี้วะ

(ลงรูปให้ดูบ่อยๆนะครับ) ทั้งคน/หมาเลยนะ
  • :m024::m024: :m024: โอ้วแม่เจ้า คนอะไรทำไมถึงใด้เท่และหล่อขนาดนี้