ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งยอดเงินงานมีทติ้งเชียงใหม่
  • รายนามผู้ที่ลงทะเบียนพร้อมจ่ายเงินแล้วค่ะ
    1.คุณปลัดเลิศชาย---จูล่ง---100
    2.คุณรังสันต์---โชกุน---100
    3.คุณเก่ง---ทูราฟ---100
    4.คุณสมพงษ์---สตอม---100
    5.คุณใหญ่---อาก้า---100
    6.คุณหนึ่ง---มารวย---100
    7.คุณเคน---ปีเตอร์---100
    8.คุณก้อย---คิงส์---100
    9.คุณมิก---เคอร์ฟิว---100
    10.คุณบอย---น็อกเอ้าท์---100
    11.คุณเตย---น้ำเย็น---100
    เงินที่เก็บจากท่านสมาชิกทั้งหมดเราจะเก็บเป็นเงินกองกลางไว้สำหรับการจัดกิจกรรม มีทติ้งครั้งต่อๆไป ยอดเงินที่รวบรวมได้ในวันนี้1,100บาท ท่านใดที่ยังไม่ได้ลงทะเบียนจะโพสไว้หรือจะส่งเมลมาก็ได้ค่ะ(nat_toei_23@hotmail.com)เตยจะได้ทำบัญชีรายชื่อสมาชิกและรายรับรายจ่าย ทุกครั้งที่บัญชีมีความเคลื่อนไหวเตยขอลงรายละเอียดไว้ที่กระทู้ปักหมุดของเรานะคะ ส่วนคนที่ลงทะเบียนแล้วแต่ยังไม่ได้จ่ายเงินเตยขอเก็บในวันมีทติ้งครั้งหน้านะคะเราจะมีมีทติ้งกันในวันเสาร์ที่2ของทุกเดือนค่ะ
  • จังหวัดเราน่าจะทำอย่างงี้มั่ง เก็บน้อยๆ แต่อยู่กันนานๆ สบายใจ
  • มิตติ้งเชียงใหม่เมื่อวานนี้สนุกมากนะคะ เชียงใหม่เรามีพิตบุลงามๆหลายๆตัว หัวใหญ่โครงสร้างหนา อย่างสายกัดก็แรง
    อยากให้เอารูปขึ้นโชว์เร็วๆจังค่ะ
    เมื่อวานไปดูตัวจริงมา แต่ละเจ้าแจ่มๆทั้งนั้น ที่สำคัญพี่น้องกลุ่มเชียงใหม่น่ารักและเป็นมิตรกันทุกคนค่ะ
  • วันนี้น้าผีน่ารักกันจริงๆใครถ่ายรูปงานมีทติ้งไว้เอามาลงให้ดูกันบ้างนะคะ
  • ลงรูปหน่อยอยากเห็น อะครับ
  • หลวงพี่มาไหมคะคือว่าคิดถึงคะ
  • ใช่คะคิดถึงไอ้หมูตุ๋นเรดมันเตอร์ไม่รู้ตอนนี้กี่โลแล้วลดนำหนักหน่อยนะคะหลวงพี่เดี๋ยวเอาหมาไปเทินร์จะผสมไม่ติดอีก
  • อยากลงทะเบียนมั่ง ต้องทำยังไงบ้างครับ
  • สำหรับท่านที่ต้องการลงทะเบียนก็โพสข้อมูลทิ้งไว้ได้เลยค่ะ ชื่อ-สกุล ชื่อเล่น username เบอร์โทร อีเมล อายุ ชื่อน้องหมา เกิด อายุ เพศ สี ลักษณะเด่น ความสามารถพิเศษ ข้อเสนอแนะการจัดมีทติ้ง/การจัดกิจกรรม เตยจะเข้ามาเช็คเรื่อยๆแล้วจะรวบรวมทำเป็นสมุดรายชื่อกลุ่มค่ะ
  • น้องปรายคะไอ้ที่ว่าความสามารถพิเศษอ่ะพี่หมายถึงของหมานะค่ะ หมาน้องปรายเซียนจริงๆพี่แซวเล่นน๊า เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ^ ^ พี่เตย มีทติ้งครั้งหน้านี่วันที่เท่าไหร่หรอครับ เสาร์ที่จะถึงนี่ใช่รึเปล่า
  • เราจะมีทติ้งกันในวันเสาร์ที่2ของทุกเดือนจ้า