ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูกับแมว..........
  • มาชมเรื่องราวระหว่างหมากับแมวบ้างครับ ผมใช้คลิปเรื่องว่า""พักยก"" เป็นยังไงติดตามชมกันครับ

http://www.youtube.com/watch?v=LS0nvTGxrhw
  • เห้อ..พัฒนา?จนความเป็นพิทบูลหายไปไหนหมด
  • :063: สวยหนามากครับ
  • ทำยังไงครับมันถึงไม่ดุครับ หมาที่บ้านผมกัดแมวไปหลายตัวแล้ว
  • เฮอๆๆๆๆ เป็นที่บ้านผมหัวขาดแล้วแมวนะ55+
    หนาสวยจริงๆ:063:
  • ยังไงนิ ไอ้ชีโตสจะสวยไปถึงไหน ดูเอสก้าสิ ผอมแห้งเลย ^^"
    ไฟล์แนบ
    896.jpg 122K
  • 555+
    น่ารักคับ...
  • พักแป๊ปนึงนะ อึ๊บๆ
  • มีพักฉี่ด้วย555+
    หยามคู่ต่อสู้มาก:032:
  • ระวังนะครับแมวตบตาหลุดผมเคยเห็นแล้วนะ
  • พิทตัวนี้ซ่ามากๆครับ.....
  • เวลาเห็นแมวแล้วหมาผมมันทำท่าอย่างนี้อ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_06852.jpg 85K
  • สงสัยมันอยากเล่นแต่เค้าไม่เล่นด้วยอ่ะดิ หึหึ

แมวโชคร้าย : แสรสส :m093: เมิงจะเข้าก็เข้ามา กุเตรียมใจไว้นานแล้ววววว อ๊ากกก..!!!!:m043:

ชีโตส : แหะๆๆ.. !!:m073: เล่นด้วยดิ เล่นด้วยคนดิ นะ นะ แหะๆๆ..!!
  • ขำขำ..ดีนะ